หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยืนไว้อาลัยให้กับ อุจิเฮฟ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่  (อ่าน 74382 ครั้ง)

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
*disappoint* *disappoint* *disappoint*ขอยืนไว้อาลัยให้กับ เฮฟจิวะ ซาซึเก่ง อีกหนึ่ง ID ของท่านเฮฟวี่จอมผนึก ได้ลาก Ramza ไปผนึก(ไม่รู้ลากได้ป่าวเพราะฝ่ายนู้นยังเก็บอาการเกรียนได้ 555) จาก ที่เมื่อคืน ขณะเฮฟจัง ตั้งกระตู้ เกี่ยวกับ ว่าโอบิโตะ ไม่ใช่โทบิ Ramza ก็เข้ามาเม้นท์ว่าไม่มีข้อมูลมั่ว เฮฟจังก็สวน ฉะปะดะ กันคู่เดียว สัตว์ในตำนานก็ออกมาเต็มกระทู้ *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* แล้วก็ตามคาด เฮฟไปอีกหนึ่งไอดี *shock* *shock* *shock*

ปล. เจนว่า ใจร่มๆกันมั่งก็ได้นะ เราอ่านการ์ตูนเพื่อความสนุก เราก็ทีมงานรักการอ่านนารูโตะ อาจจะมีความเห็นไม่ตรงกันบ้างไรบ้าง ก็เอามาแชร์กัน(แต่ก็อย่าออกทะเลเยอะ *haha* *haha* *haha*) มันไม่ได้อย่างใจก็เก็บไว้ในใจบ้าง การ์ตูนเรื่องนี้มันก็สอนเราอยู่เรื่อง ความสามัคคี ความมีน้ำใจ การให้อภัย และคุณธรรม *great* *great* *great* ที่เหลือก็คิดกันเอาเองนะคะ จะได้อยู่คุยกันจนนารูโตะ อวสาน ไม่อยากให้เพื่อน ถูกผนึกซากอสูรกัน นะคะ
*้ั์respect* *้ั์respect* *้ั์respect*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:52:04 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

prince_fenris

• *
    • punzas.net
ลากไปผนึกไม่ได้ก็ลากลงไปกินในน้ำซะสิ่  *haha* *haha* *haha* *haha* *damage* *damage* *damage* *damage*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
งั้นใช้คาถาน้ำทะเลได้สินะ

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
อืม......ใช่ครับ (แต่มันจะอดได้เร้อ ??) *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ผมขอแนะนำทุกคนเขามีความคิดของตัวเองต้องเข้าใจด้วยว่าคนไม่เห็นด้วยกับเราก็มีเยอะแยะไป....
ถ้าเกิดรู้สึกว่ามันเริ่มที่จะไปไกล ขอให้มีสติแล้วหยุดสถานการณ์นั้น...จบละ ถ้าไม่ก็จะโดนผนึกซากแบบนี้ละ ^^!
อย่างผมยอมรับนะว่าอาจจะมีหลุดไปบ้าง แต่ยังมีสติ เถียงให้มันได้อะไรเถียงไปก็เท่านั้นละครับถ้าข้อมูลไม่เฉลย...มันก็อ้างได้หลายเหตุผลเพราะฉะนั้นดำลงชีอย่างมีสติ จบข่าว...  *number1*  *number1*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
หายไปหลายวัน มาวันเดียวจัดหนักแล้วไปเลย *shock*
ต้องระวังมากกกกกกกกกๆ

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
งั้นใช้คาถาน้ำทะเลได้สินะ

ได้อยู่แว้วป๋า หรือเราจะใช้วิถีชาวเล ก็ได้นะ แบบที่ทำๆกัน 55(หัวเราะ) *hoho* *hoho* *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ชาวเล เป็นไงหรือ แก็งชอบกินเล ป่ะ ห่อละ 6 บาทอะ กินด้วยคนดิ  *hoho*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
ความสนุกของการอ่านกระทู้คือ *disappoint*

ได้ดูคนด่ากันนี่แหละ  *haha* *haha* *haha*

อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

• *
ความสนุกของการอ่านกระทู้คือ *disappoint*

ได้ดูคนด่ากันนี่แหละ  *haha* *haha* *haha*
เป็นงั้นไป *disappoint* *disappoint* *disappoint*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
 *haha* ท่านเฮฟ โดนบ่อยจังนะ ผมโดนแค่ครั้งเดียวเองตอนสงครามจู๋นินนู้น (จะไม่ให้โดนได้ไงเล่า เล่นเอาชะเละตุ้มเปะ) สงครามครั้งนั้นกลายเป็นเด็กเกรียนเลยตู
ปล.ถ้ามีเกรียนอย่าง...นินโผล่มาผมพร้อมจะลุยเต็มที่
*attack*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

• *
*haha* ท่านเฮฟ โดนบ่อยจังนะ ผมโดนแค่ครั้งเดียวเองตอนสงครามจู๋นินนู้น (จะไม่ให้โดนได้ไงเล่า เล่นเอาชะเละตุ้มเปะ) สงครามครั้งนั้นกลายเป็นเด็กเกรียนเลยตู
ปล.ถ้ามีเกรียนอย่าง...นินโผล่มาผมพร้อมจะลุยเต็มที่
*attack*
ก็พร้อมๆกันอ่ะตอนนั้น โดน ด้วย แต่เรื่องจากแขวะ คืน namkham ที่เดียว(จิ๊ดนึงเอง) *shock*

chainoi

• *
*attack*
ก็พร้อมๆกันอ่ะตอนนั้น โดน ด้วย แต่เรื่องจากแขวะ คืน namkham ที่เดียว(จิ๊ดนึงเอง) *shock*
ชายน้อยก็ล้อว่าnamkhamมันเป็นตุ้ดตู่ แต่ไม่เห็นโดนผนึกเลยอะ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
*attack*

สงครามครั้งนั้น ผมเป็นคนเเรกๆเลยมั้งที่เริ่มกำจัดเกรียน จู๋นิน เเละก็ น้ำกามบิ 5555+
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

Ramzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่าผมไม่โดนนะครับ  *haha*