Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...

หน้า: << < (6/8) > >>

Peesargsura:

ผมว่าเขาไปสมัครไอดีใหม่แล้วล่ะ 555+  *haha*  กล้าพูดต้องกล้าทำนะครับท่าน POP_เซียนซกมก *number1*

iTheStore:

หนังสือครับ หนังสือ ถ้าไม่แจกก็เผาทิ้งเลยครับถ่ายคลิปมาลงให้ดูด้วย
เป็นลูกผู้ชายป่าว อย่าพูดแต่ปากมันไม่ดี

witthawat7:

โดนแบบนี้เงิบกันเปนแถวล่ะคัฟ *haha* *haha* *haha*

ว่าแต่จารย์คงต้องย้อนหลังยาวๆ

เค้าคงมีเหตุผลที่พวกเราอ่านแล้ว....  *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*

แระก้อ... *้ัhypnotist* *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*.....ให้เชื่อยุดี... *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

nupat:

คนที่ช่วยโอบิโตะคงเป็น......อุจิวะ มาดาระ *dead*

iTheStore:

ตอนนี้ผมหากระทู้หนึ่งอยู่ผมจำได้ว่า มีท่านหนึ่งเคยตั้งกระทู่ว่าเมื่อไหร่เฉลยว่าโทบิ เป็นใครเค้าจะแจกบัตรเติมเงิน
แต่ตอนนี้ผมหากระทู้ไม่เจอแล้วไม่รู้กระทู้หายไปไหน

หน้า: << < (6/8) > >>

Go to full version