หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...  (อ่าน 30910 ครั้ง)

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
มาแน่คำถามมาแน่ๆ.... ใครช่วย โอบิโตะ ระหว่าง ริน อิทาจิ มาดาระ อิซึนะ ดันโซ หรือคนอื่นๆ... คำถามนี้ พอๆไอโทบิ เลย -*-  *disappoint*
ได้ย้อนกันยาวอะ คราวนี้...ยาวไปยัน สมัยสู้กับรุ่น 4 ตอนเรียก 9 หางมาอีก

มีบางคนแอบคิดนะ ร่าง โอบิโตะ แต่จิตใจคือ มาดาระ ไม่ก็ อิซึนะ หรือเป็นใครไปหรือเปล่า มีคนแอบกระซิบมาซะงั้น จะจริงหรอ รอดูตอน 600-602 ดีกว่า

รอดู....หน่อยก็ดี ก่อนจะจัดการกับบหนังสือ ทั้งหมด

คงจะมาดาระอ่ะ 55
ไม่มาดาระก้อเซตสึ ดึงทะลุใต้ดินไป หรือโอบิโตะได้กระจกเงาในตอนหินทับแล้ววาร์ปหนี

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
มาแน่คำถามมาแน่ๆ.... ใครช่วย โอบิโตะ ระหว่าง ริน อิทาจิ มาดาระ อิซึนะ ดันโซ หรือคนอื่นๆ... คำถามนี้ พอๆไอโทบิ เลย -*-  *disappoint*
ได้ย้อนกันยาวอะ คราวนี้...ยาวไปยัน สมัยสู้กับรุ่น 4 ตอนเรียก 9 หางมาอีก

มีบางคนแอบคิดนะ ร่าง โอบิโตะ แต่จิตใจคือ มาดาระ ไม่ก็ อิซึนะ หรือเป็นใครไปหรือเปล่า มีคนแอบกระซิบมาซะงั้น จะจริงหรอ รอดูตอน 600-602 ดีกว่า

รอดู....หน่อยก็ดี ก่อนจะจัดการกับบหนังสือ ทั้งหมด

คงจะมาดาระอ่ะ 55
ไม่มาดาระก้อเซตสึ ดึงทะลุใต้ดินไป หรือโอบิโตะได้กระจกเงาในตอนหินทับแล้ววาร์ปหนี
คงยากนะครับ ได้ กระจกเงาตอนที่หวุดหวิดขนาดนั้น(แต่ช่วงนี้ตอบไรคิดไรผิดไปหมด สงสัยน่าจะจิงเหะ)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

nakin

• *
ส่วนท่าน Pop_เซียนซกมก เชิญเลยครับจะไปไหนก้อไป *haha*
อ.มาซาชิ เป็นคนเขียน เขาต้องคิดเนื้อเรื่องไว้ก่อนอยู่แล้วถึงเขียนไป อ.เขาไม่จำเป็นต้องฟังคนอย่างคนหรอกครับที่บอกว่าห้ามเป็นโอบิโตะน่ะ
ปล.อย่าลืมขอโทษคนอื่นด้วยล่ะ ที่ไปด่าพวกเชียร์โอบิโตะแรงๆน่ะ เป้นลูกผู้ชายหน่อยยย

Ramzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ท่านป็อปครับ ไม่น่าเลย
ออกตัวสะแรง เจอแบบนี้ไปจุ้งไหมครับท่าน
ส่วนหนังสือ ผมรอดูคลิปท้านเผายุนะครับ อย่าลืมเอามาลง sritown ด้วยนะครับ

Jaychou

• *

มีบางคนแอบคิดนะ ร่าง โอบิโตะ แต่จิตใจคือ มาดาระ ไม่ก็ อิซึนะ หรือเป็นใครไปหรือเปล่าโดยใช้วิชา ย้ายร่างนั้นเอง.. มีคนแอบกระซิบมาซะงั้น จะจริงหรอ รอดูตอน 600-602 ดีกว่า

อ่าวเวรกำ และบอกจะแจกหนังสือ เขาก็เฉลยแล้วหนิครับ ที่คุณมั่นใจว่าไม่ใช่โอบิโตะ แต่พอมันเปิดหน้ากากออกมาก็เป็นโอบิโตะ จะยังรออะไรอยู่อีกหละครับ  ถึงแม้วิญญาณอาจไม่ใช่โอบิโตะ  แต่ใบหน้าที่อยู่ภายใต้หน้ากากมันคือโอบิโตะครับ เดวผมPm ส่งเมลไปให้นะครับ หรือถ้าจะแจกคนอื่นก็ไม่ว่ากัน แต่ขออย่างเดียว ตอบโพสผมทีครับจะได้ไม่รอ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ตอนแรกคุณก็มั้นใจนิ ว่าเพื่อนคุณที่ ญีปุ่น spoil มาไม่ใช่ โอบิโตะ แล้วตอนนี้มากลัวอะไร  *haha*

แต่หนังสือหนะ.......
*้ั์cool*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Jaychou

• *
คุณpopช่วยตอบคอมเม้นผมทีนะ ทำไมพอพูดเรื่องหนังสือทีไรหายไปทุกทีเลยอะ ผมรออยู่นะครับ ไม่ได้จะกวนนะ ถ้าไม่ให้ก็บอกไม่ให้ครับ ผมจะได้ไม่รอ *rip*

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
นี่ทุกท่านเชื่อกันจริงๆเหรอครับ ว่า ไอ pop เซียนซกมก อะไรนี่มันมีหนังสือเก็บสะสมไว้จริงๆอะ  *rip*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

nakin

• *
นี่ทุกท่านเชื่อกันจริงๆเหรอครับ ว่า ไอ pop เซียนซกมก อะไรนี่มันมีหนังสือเก็บสะสมไว้จริงๆอะ  *rip*
ฮาาาาาาาาา อ.จารย์เฉลยมาคราวนี้ นักวิชาเกินเงิบเป็นแถบ บอร์ดคงเงียบอีกหลายวัน *shock*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
หายไปไหน ได้สมัครไอดีใหม่แหงมๆ *haha* *haha* *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Peesargsura

• *
ผมว่าเขาไปสมัครไอดีใหม่แล้วล่ะ 555+  *haha*  กล้าพูดต้องกล้าทำนะครับท่าน POP_เซียนซกมก *number1*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
หนังสือครับ หนังสือ ถ้าไม่แจกก็เผาทิ้งเลยครับถ่ายคลิปมาลงให้ดูด้วย
เป็นลูกผู้ชายป่าว อย่าพูดแต่ปากมันไม่ดี
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
โดนแบบนี้เงิบกันเปนแถวล่ะคัฟ *haha* *haha* *haha*

ว่าแต่จารย์คงต้องย้อนหลังยาวๆ

เค้าคงมีเหตุผลที่พวกเราอ่านแล้ว....  *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*

แระก้อ... *้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*.....ให้เชื่อยุดี... *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

nupat

• *
  • จงอย่าทำตัวให้เหมือน นักปราชญ์ ทั้งๆที่เจ้ายังเป็นเพียงผู้โง่เขลา
คนที่ช่วยโอบิโตะคงเป็น......อุจิวะ มาดาระ *dead*
เจ้าทำได้ดีมาก  ...... อุจิวะ  โอบิโตะ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ตอนนี้ผมหากระทู้หนึ่งอยู่ผมจำได้ว่า มีท่านหนึ่งเคยตั้งกระทู่ว่าเมื่อไหร่เฉลยว่าโทบิ เป็นใครเค้าจะแจกบัตรเติมเงิน
แต่ตอนนี้ผมหากระทู้ไม่เจอแล้วไม่รู้กระทู้หายไปไหน
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ