หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่  (อ่าน 74373 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ผมว่าผมไม่โดนนะครับ  *haha*
ก็ดีแล้วค่ะ ที่ไม่โดนลากไปด้วย เดี๋ยวเค้าก็กลับมาอีกอย่าไปแหย่เค้าอีกล่ะ เดี๋ยวเกรียนแตกคู่ จนตั้งใช้เงาแยกออกมากันอีก *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ก็ดีแล้วค่ะ ที่ไม่โดนลากไปด้วย เดี๋ยวเค้าก็กลับมาอีกอย่าไปแหย่เค้าอีกล่ะ เดี๋ยวเกรียนแตกคู่ จนตั้งใช้เงาแยกออกมากันอีก *disappoint*
เย้ย ว่าแต่มันเกิดเรื่องไรหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

nakin

• *
เย้ย ว่าแต่มันเกิดเรื่องไรหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
ไม่มีอะไรหรอก แค่ท่านเฮฟอยากหาคนโดนผนึกเฉยๆ ขำๆ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แรกๆก็ดูเหมือนจะดีนะครับ  *dead*

แต่หลังๆมาเค้าดูเหมือน จะเรียกร้องความสนใจไปหรือเปล่า หรือว่าอารมณ์แปรปวน แค่ใช้คำหยาบพวกเราก็อนุโรมกันได้ แต่กระทู้ล่าสุดนิผมเห็นแล้วไม่ไหวจริง ยิ่งกว่า 3นินจาเสิ่นเจิน ซะอีกอะ ไปกล่าวหาว่าคนนู้เป็นคนนี้ แถมตั้งกระทู้ไม่ใช้เหตุผลเอาซะเลย ถ้าคุณเฮฟ กลับมาอีกทีลองพิจารณาตัวเองใหม่นะครับ *number1*

ปล.ผนึกเกรียนมากไป ระวังธาตุเกรียนจะเข้าแทรกซะเอง *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
คุณเจน  ตัวเองเรียกชื่อแกผิดอ่ะ  ID นั้น แกชื่อ   อุจิเฮฟ  ซาซึเก่ง  ไม่ใช่หยอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:49:00 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เมื่อคืนผมก็อ่านอยู่แต่ไม่กล้าเข้าไปแจม แหยงเลย ตอนแรกกะจะออกความเห็น เข้าไปปุ๊ปเจอ  ไอ้ -ัด พ่อเ-ิง ตาย จบ ไม ผมถอยเลย *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
คุณเจน  ตัวเองเรียกชื่อแกผิดอ่ะ  ID นั้น แกชื่อ   อุจิเฮฟ  ซาสึเก่ง  ไม่ใช่หยอ

*้ั์shock3*เออใช่ๆ โทษจ้า เดี๋ยวแก้ให้ จ้า แต่ยังไม่ลืม KFC นะๆ *hoho* *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เมื่อคืนผมก็อ่านอยู่แต่ไม่กล้าเข้าไปแจม แหยงเลย ตอนแรกกะจะออกความเห็น เข้าไปปุ๊ปเจอ  ไอ้ -ัด พ่อเ-ิง ตาย จบ ไม ผมถอยเลย *้ั์smoking*

นั่นหนะดิ ไอ่เราก็คิดใครไปเกรียนใส่เค้า แต่พออ่านดีๆ ไม่มีอะไรเลย แถมก่อนโดนผนึกไปหาว่า Ramzaa เป็น ไอ่จู๋นิน แล้วก็ด่าอย่างที่คุณพูด เหตุผลแทบไม่มี *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Ramzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
พอดีสมาชิกใหม่อะ เลยไม่รุจัก หึหึ ทีหลังจาระวังตัวจ้า  *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ตกลง ที่บอร์ด จะอยู่ ยากหราง่ายดีเนี่ย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

chainoi

• *
อ้าวทำไมยังเห็น  Ramza อยู่เลย งง ตกลงเกิดอะไรขึ้นก็  เฮฟวี่    กันแน่

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Ramzaa

• *
อ้าวทำไมยังเห็น  Ramza อยู่เลย งง ตกลงเกิดอะไรขึ้นก็  เฮฟวี่    กันแน่
อย่าพูดถึงมันเลย รมเสียกับมันอะมะวาน  *disappoint*

AzuGi

• *
ผมเห็นมีอยู่ไม่กี่คนหรอกที่ไม่รับฟังความเห็นคนอื่น

คิดต่างได้แต่อย่าแตกแยก   *great* *great*

• *
อย่าพูดถึงมันเลย รมเสียกับมันอะมะวาน  *disappoint*

ช่วงนี้ก็ระวังๆ เป็นตัวอย่างกันไป จาพูดจะจาก็คิดซักนิด บางแหย่ได้เค้าไม่โกรธก็ดีไป โดนคราวนี้ล่ะยาวเลย ล่ะ โฮะๆ(หัวเราะ) *hoho* *hoho*