หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอโทษเระกันครับในเรื่องไร้สาระของผม ถึงท่าน Pop  (อ่าน 21811 ครั้ง)

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: ผมขอโทษเระกันครับในเรื่องไร้สาระของผม ถึงท่าน Pop
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:38:40 »
ญี่ปุ่น คงยังมั้ง แม่งงั้นมัน ก็รู้แม่งทั่วโลกดิแสดงว่า ไทยอ่อนกว่าลาวว่างั้น  *shock*
เอ่อคืออยากจะบอกว่า เล่นแบบนี้มันไม่ดีนะ
เผลอๆอาจจะมีคนลาวอยู่ในบอร์ดนี้ก็ได้นะ เดี่ยวมันจะมาม่า เย้ย ดราม่าเอาครับ
อย่าลืมสิว่าคนลาวเค้าฟังภาษาไทยเข้าใจแทบ 100 %นะ และ ก็ พูด อ่าน พิมพ์ภาษาไทยได้ข่อนข้างดีทีเดียวเลยแระครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: ผมขอโทษเระกันครับในเรื่องไร้สาระของผม ถึงท่าน Pop
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:46:29 »
เออมันก็ฉลาดดีนะ บอกว่าเพื่อนบอกมาว่าอาจารย์จะหักมุม ซึ่งมันก็หักมุมอยู่แล้วละ ออกมาเป็นใครเอ็งก็พูดได้ว่ามันหักมมุม เฉลยมาว่าเป็นใครละถึงจะบอกว่าไม่หักมมุม

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:58:22 »
เออมันก็ฉลาดดีนะ บอกว่าเพื่อนบอกมาว่าอาจารย์จะหักมุม ซึ่งมันก็หักมุมอยู่แล้วละ ออกมาเป็นใครเอ็งก็พูดได้ว่ามันหักมมุม เฉลยมาว่าเป็นใครละถึงจะบอกว่าไม่หักมมุม

ใครๆก็ต้องคิดว่าหักมุมทั้งนั้นแหละ ซึ่งสองสามตอนก่อนที่ตอน 598 นี่จะออกมา เค้าทำให้เชื่อว่าเป็นโอบิโตะกันหมด

คราวหน้าหน้ากากแตกแล้วก็รู้ว่าหักมุมยังไง

แต่ตำนานท่าน รุ่น 2 นี่ ใครแต่งตั้งให้มันเรอะ
กระผมเป็นคนตั้งให้เองขอรับ  *attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:00:01 »
ลาวมี  4G  นะ  *haha*    อย่าเอาชนชาติมาพูดเลย  มันไม่ดีหรอก  ไทยเอง ก็ไม่ได้เจริญไปกว่าเขาซักเท่าไหร่  - -"

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:01:56 »
สงครามนินจาครั้งใหม่เริ่มแล้วหรอ ???? *shock*

ผมขอบายล่ะกันครับ *disappoint*

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

LM

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:05:23 »
เห้อ..ท่านระวัง สีข้างจะเลือดไหลนะ ถูๆ ไถๆ ไปเรื่อย

กระทู้แรกบอก รู้แล้วเพื่อนบอกมาว่า โทบิคือไคร

ต่อมา ตั้งกระทู้ว่ามันไม่ใช่โอบิโตะ ชิซุย อุซุนะ

ต่อมาบอก เป็นคนรุ่นเดียวกับ ดันโซ แต่ไม่ใช่คางามิ

ล่าสุดบอก เพื่อนไม่ได้บอกมาว่าโทบิมันชื่ออะไร แค่บอกว่าไม่ใช่คนข้างต้นที่กล่าวชื่อถึง

ถ้ามันไม่ใช่ ไคร เลยที่เรารู้จัก มันก็คือตัวระครใหม่เหรอครับที่ท่านจะบอก สรุป ผมรวบรวมข้อมูลที่ท่านโพส แถๆไถๆ ไปเรื่อยๆผมสรุปได้ดังนี้

ไม่ใช่ โอบิโตะ อิซุนะ คางามิ ชิซุย แต่มันเป็นตะกูลอุจวะ ที่อยู่รุ่นเดียวกับดันโซ แล้วท่านก็ไม่รู้ด้วยว่ามันคือไคร เพื่อนท่านให้ไปหาเอาเอง(ซึ่งตอนแรกบอกว่ารู้มาแล้ว เพื่อนบอก) ผมปวดใจ *haha*

ต่อไป จะแถ ไปไหนต่อครับ *dead* ผมยอมรับในความหน้าด้านของท่านจริงๆครับ *number1*

ปล.เวป ดีๆ กระทู้ดีๆ ทำไมต้องมีคนแบบนี้โผลขึ้นมาด้วยนะ เสียความรู้สึก

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:14:24 »
สงครามนินจาครั้งใหม่เริ่มแล้วหรอ ???? *shock*

ผมขอบายล่ะกันครับ *disappoint*

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

ตอนนี้ยังไม่เกิดสงครามเลยครับ เพราะยังไม่ีมีความรุนแรง รึว่า สงครามเย็นหว่า ผมกลับมาถูกที่ถูกเวลารึป่าวเนี่ย

ผมขอวิเคราะห์เหตุการณ์ ตามกระทู้ละกันครับ ผมของใช้หมองอย่างเดียวแล้วกัน *้ั์cool*

เรื่องรบนี้ขอบายละกัน ไม่ถนัด ยังอยากอยู่ในบอร์ดต่อไป *disappoint*

กับขอเอาฮาอย่างเดียว (อันนี้ชอบเป็นส่วนตัว)

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง(อาจจะดูกวนๆ แต่มันเป็นสไตล์) *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Oops

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:17:31 »
เห้อ..ท่านระวัง สีข้างจะเลือดไหลนะ ถูๆ ไถๆ ไปเรื่อย

กระทู้แรกบอก รู้แล้วเพื่อนบอกมาว่า โทบิคือไคร

ต่อมา ตั้งกระทู้ว่ามันไม่ใช่โอบิโตะ ชิซุย อุซุนะ

ต่อมาบอก เป็นคนรุ่นเดียวกับ ดันโซ แต่ไม่ใช่คางามิ

ล่าสุดบอก เพื่อนไม่ได้บอกมาว่าโทบิมันชื่ออะไร แค่บอกว่าไม่ใช่คนข้างต้นที่กล่าวชื่อถึง

ถ้ามันไม่ใช่ ไคร เลยที่เรารู้จัก มันก็คือตัวระครใหม่เหรอครับที่ท่านจะบอก สรุป ผมรวบรวมข้อมูลที่ท่านโพส แถๆไถๆ ไปเรื่อยๆผมสรุปได้ดังนี้

ไม่ใช่ โอบิโตะ อิซุนะ คางามิ ชิซุย แต่มันเป็นตะกูลอุจวะ ที่อยู่รุ่นเดียวกับดันโซ แล้วท่านก็ไม่รู้ด้วยว่ามันคือไคร เพื่อนท่านให้ไปหาเอาเอง(ซึ่งตอนแรกบอกว่ารู้มาแล้ว เพื่อนบอก) ผมปวดใจ *haha*

ต่อไป จะแถ ไปไหนต่อครับ *dead* ผมยอมรับในความหน้าด้านของท่านจริงๆครับ *number1*

ปล.เวป ดีๆ กระทู้ดีๆ ทำไมต้องมีคนแบบนี้โผลขึ้นมาด้วยนะ เสียความรู้สึก

ผมเห็นด้วยเลย บอร์ดดีๆ พังหมดอะเจอคน ทะลุถุงยางมาเกิดแบบนี้ ทำให้บอร์ดป่วนไปเลย

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:34:30 »
 *haha* *haha* โอ๊ย ทะลุถุงยางมาเกิด อยากหัวเราะเป็นภาษาญี่ปุ่นมากๆ แต่ไม่รู้ทำไง

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:40:12 »
*haha* *haha* โอ๊ย ทะลุถุงยางมาเกิด อยากหัวเราะเป็นภาษาญี่ปุ่นมากๆ แต่ไม่รู้ทำไง

หัวเราะ อิคึๆ อิคึ ครับ
เอ้าไม่ใช่ อาฮิ อาฮิ หรอครับ มิยาบิ เค้าหัวเราะงี้อ่ะ  ออกแนวหื่นเลยตู*nude*

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 17:48:28 »

หัวเราะ อิคึๆ อิคึ ครับ
เอ้าไม่ใช่ อาฮิ อาฮิ หรอครับ มิยาบิ เค้าหัวเราะงี้อ่ะ  ออกแนวหื่นเลยตู*nude*

งั้นขอเสียงหัวเราะทางฝั่งอังกฤษหน่อยซิครับ
ฮ่าๆๆ แนวยุโรปทำไม่เป็นอ่ะ จำไม่ได้ว่าเค้าทำยังไง

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:06:20 »
จะผมผมเรื่องอะไรหว่า *้ั์music*

เด็กหัวเราะ:พ่อเล่นฉีกกระดาษ.mp4

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:58:47 »
@คุณ Num

avatar คุณนิจะเป็น ศัตรูกับผมเลยเหรอ  *haha*

@อุจิเฮฟ ปราบเกรียน

ผมมีคนยึงกำลังสังเกตุการณ์อยู่ แค่รอเวลาธาตุเกรียนระเบิดขึ้นมาก็แค่นั้น ผมก็พร้อมที่ตะสลักชื่อลงหน้าหุบผาเกรียน แห่ง sritown *haha*

ปล.ไม่ใช่คุณ pop ไม่ใช่ jay jay แต่้ถ้าsense ถึงละก็จะดูออกเอง *splash*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:00:29 »
ซะงั้นน่ะ มาเล็งผมทำไม ผมไม่ได้ทำอะไรผิด *้ั์shock2*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:06:45 »
ซะงั้นน่ะ มาเล็งผมทำไม ผมไม่ได้ทำอะไรผิด *้ั์shock2*

พึ่งรู้ตัวเหรอครับเนี่ย เจอข้อหาชอบพานินจาลงทะเล ถ้าเซ้นไม่ถึงดูไม่ออกนะเนี่ย  *haha* .......... *disappoint*

แต่ถ้าท่าจะเล็งท่านก็เพราะ ค่าหัวมันล่อใจ ส่งมาซะดี  *้ัcomeon* *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*