หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ 550 พูดถึงความสามารถของเนตร ชิซุย และเป็นสาเหตุที่ทำให้อิทาจิสามารถปลดคาถาศพได้  (อ่าน 7352 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ตอนที่ 550  มาดูกันมันทำอะไร

อ่านไปเลื่อยจะมีช่วงที่ บีพูด ถึงชิซุย ว่า " นายพูดถึงชิชุย ที่ชำนาญด้านการหายตัว และคาถาลวงอันทรงพลังที่สุดในตระกูลอุจิวะ งั้นหรอ "

5555555555555555  *great*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

chainoi

• *
มีประเด็นอะไรหรือว่าเพิ่งอ่านถึงตอนนี้อะ งง

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เรามาวิเคราะห์กันดีกว่าครับ ว่าตัวละครตัวต่อไป จะเป็นใคร ?? ที่ตา ป๊อป เซียนลาม๊ก จะเอามาวิเคราะห์ว่าเป็นโทบิ เพราะมันใกล้หมดแล้ว ผมว่าหนุกกว่า เราทายเรื่องโทบิเป็นใครอีก

ผม ทายก่อนล่ะกัน ผมว่า ซึนาเดะ เป็นหลานของ เซนจู ฮาชิรามะ ถ้าพวกท่านถามต่อว่าทำไมเดี๋ยวผมมาแต่งต่อให้

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เรามาวิเคราะห์กันดีกว่าครับ ว่าตัวละครตัวต่อไป จะเป็นใคร ?? ที่ตา ป๊อป เซียนลาม๊ก จะเอามาวิเคราะห์ว่าเป็นโทบิ เพราะมันใกล้หมดแล้ว ผมว่าหนุกกว่า เราทายเรื่องโทบิเป็นใครอีก

ผม ทายก่อนล่ะกัน ผมว่า ซึนาเดะ เป็นหลานของ เซนจู ฮาชิรามะ ถ้าพวกท่านถามต่อว่าทำไมเดี๋ยวผมมาแต่งต่อให้

เห้อ!! น่าเบื่อซะจริง *้ั์smoking*
อ่อ หัว มู้ จะพูด เชิงว่าโทบิมีโอกาส เป็น ชิซุย สินะอืมๆๆ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
เราไม่อยากพูดถึงใครจะเป็น โทบิ แล้ว แค่หาไรทำเล่นๆมันว่างๆ มันจะกายเป็นหน้าเบื่อไป....
หาข้อมูลแบบทางอ้อมเล่นๆ เห็นบางคนเขาสงสัยว่าทำไมอิทาจิปลดคาถาได้ เพราะเนตรของชิซุยนั้นละครับ แต่จะโยงไปหาโทบิหรือไม่ก็ ไม่รู้นะ 55555  *haha*  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 11:57:07 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ทำไมมีแต่คนโยงไป โทบิเป็นคนโน้น คนนี้จัง *haha* แต่อย่างที่ว่า อิทาจิหลุดจากการถูกควบคุมมาได้เพราะกับดักที่ไว้ดักซาซึเกะแต่ดันมาโดนซะเองขำเลย *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!