หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็ได้เห็น เนตรกระจกเงาหมื่นบุพภา ของโทบิ  (อ่าน 34231 ครั้ง)

Uchiha Mei

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลองไปอ่านดู สปอย 599 ไม่รู้จริงหรือมั่ว เห็น มันเขียนว่า โทบิ คือโอบิโตะ และก็ คาคาชิ รู้สึกว่าตอนหน้านี้จะตายด้วย แล้วมันก็เล่าประมาณ ว่า โอบิโตะได้รับการช่วยเหลือจากมาดาระ และมาดาระก็ฝึกสอนวิชาและปลูกฝังอุดมการณ์ ของมันให้ฝังหัวโอบิโตะ ให้ทำตามแผน

599 ออกแล้วเหรอ ครับ รบกวนขอลิงค์หน่อยครับ ถึงจะจริงหรือไม่จริง ผมก้อยากดูอยู่ดี  *glad* ออกแนวอยากรู้ตอนต่อไปใจจะขาด

ไม่ใช่หรอกมั้งคะ น่าจะเป็นแบบที่แต่งเองเอามาให้อ่านมากกว่าเจอบ่อยๆในเว็ป