หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดาระ-โอบิโตะ-เซตซึ-โอโรชิมารุ-ดันโซ..สรุปมันเป็นยังไงกันแน่ความสัมพันธ์  (อ่าน 25107 ครั้ง)

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
จะว่าไป เซตสึนี่มันก็หนังหน้าเดียวกันกับโอบิโตะเลยนี่หว่า อ.แกเฉลยแต่แรกแล้วนะเนี่ย เราไม่รู้เอง *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
จะว่าไป เซตสึนี่มันก็หนังหน้าเดียวกันกับโอบิโตะเลยนี่หว่า อ.แกเฉลยแต่แรกแล้วนะเนี่ย เราไม่รู้เอง *haha* *haha*
ก็ตอนที่อีโทบิ มันยังไม่เปิดหน้ากาก ใครจะไปรู้ว่าหนังหน้าแบบนั้น มันหนังหน้าของโอบิโตะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

nokia502

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • ภาษาวิบัติเพราะผู้ใหญ่ดัดจริต
มาดาระเป็นพ่อโอบิโตะ แม่คือหญิงสาวจากแคว้นอุซึชิโอะ อาจเป็นคนตระกูลอุซึมากิ เหมือนแม่นารุโตะ

ภาษาวิบัติเพราะผู้ใหญ่ดัดจริต

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
สงสัยเคยไปออเซนด้วยกันมั้งครับ  *bath2*  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

nokia502

• *
  • ภาษาวิบัติเพราะผู้ใหญ่ดัดจริต
สำหรับเซตซึนี่ ดูๆไปเหมือนโอบิโตะโทบิยังไงก็ไม่รู้

nokia502

• *
จริงๆมันจะวาดเซ็ตซึให้มีหน้าตาทรงผมไม่คล้ายกับโอบิโตะเลยก็น่าจะทำได้ แต่ทำไมนะ ทำไมมันต้องทำให้คล้ายกัน

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
จริงๆมันจะวาดเซ็ตซึให้มีหน้าตาทรงผมไม่คล้ายกับโอบิโตะเลยก็น่าจะทำได้ แต่ทำไมนะ ทำไมมันต้องทำให้คล้ายกัน

นั่นหนะสิ สงสัยที่สุด  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
มาดาระเป็นพ่อโอบิโตะ แม่คือหญิงสาวจากแคว้นอุซึชิโอะ อาจเป็นคนตระกูลอุซึมากิ เหมือนแม่นารุโตะ
มิน่าลูกออกมาเกรียน เป็นโอบิโตะเลย *haha* เชื้อไม่ทิ้งแถวรึไงนี้!แต่ยังไม่ฟันธงนะว่ามันเป็นอะไรกัน
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

ghost7574

• *
ถ้าเกิดโอบิโตะเป็นลูกมาดาระจิงนะ แล้วทำไมตอนมาดาระถูกอัญเชิญมา ถึงได้พูดถึงนางาโตะละ ทำไมไม่พูดถึงโอบิโตะละ มันก็น่าคิดนะ  *้ั์smoking*

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
แต่ที่แน่ผมสงสารรุ่น1อะ โดนทำเหมื่อนเป็นทรัพสมบัติ ไม่ใช่คน! *rip* *rip*

ถ้าเป็นโลกความเป็นจริง  ในการแพทย์เขาก็จะบอกว่า  ไม่มีจริยธรรม  เล่นกับชีวิต  เปลี่ยนแปลงกฎของธรรมชาติ ทำตัวเป็นพระเจ้า สุด

ท้ายจุดจบมันไม่สวยแน่นอน  *haha*

ฮาชิรามะ เป็น ศพอาจารย์ใหญ่ป่ะ 5555

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
แต่ที่แน่ผมสงสารรุ่น1อะ โดนทำเหมื่อนเป็นทรัพสมบัติ ไม่ใช่คน! *rip* *rip*

ถ้าเป็นโลกความเป็นจริง  ในการแพทย์เขาก็จะบอกว่า  ไม่มีจริยธรรม  เล่นกับชีวิต  เปลี่ยนแปลงกฎของธรรมชาติ ทำตัวเป็นพระเจ้า สุด

ท้ายจุดจบมันไม่สวยแน่นอน  *haha*

ฮาชิรามะ เป็น ศพอาจารย์ใหญ่ป่ะ 5555

สงสัยตอนพวกเขา(ทั้งห้าคนนั้น ๆ)เรียนเรื่องร่างกาย คงต้องมีสอบแลบกริ๊ง แถมแลบ กรี๊ด! ด้วย *haha* *haha* *haha*

ปล.  สงสารรุ่นหนึ่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 14:51:53 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!

สงสัยตอนพวกเขา(ทั้งห้าคนนั้น ๆ)เรียนเรื่องร่างกาย คงต้องมีสอบแลบกริ๊งด้วย *haha* *haha* *haha*
*haha* *haha* โอ๊ย นินจาที่เก่งที่สุด ในตำนาน ตายตาไม่หลับละแบบนี้ ศพโดนปูยี้ปูยำเหลือเกิน  *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *