หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ  (อ่าน 53457 ครั้ง)

อูมามิ เซนจู่

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 10:02:33 »
มันจาเปนโอชิโตะ ได้ยังายยย ซามานิจุนซู *dontknow*
...............

Jonizuka

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 01:21:03 »
ผมเข้าใจว่านางาโตะมันรุ่นเดียวกับอิทาจิซะอีก
พอมาดูก้อเนื้อเรื่องย้อน และ ข้อมูลที่พวกคุณวิเคราห์ ก้อเอ่อมันก้อจริงอย่างที่หลาย ๆ คนพูดน่ะแหล่ะ