หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลยคำตอบ เกมส์เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 9 (ประกาศรายชื่อผู้ที่ตอบถูก/ผิด)  (อ่าน 7302 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
คำตอบคือ ใช่ ครับ  *number1*

อ้างอิงโดย Naruto ตอนที่ 599

คำถามเมื่อสัปดาห์ที่ 9
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4613.0

ผู้ที่ตอบถูกคนแรกในสัปดาห์นี้(2คะแนน) และถูก กติกา ได้แก่ ท่าน - O (จูนิน)

และผู้ที่ตอบถูกคนที่เหลือ 6 ท่าน (1คะแนน)  ได้แก่ ท่าน.....

KiraKylinTy (เกะนิน)
kyubi
อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู
TheEterNalEgo
kanandjung
witthawat7 (เกะนิน)

ขอแสดงความยินดีกับทั้งหมด 7 คนด้วยครับครับ  *number1*

ผู้ถูกลงโทษ (หัก1คะแนน)
ท่าน -Oni Me no Kyo          iTheStore             spirit             และ gedomazo

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง   *rip*

*้ั์post2*ประกาศ ยศนินจาของผู้เข้าแข่งขัน
>>>> http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=3906

ขอขอบคุณผู้ที่ร่วมสนุกกับเกมเซียน นารูโตะ ด้วยนะครับ  *้ั์respect*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* โดนหักคะแนนเลยเรา
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
ไม่ได้ดูกระทู้นานนนนน    กลายเป็นว่าผมตอบผิดไปเลย    ที่จริงถ้าถามว่า เฉลยตอน599 ตั้งแต่แรก  ผมก็ถูกไปแล้ว  ตายจริงๆๆๆ *rip* *rip* *rip*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
เป็นจูนินแล้ว *great*       แต่เสียดายคำถาม Spacial     เพราะถ้าตอบถูกก็เป็นโจนินทันที*disappoint*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 20:17:03 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
อีกคะแนนเดียวก็ได้เป็นเกะนินแล้ววว *haha* *haha* *haha* *haha*
คำถามต่อไปว่าไงคับ  *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
็HeyYoo

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ซาซึเกะ:ได้เป็น เกะนินแล้ว อิทาจิ!! *great*
อิทาจิ: หึ เป็นแค้ เกะนินแท้ๆ อย่ามาพูดกับฉัน *้ัิbored*
ซาซึเกะ: *้ั์shock2*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก