หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอแนะกฏและวิีธีปราบเกรียนใหม่ ของบอร์ดนารูโตะ >O<  (อ่าน 27088 ครั้ง)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
*shock* ผมว่าระบบการเลื่อนขั้นนี้เป็นอะไรที่ยุ่งยากและค่อนข้างจำกัดสิทธิในการแสดงความเห็นของแต่ละคนให้ไม่เท่ากันนะครับ การกดไลค์และคอมเม้นได้เป็นพันเป็นหมื่นครั้ง ไม่ได้หมายความว่าคนๆนั้นจะไม่เกรียนนะ  เกิดเกรียนได้เป็นโฮคาเงะละยุ่งเลย ไล่ลบพวกไอดีใหม่ๆหมดนะสิครับ   ทุกคนมีสิทธเท่ากัน แจ้งผู้ดูแลเวป เค้าก็พิจารณาตามเหตุผลอันสมควรของเค้าได้ดีอยู่แล้วครับ ระบบที่มีอยู่นี้ผมว่าก็ง่ายๆ สบายๆดีนะครับ  เกรียนก็โดนลบไปแล้วหลายครังนี้ครับ อีกทั้งโดนสังคมประนามอีก แค่นี้ก็คงเป็นการลงทดที่สาหัสมากแล้วนะครับ  555 ส่วนตัวผมแล้วการมีเกรียนนิดๆหน่อยๆเป็นสีสันของเวปให้มันสนุกหลายอารมนะครับ เดวมันจะน่าเบื่อตายเลยถ้าไม่กระแซะกันบ้าง *haha*

*love*ที่จริงเค้าก็เห็นดีน่ะกับแนวทางแบบนี้  *great*

ถ้าใครแรงจริง แบนสักอาทิตย์ ก็พอ เป็นการตักเตีอน  *้ั์poor*

MAX

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
เห็นด้วย 1 เสียง
อิทาจิ มาแว้ว!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แรงไปนิส แบนกันเลยแบบนี้  *rip*
ไม่แรงหรอกครับ ก็เล่นป่วนบอร์ดนี่ครับ
ใช่แล้วครับ เราแค่แจ้งไอดีเป้าหมา ส่วนจะแบนหรือแค่ลบกระทู้มันอยู่ที่ เวปมาสเตอร์ครับ

ยังพูดไม่ทันขาดคำ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
แรงไปนิส แบนกันเลยแบบนี้  *rip*
ไม่แรงหรอกครับ ก็เล่นป่วนบอร์ดนี่ครับ
ใช่แล้วครับ เราแค่แจ้งไอดีเป้าหมา ส่วนจะแบนหรือแค่ลบกระทู้มันอยู่ที่ เวปมาสเตอร์ครับ

ยังพูดไม่ทันขาดคำ  *haha*
*shock* *shock* *shock*

tamoya411

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เหนด้วยคับบบบบบบ  *great* *great* *great*