หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จิบเบียร์ เบาๆ เคล้าเรื่องการ์ตูน ...  (อ่าน 4853 ครั้ง)

bankie555

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
จิบเบียร์ เบาๆ เคล้าเรื่องการ์ตูน ...
« เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 19:45:41 »
ช่วงนี้ บอร์ด ที่ผม ติด หนึบมากๆ บอร์ด นี้ ( ติดมากอ่ะครับ คิดค่าแรงให้ลูกน้องช้าเลย *great*)

มีปัญหา ประปรายบ้าง

หลายๆ ท่านอาจจะเบื่อ บ้าง เซ็งบ้าง

แต่อย่างไรก็ดี ความรักในการ์ตูนก็คงมีไม่ต่างกันมากนัก

ผมเลย อยาก ชวน(เล่นๆ) ว่านัดมา นั่งคุยนั่งกินเบียร์แล้วคุยเรื่องการ์ตูนกันจะดีมั๊ยครับ

คือ จริงๆ แล้ว ผม อยากหาเพื่อนที่ ชอบในการ์ตูน มานั่งคุยกันครับ  *number1*

ฝากรบกวนพิจารณาด้วยครับ ทุกๆคน *glad*

ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: จิบเบียร์ เบาๆ เคล้าเรื่องการ์ตูน ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 19:51:13 »
ถ้า ท่านอยู่ ที่เกาะ สมุยละก้ นักดเจอมาได้เลย ผมก้ต้องการเพื่อมโม้เหมือนกันนะค่าป

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

bankie555

• *
  • เนตรไหนไม่ว่า อย่าเนตรสังคะตังก็พอ...
Re: จิบเบียร์ เบาๆ เคล้าเรื่องการ์ตูน ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 20:37:28 »
งั้น ถ้าผมไปเท่ว สมุย ล่ะ จะ โพสต์ บอก ท่านเลยนะครับ ฮี่ๆ *hoho* *hoho*

ปล.อยากได้เพื่อน โม้ เหมือนกัน

ปล.2 การ์ตูนที่ผมบ้าที่สุด คือ โจโจ้ ครับ  *number1*
ติดการ์ตูน ซะยิ่ง กว่าเมีย...

พ่อลูกสอง

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 21:31:15 »
[email protected] แอดมาครับ บอกไว้ก่อนว่าจะคุย เตรียมยาวนะครับ *attack* *attack* *attack* *attack*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 22:09:15 »
งั้น ถ้าผมไปเท่ว สมุย ล่ะ จะ โพสต์ บอก ท่านเลยนะครับ ฮี่ๆ *hoho* *hoho*

ปล.อยากได้เพื่อน โม้ เหมือนกัน

ปล.2 การ์ตูนที่ผมบ้าที่สุด คือ โจโจ้ ครับ  *number1*
จัดมาเลย คับ *haha* *haha*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ