หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอโทษเระกันครับในเรื่องไร้สาระของผม ถึงท่าน Pop  (อ่าน 21812 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ผมสันญานี่จะเป็นครั้งสุดท้ายของผมแล้ว รู้สึกว่าผมจะกลายเป็นไอ เกรียนไปแล้วมั้งครับ
ฮร่าาาาาาาาาาาา ผมก้ ทำได้ คับ พอดีครอบครัว ของ อ. มาเฉลยว่า โทบิเป็นใคร ใครก้ไม่รู้ที่ญี่ปุ่นโทรมาบอกผม ผมเลย เชื่อเค้าเพราะเค้าโทรมาครั้งแรกเองข้อมูลเชื่อถือได้ ฮร่าาาาาา
แต่ผมไม่บอกหรอกบอกไปไม่มีใครเชื่อ ผมรู้คนเดียวดีก่า เดียว เฉลยมาพวกท่านทั้งหลายจะได้รู้เองคับ ผมว่าอ. แกโคตร เมพอะ ทำให้ผมคิดผิดไปเยอะ
โหหหหหหหหหหหหหห^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
แบบนี้ใครก้อ้างได้ครับเวลาเฉลยมาว่าโทบิเป็นใคร ผมก้ แค่ตามน้ำครับ เช่นโทบิเป็น คนนอกตัวละครใหม่ ผมก้แค่ใส่ไฟนิดหน่อย ก้ทำเป็นรู้มานานแล้ว
ที่ท่านPop ไม่กล้าบอกชื่อมากลัวหน้าแหกมากก่าใคร เพราะดันสปอยไปแล้วว่ารู้ แต่ถ้าท่าน ถูกขึ้นมาท่านก้ตามน้ำแค่นั้น
ถ้าท่านบอกชื่อมา แล้ว ถูก มันมีแค่ 2อย่างคือ เดาถูก กะเพื่อนท่าน เมพ แค่นั้นเระคับ
ท่านกล้า ลองเดิมพัน หรือ ป่าว อะ ถ้าท่าน ลองเอ๋ยชื่อมา หลังจากเฉลยไปแล้ว ชื่อของท่าน จะกลายเป็น ไอขี้คุย หรือ ผู้ทีรู้ว่าโทบิเป็นใครก่อนเพื่อน กล้าปะละ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
Re: ผมขอโทษเระกันครับในเรื่องไร้สาระของผม ถึงท่าน Pop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 14:21:42 »
 *haha* ขอบใจที่สุดส่าเพ้อเป็นเพื่อน กัดฟันอยู่นานละสิ...

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: ผมขอโทษเระกันครับในเรื่องไร้สาระของผม ถึงท่าน Pop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 14:54:41 »
*haha* ขอบใจที่สุดส่าเพ้อเป็นเพื่อน กัดฟันอยู่นานละสิ...
เฮ้อๆ ยังไม่เข้าใจ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:01:33 »
ผมจะบอกให้ก็ได้นะคนที่ผมคิดมันคือ อิซึนะ กับ ชิซูุย แต่ที่ผมได้มามันไม่ใช้ ไอ 2 คนนี้จบ....มันหักมุม..

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:23:05 »
ผมจะบอกให้ก็ได้นะคนที่ผมคิดมันคือ อิซึนะ กับ ชิซูุย แต่ที่ผมได้มามันไม่ใช้ ไอ 2 คนนี้จบ....มันหักมุม..
ตกลงก้ไม่กล้า เอ๋ย ชื่อจิงๆ สินะ เพราะว่าไม่มีตั้งแต่แรกแล้วมั้ง

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:32:13 »
ไม่ใช่ อิซึนะ กับ ชิซุย แล้วเพื่อนคุณบอกว่าเป็นใครอ่ะ ท่านตำนานรุ่น2
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:35:43 »
ตามอ่าน ผมก็จะบอกให้เหมือนกัน ชื่อที่ผมได้มาคือ อุจิวะ โตโยต้า ฮอนด้า ยามาฮา เพื่อนที่ญี่ปุ่นไลน์มาบอกเลยนะเนี้ย

(แต่อ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ออก อิอิ) *great*
หาเรื่องหรา

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:38:09 »
ไม่ใช่ อิซึนะ กับ ชิซุย แล้วเพื่อนคุณบอกว่าเป็นใครอ่ะ ท่านตำนานรุ่น2

มันไม่บอกมันบอกผมว่า ให้ไปไล่หากันเอา คนรุ่นเดียวกับ ดันโซ.....ผมถามคนที่ผมคิดไป 3 คนนี้ไหม มันบอกว่าไม่ใช้ จบ รู้แค่อย่างเดียว คนรุ่นเดียวกับ ดันโซ จบป่ะ....ผมก็ไม่่รู้ว่าคือใคร ที่ ญี่ปุ่น เขาไม่ปล่อยอะไรมากหรอกนะ..ปล่อยมาคงไม่ต้องขายแล้ว ข้อมูลที่ได้มาเพราะเพื่อทำงาน ด้าน อานิเมอยู่เท่านั้นละ

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:44:27 »
อ่านไม่หวาดไม่ไหวกระทู้เยอะเหลือเกิน *dead* *disappoint* *worm*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Num

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:48:29 »

มันไม่บอกมันบอกผมว่า ให้ไปไล่หากันเอา คนรุ่นเดียวกับ ดันโซ.....ผมถามคนที่ผมคิดไป 3 คนนี้ไหม มันบอกว่าไม่ใช้ จบ รู้แค่อย่างเดียว คนรุ่นเดียวกับ ดันโซ จบป่ะ....ผมก็ไม่่รู้ว่าคือใคร ที่ ญี่ปุ่น เขาไม่ปล่อยอะไรมากหรอกนะ..ปล่อยมาคงไม่ต้องขายแล้ว ข้อมูลที่ได้มาเพราะเพื่อทำงาน ด้าน อานิเมอยู่เท่านั้นละ
จากข้อมูลที่เพื่อนท่านบอก และข้อมูลที่ท่านเขียนมา คือ รุ่นเดียวกะดันโซและอยู่ในตระกูลอุจิวะไม่ใช่โอบิโตะ
คนเดียวที่ผมคิดได้คือ                            อุจิวะคางามิ                        หลังจากเฉลยเราจะได้รู้กันแล้วว่าคุณจะขึ้นชื่อเรื่องใด

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 15:51:00 »
รุ่นเดียวกับ ชิมูระ ดันโซ ก็มี
ซารุโทบิ ฮิรุเซน
อุจิวะ คางามิ
มิโตคาโดะ โฮมุระ
อูทาตาเนะ โคโฮรุ
อาคิมาจิ โทริฟุ
แล้ว โทบิ คือไผ ??

จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:00:19 »
อนิเมะ มันยังห่างกับมังงะอย่างน้อยๆก็ 30-40 ตอนเชียว เขาจะรู้อะไรไวปานนั้น *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:21:38 »
ใช้คนที่อยู่ รุ่น ดันโซ มันไม่ใช้แค่ คางามิ หรอกนะ รวมไปถึง คนตระกูล อุจิวะ สมัยนั้นด้วย แต่ที่มันบอกคือ อ. เขาหักมุม[สงสัยตรงนี้ว่าเขาทำอะไรเฉยๆข้อมูลต้องนี้ไม่มีใครรู้หรอกเขาจะทำอะไร] แล้วหลอกคนอ่านมาตลอด จบ.. ที่ตั้งกระทู้ เพื่อสร้างกระแสเท่านั้นละ..มันจะได้ไม่เหงา คนจะได้เข้ามา บ้า มาโม้กันเยอะๆ แต่ข้อมูลผม จะเชื่อหรือไม่ ตามอุดมคติ...

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:31:08 »
ญี่ปุ่น คงยังมั้ง แม่งงั้นมัน ก็รู้แม่งทั่วโลกดิแสดงว่า ไทยอ่อนกว่าลาวว่างั้น  *shock*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:31:53 »
 *้ั์respect* นับถือ นับถือ ท่านตำนานรุ่น2 เยี่ยมมาก *number1*