หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีครับทุกคน มาดูๆ (เกี่ยวกับบักโทบิ)  (อ่าน 13135 ครั้ง)

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ข่าวดีครับทุกคน มาดูๆ (เกี่ยวกับบักโทบิ)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:10:43 »
โทบิบอกว่าให้คาคาชิยืมพลังมา หรือว่า   *shock* *shock*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

Macgyver

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ข่าวดีครับทุกคน มาดูๆ (เกี่ยวกับบักโทบิ)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:24:43 »
จะเป็นใครก็ได้ ขอแค่ตอนหน้าอย่าตัดไปฉากอื่นล่ะกัน

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:26:48 »
บอกแล้วว่าเป็น โอบิโตะ  555+

ฟันเสาธงเลย
แล้วจะทำไม

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:28:15 »
ดูอยู่ตั้งนาน ที่แท้เป็น ช่วงท้องมัน มึนชิบ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:29:28 »
ยังคิดว่าเป็น โอบิโตะ กันอีกหรอ... *haha*  *haha* เลิกคิดกันได้แล้วม่าง -*-.

โดนตุ๋นกันทั้งประเทศแล้ว..... ผมคิดนะหน้ากากแตก..แต่หลบได้พอดีแน่นอน ไม่มีทางระเบิดใส่หน้าแน่ๆ....คิดง่ายๆ ดูภาพท้ายดิ ถ้า อ. เขาไม่เขียนให้หลบนึกภาพ กระสุวงจักรระเบิดเต็มๆหน้า มันจะเละไหม -*- แล้วตาซ้าย สังสาระ มันยังไม่ได้ใช้เลย คงได้ใช้แน่ต่อจากหน้ากากแตกเนีย.

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 20:35:09 »
ลุ้นต่อตอนหน้ามันจะตัดไปไหน 55 *haha* *haha* *haha* *disappoint*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า