หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ลืมอะไรกันไป หรือเปล่า ?? ตัวร้ายที่แท้จริงของเรื่องนี้ !!!  (อ่าน 12685 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
พอดีว่าผม ยังคงปักใจ " อย่างมาก " !!

ว่า"โอโรจิมารู" ยังไม่ตาย แล้วเปนคนบงการเรื่องทั้งหมด

เทียบเคียงกับอายุแล้ว มันกะพอเปนไปได้

แถมมันยัง ได้รับรู้ถึงวิชาลับอะไรอีกมากมาย

ผมขอเดาอย่างไม่กลัวหน้าแหกว่า " โอโรจิมารู " เปนคน บงการ " โทบิ "มาตั้งแต่ต้น

*dontknow*
โอโรมันโดนเกะปลุกมาแล้วนิ แต่ผมก็คิดเหมือนกันนะ *number1*

คนบงการทั้งหมดน่าจะเป็นมันนี่แหละ เพราะมันเคยเจอยาฮิโกะ นางาโตะ โคนัน และมันก็น่าจะรู้จังโอบิโตะบ้างแหละ หรือมันจะรู้ข่าวโอบิโตะตาย เลยคิดจะไปเอาเนตรมา แต่ไปเจอโอบิโตะยังไม่ตาย มันไม่สนเรื่องสงครามครั้งนี้ แสดงว่ามันน่าจะมีแผนการที่ใหญ่กว่าการเอาร่างเกะแน่ ส่วนเรือ่งโทบิที่สู้กับรุ่น4 ผมว่าไม่ใช่โอบิโตะคนนี้แน่
  *glad* *dontknow*

ขนาดร่าง เกะ ยัง เอาไม่ได้แล้วมันจะเอาไรอีกครับ = คืบยังไม่ได้ แล้วจะไปเอาศอก  *haha*
นั่นสิ *haha*