หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สาเหตุที่คาคาชิเบิกเนตรวงแหวนกระจกเงาได้  (อ่าน 14211 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: สาเหตุที่คาคาชิเบิกเนตรวงแหวนกระจกเงาได้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 04 ก.ย. 2012 เวลา 09:14:04 »
เนตรมันยังเชื่อมต่อถึงกันอยู่เหรอครับ ถ้าคิดในหลังความเป็นจริง มันน่าจะไม่ได้เชื่อมต่อกันแล้วตั้งแต่ควักดวงตาออกไป

แต่ถ้าเป็นกาตูนย์ ก็ไม่แน่ มันอาจจะยังเชื่อมต่อกันอยู่ก็ได้ แต่ผมก็คิดว่า โทบิมันเบิกเนตรกระจกเงาได้ มามากกว่า16ปีแล้ว
(อ้างอิงจากอายุนารุโตะที่เกิดพอดีตอนโทบิสู้กับรุ่น4)

ถ้ามันเชื่อมต่อกันจริง เนตรที่อยู่กับคาคาชิ ก็ต้องเป็นเนตรกระจกเงามา 16ปี *shock*

คาคาชิ จะ ความสามารถน้อยขนาดที่ว่า 15ปีที่แล้ว(คาคาชิเพิ่งมาใช้เป็นปีที่16) เลยเหรอ

มันก็แค่การสุมเดาน่ะครับ  *number1*

เหมีอนเราหาวิที่คิด ถึงความเป็นไปได้ว่าใคร คื่อ โทบิ นั้นแหละครับ  *great*
ดูอย่างโอบิโตะ โทบิดิครับ ขนาดตาอยู่ที่อีกคน มิติยังเป็นมิติเกียวกันเลย
ข้างนึงดูด ข้างนึงปล่อย ประมานนี้ครับ ถึงได้บอกไงว่าถ้าเบิกข้าวนึงอีกข้างนึงก็ต้องเบิกด้วย
ที่โทบิไม่ใช้ซูซาโน่เพราะเหตุนี้แหละ มันใช้สองตาไม่ได้
_E_V_
H_A_Y
HEAVY