หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีครับทุกคน มาดูๆ (เกี่ยวกับบักโทบิ)  (อ่าน 13130 ครั้ง)

ฮาชิรามะ มินาโตะ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

บักโตะโมโหใส่ซ่ะหน้ากากแตก *haha* *haha* แต่ทำไมต้องให้รออีกตอนวะ  *dead* *dead* *dead* เดี๋ยวก็จะตัดบทไปหาซาซึเกะ และ มาดาระ อีก  *glad* *glad*
ทุกท่านอย่าหลงว่าผมเป็น เจย์ เจย์ อะไรนั่นนะครับ เพิ่งสมัครครับ เห็นดราม่าเรื่อง โทบิ มานาน ก็อยากจะเข้าร่วมเสวนา (ผมไม่รู้จักชื่อ เจย์ เจย์ จริง ครับ T_T)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: ข่าวดีครับทุกคน มาดูๆ (เกี่ยวกับบักโทบิ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:14:12 »
ตอนหน้าตัดไปหา มาดาระ lol  *hoho*   *haha* *haha* *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
Re: ข่าวดีครับทุกคน มาดูๆ (เกี่ยวกับบักโทบิ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:15:31 »
ตอนหน้าตัดไปหา มาดาระ lol  *hoho*   *haha* *haha* *haha*

ตัดไปหาซาซึเกะกับโอโรตะหาก  *disappoint*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

iml3al3y

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:15:56 »
มันยอมเบิกเนตรแล้ว อยากดู วิชา ใหม่ๆของของเนตรข้างขวา โทบิ มั่ง  *attack*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:25:50 »
คงจะตัดไปฉากอื่นอีก กว่าโทบิเปิดหน้ากากก็คงจะตอน 600 กว่าๆ นู้นนนนนนนนนนแหนะเชื่อดิ 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:47:10 โดย gedomazo »

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:37:36 »
...โด้ หน้ากากแตก !!!

ตอนหน้าตัดไปหาไอ้เกะ เซง เห้อ !!! หน้าเบื่อซะจริง(อย่าเป็นอย่างนั้นๆๆๆ) *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:40:13 »
 *number1* คับ
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:44:46 »
อยากให้ตัดไปเกะกับโอคุงอีก 2 ตอน ค่อยกลับมาทางโทบิดีกว่า ให้คนอ่านชักเล่นๆ *worm*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

chainoi

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:46:53 »
อาจจะมีการใช้อิซานางิก็ได้ อย่าเพิ่งรีบดีใจกันไปนะจ้ะ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:53:14 »
โอบิโตะ  *shock*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:54:43 »
ไปดูซาก คาเงะ สัก 4ตอน น่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

ฮาชิรามะ มินาโตะ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:55:30 »
ตอน 598 คนที่อ่านจบแล้ว บางคน อาจถึง ติด สตั้น 10 วิ ก็เป็นได้  *great* *great*
ทุกท่านอย่าหลงว่าผมเป็น เจย์ เจย์ อะไรนั่นนะครับ เพิ่งสมัครครับ เห็นดราม่าเรื่อง โทบิ มานาน ก็อยากจะเข้าร่วมเสวนา (ผมไม่รู้จักชื่อ เจย์ เจย์ จริง ครับ T_T)

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:55:44 »
ตืนเต้ามาก ใครกันน้าที่เปนโทบิ ครานี้ได้รุ้แน่ฮะ แต่ไม่รุ้จะตัดไปตอนไหนก่อนน่ะสิ

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:56:09 »
แม่งผมก็นั่วปัดแมลงอยู่ตั้งนาน *--*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 19:58:04 »
 *้ั์shock3*แปลไทยของโกคิง มาแล้วไปกันพวกเรา

เห้อ !! น่านำราญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง