หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเผยแรงบันดาลใจของมาซาชิ ความลับสุดยอดเลยนะจะบอกให้ (แก้ไขแล้ว)  (อ่าน 16446 ครั้ง)

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
สุดยอด โดยเฉพาะชูวิทย์ นอกจากหน้าเหมือนแล้ว นิสัยยังเหมือนอีก

l2agel

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อ.มาซาชิ เคยดูแหง่มๆ

*lulla* *lulla* *lulla*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
*hoho* แล้ว เจ๊ ซึนาเดะ เหมือนไครหว่า *love*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
 *haha* *haha* โอ๊ย ไรคาเงะ กับ ชูวิท เหมื่อนโคตรๆ
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ผมไม่เล็กนะคับ  *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

krizalids

• *
เห็นว่าแก้ไขเลยเข้ามาดูไอ้ช่างแอร์แค่ผมเห็นรูปทำเอาน้ำส้มที่ดื่มเข้าไปพุ้งออกมาทันที
จขกท แกมาช่วยเช็ดห้องเลย *great* 

หาเรื่องหรา

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
เห็นว่าแก้ไขเลยเข้ามาดูไอ้ช่างแอร์แค่ผมเห็นรูปทำเอาน้ำส้มที่ดื่มเข้าไปพุ้งออกมาทันที
จขกท แกมาช่วยเช็ดห้องเลย *great* 

จะบ้าเรอะ เจ๊เจน แกหายไปผมเลยตั้งกระทู้มาเอาฮาบ้าง เพราะบอร์ดมันเครียดเกินไป อย่าให้กระทู้ตกหายไปนะ

ประวัติศาสตร์เลย แต่ช่างแอร์นี่เหมือนเนจิ จริงๆนะครับ มากๆๆๆๆๆ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
555  *haha* *haha*  ฮา เนจิ มากก ช่าง แอร์
็HeyYoo