หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: (กำหนดการ)การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม  (อ่าน 19481 ครั้ง)

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: (กำหนดการ)การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 23:22:48 »
วันนี้กลับมาซะดึกเลยเดือนนี้มีงานEventตลอดทั้งเดือนเลยเซงเป็ดมากพรุ่งนี้ก็มีEventอีกคาดว่าอาจจะตอบคำถามหรือเถียงกันไม่ทัน *shock* *shock* *shock*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
Re: (กำหนดการ)การแข่งขัน เซียนนารูโตะ แท็กทีม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 07:53:55 »
วันนี้กลับมาซะดึกเลยเดือนนี้มีงานEventตลอดทั้งเดือนเลยเซงเป็ดมากพรุ่งนี้ก็มีEventอีกคาดว่าอาจจะตอบคำถามหรือเถียงกันไม่ทัน *shock* *shock* *shock*
ง่ะ !! งานงอกดิงั้น อีกคนก็ผลุบๆโผล่ *shock*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 13:49:10 »
อยากร่วมด้วยจังเลยคร๊าบบบแต่ ไม่มีชื่อ 55555555  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 13:51:49 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:18 »
สมาชิกทีม 3 รายงานตัว ครับ
ปล มันยากไปไหมต้องตอบคำถามภายในเวลาที่กำหนด และหากมาไม่ครบ ก็เล่นไม่ได้ ต้องมาเถียงกันอีก
ปล2 ความคิดไม่ค่อยจะดีเท่าไหร แต่จะขอยื่น ว่าควรตั้งชื่อทีมดีไหม

สมาชิกทีม 3 คนสุดท้าย รายงานตัวจ้าาาาา

ปล. ช่วงนี้ติดงาน แต่ก็ PM มาได้นะครับ   แต่ ให้เพื่อนร่วมทีมตอบก่อนได้หรือเปล่าครับ *rip*
ครับ จะพยายาม ตอบให้ ถูกนะครับ แต่อย่าว่าเระ กัน ต้องไปเถียงกะตาชิกามะรุ จอมนาเบื่ออีก

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 18:58:05 »
ปล มันยากไปไหมต้องตอบคำถามภายในเวลาที่กำหนด และหากมาไม่ครบ ก็เล่นไม่ได้ ต้องมาเถียงกันอีก
ปล2 ความคิดไม่ค่อยจะดีเท่าไหร แต่จะขอยื่น ว่าควรตั้งชื่อทีมดีไหม

สมาชิกทีม 3 คนสุดท้าย รายงานตัวจ้าาาาา

ปล. ช่วงนี้ติดงาน แต่ก็ PM มาได้นะครับ   แต่ ให้เพื่อนร่วมทีมตอบก่อนได้หรือเปล่าครับ *rip*
ครับ จะพยายาม ตอบให้ ถูกนะครับ แต่อย่าว่าเระ กัน ต้องไปเถียงกะตาชิกามะรุ จอมนาเบื่ออีก
เห้อ!! ในที่สุดก็ออกมาครบกันซัก ทีม 3
งั้นท่านNum ตอบก่อนล่ะกันครับ ถ้าเหตุผลฟังได้ผมก็ตามน้ำ แต่ถ้าผมแย้งแล้วทำให้ ท่านNum คล้อยได้ก็จบ แต่ถ้ายังไม่เหมือนก็รอ ท่านO อีกเพราะมันเป็นคำถามแบบโหวตออกแนววิเคราะห์หรือแต่งเรื่องให้คนคล้อยตามได้ เพราะงั้นถ้าท่าน,ผม หรือ ท่านO แต่งเรื่องที่จะโหวตได้เนียลก็มีโอกาสที่จะได้ โหวตเยอะ เราก็แค่วิเคราะห์ตามกระแสคนในบอร์ดแค่นั้นก็น่าจะใช้ได้
ปวดหมองแฮะ เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 18:59:52 »

เห้อ!! ในที่สุดก็ออกมาครบกันซัก ทีม 3
งั้นท่านNum ตอบก่อนล่ะกันครับ ถ้าเหตุผลฟังได้ผมก็ตามน้ำ แต่ถ้าผมแย้งแล้วทำให้ ท่านNum คล้อยได้ก็จบ แต่ถ้ายังไม่เหมือนก็รอ ท่านO อีกเพราะมันเป็นคำถามแบบโหวตออกแนววิเคราะห์หรือแต่งเรื่องให้คนคล้อยตามได้ เพราะงั้นถ้าท่าน,ผม หรือ ท่านO แต่งเรื่องที่จะโหวตได้เนียลก็มีโอกาสที่จะได้ โหวตเยอะ เราก็แค่วิเคราะห์ตามกระแสคนในบอร์ดแค่นั้นก็น่าจะใช้ได้
ปวดหมองแฮะ เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง  *้ั์smoking*
เรื่องแต่งเรื่องผมไม่เก่ง ซะด้วย ซิ กลัวตอบไป ไม่มีคนตามจะเอาไงหว่า

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ