หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 5 Special กลัวเพื่อนๆลงแดง  (อ่าน 39453 ครั้ง)

อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยกิน..

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยจะกินอะไร
 *haha* บักหำน้อยมาเต้นหน้าฮ่านกัน จั่งชี้มันต้องถอน..

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เข้าโหมดดราม่าซะแล้วแม่หญิงเจน *disappoint*

เอ๊ ผม เพิ่ง สัง เกตุ รูป ท่า Oni Me no Kyo นะ เนี่ย ว่า มัน คือ เคียว นัยตายักษ์  สงสัยอยากเป็นจักรพรรดิ์ แดง สิท่า  *haha*

555 อ่านด้วยหรอครับ โอนิ เมโนะ เคียว Demon eye Kyo ก็เคียว นัยน์ตายักษ์ ทั้งนั้น ในรูปเป็นตอนจบ(รูปอวตาร) ส่วนอิกรูปเป็นสมัย เคียวยังรุ่งเรืองในฐานะ อสูรแดง แต่พูดถึงเป็นจักรพรรดิ์แดงก็ไม่เลวนะครับ เป็นตุ๊กตามนุษย์ ตระกูลมิบุ ที่ใกล้เคียง ตระกูลมิบุที่สุด เป็นคนที่ใจดี แล้วใจดีเกินไปด้วยซ้ำ ผมว่าโทบิอาจจะ เป็นแบบจักรพรรดิ์แดงก็ได้นะ 555 (โยงไปหาโทบิจนได้) แต่ในเรื่องผม ตัวละครทีชอบวางแผนแบบ ซานะดะ ยูคิมุระ เสียมากกว่า อย่าเรื่องนี้ก็ นารา ชิกามารุ หรือ คาคาชิ วิเคราะห์ มองให้ขาดประมานนั้น คนพวกนี้น่ากลัวกว่าเยอะครับ *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
*้ัdoubt*อ่าน Kyo กันด้วยหรอ เค้าชอบ ยุอัน คนอื่นเค้าใช้ดาบ หอก กันหมด ยุอัน ใช้หมัดล้วนๆ ชอบบ้านยุอัน ครอบครัวใหญ่ อบอุ่นดี เอ่อว่าแต่เราอยู่บอร์ด นารูโตะกันไม่ใช่หรอ.... *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
แล้วฉันล่ะ  *disappoint*

ยกอิทาจิ ให้ล่ะกันนะ โอ๋ๆ ไม่กี่ตอนได้ออกแน่ๆ  *hoho*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

ยกอิทาจิ ให้ล่ะกันนะ โอ๋ๆ ไม่กี่ตอนได้ออกแน่ๆ  *hoho*

ก็เราตกลงกันไม่ใช่เหรอครับ ท่านกัส ว่าเรา2คนจะเป็น พี่น้อง อุจิวะ แต่ขอบท อิทาจิ เกรียนๆให้ ท่านกัส หน่อยดีมั้ยครับ เผื่อจะได้เห็น อิทาจิ version เกรียนเป็นครั้งแรก  *great*   *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *

ก็เราตกลงกันไม่ใช่เหรอครับ ท่านกัส ว่าเรา2คนจะเป็น พี่น้อง อุจิวะ แต่ขอบท อิทาจิ เกรียนๆให้ ท่านกัส หน่อยดีมั้ยครับ เผื่อจะได้เห็น อิทาจิ version เกรียนเป็นครั้งแรก  *great*   *haha*
จัดไปค่ะ เอาแบบอิทจี้ภาพลักษณ์เยือกเย็นเป็นเกรียนแตกเลยล่ะ หึๆ *hoho* *hoho* *hoho*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
@พี่เจนเน่ 

ผมอยากร่วมแจมในบทบ้างครับ  *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

• *
@พี่เจนเน่ 

ผมอยากร่วมแจมในบทบ้างครับ  *haha*

จัดไป ว่าแต่อยากเล่นตัวอะไรถ้านึกไม่ออก เจ้จับยัดนะเอ้า  *hoho* *hoho* *hoho*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค

ผมจองเป็นชายภายใต้หน้ากากนะ   ตอนนี้อาจยังไม่มีบท  เพราะยังไม่รู้ว่าเป็นใคร อิอิ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

• *

ผมจองเป็นชายภายใต้หน้ากากนะ   ตอนนี้อาจยังไม่มีบท  เพราะยังไม่รู้ว่าเป็นใคร อิอิ

ความคิดเข้าท่า นะเรา เอาไป 10 กระโหลก แต่ตอนนี้รับบท มาดาเกะไปก่อนนะ 555 (หัวเราะ ข้อหาเรียกเราป้า) *hoho* *hoho* *hoho*

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค

ความคิดเข้าท่า นะเรา เอาไป 10 กระโหลก แต่ตอนนี้รับบท มาดาเกะไปก่อนนะ 555 (หัวเราะ ข้อหาเรียกเราป้า) *hoho* *hoho* *hoho*

มาดาเกะ !!   มันคือตัวไรอ่า   - -"    คงเป็นคนอยู่ใช่มะ

รู้สึกจะเป็นตัวในอุดมคติของเหล่า3 นินจาในตำนาน 

ยกให้ผมเป็นตัวนี้ ชักเริ่มไม่แน่ใจ ผมกับ3นินจา ใครโกนผมสั้นกว่ากัน   *haha* *dead* *dead*

ต่อไปไม่เรียกป้า แล้ว     พี่เจนผู้น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   *attack* *haha*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

• *

มาดาเกะ !!   มันคือตัวไรอ่า   - -"    คงเป็นคนอยู่ใช่มะ

รู้สึกจะเป็นตัวในอุดมคติของเหล่า3 นินจาในตำนาน 

ยกให้ผมเป็นตัวนี้ ชักเริ่มไม่แน่ใจ ผมกับ3นินจา ใครโกนผมสั้นกว่ากัน   *haha* *dead* *dead*

ต่อไปไม่เรียกป้า แล้ว     พี่เจนผู้น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   *attack* *haha*
*number1* ดีมาก ค่อยน่ารักขึ้นมาหน่อย(แต่ไม่ต้องเน้นคำว่าป้าก็ได้ นะจ๊ะ *disappoint* ชั้นล่ะกลุ้ม)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
@nakin ถ้าไม่มีคุณ การ์ตูนเรื่องนี้มันก็ไม่หนุกอ่ะซี๊...!! ใช่ไม B2 *hoho* *hoho*

@O เอ่อ...คุณน้อง ไปได้ เกมส์ ไบโอ เวอร์ชั่น วิ่งหนีเกย์ มาทำเอา จิล วาเลนไทน์ พี่ตกงาน มามาไงเนี่ย !!!! *shock* *shock* *shock* (เล่นเพลด้วยสมัยมัธยม พอดีที่บ้านเป็นร้านเกมส์ พี่ชายชอบพาเล่นดึกจนจิตหลอนเอากลับไปฝันเล่นเอาซะร้องลั่นบ้าน) สงสัย Y-Virus มันแพร่มาถึง นารูโตะ กรรมบ้าไปแล้ว

@sattkon เป็นไงล่ะ Boa Hancock เวอร์ชั่น อุจิวะ เบิกเนตรวงแหวน แถมปลุก สังสาระได้ด้วย 555(หัวเราะ) ระวังเค้าใช้เนตรลวงตุ๋ยล่ะ พ่อคน...หอม (ชิไม่ชอบอาบน้ำฉีดแต่AXE ล่ะซี๊...) *disappoint* *disappoint* *disappoint*(ทำครึ่งวันเลยนะนั่น พอดีบ่ายมันว่างๆ)

@011nb ค่ะ ปูว่า ปูเอาอยู่นะคะ (เอาน่านิดๆหน่อยๆ) *great* *great* *great*

@Oni Me no Kyo ก็มาจากพวกคุณท้างงน้าานน.... พ่อ...เลื่อมทอง (ไปลวงตุ๋ยใครมาล่ะนั่น...)(หยอกเล่นเน้อ) *rip* *rip* *rip*

@iTheStore จะโดดร่วมวงด้วยปะล่ะ มาๆถอนๆๆ *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit*

@IzAGolF ก็อ้าย เว่าว่าจัดไปม่วนๆ แม่น บ่ ติ ล่ะ  *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

เอาน่ากระเซ้าเย้าแหย่ กันเล่น จิกนิด กัดหน่อย คิดซะว่าเค้าเป็นเหยี่ยวข่าวสาว ประจำบอร์ด รายงานข่าว รายวัน รายสัปดาห์ รายปักษ์ รายเดือน รายปี (ชักได้กลิ่นเกลือทะเล) 555 (หัวเราะ) *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock3* จำแม่นรึเกินแม่คุณ  ผู้หญิงนี่มันเป็นแบบนี้กันหมดเลยรึไง *disappoint*
เราน่ะขี้ลืมจะตาย

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
รู้สึกcomment ของตัวเองจะโดนลบไป โดยคุณสาวสวย F4 หรือเปล่า   *้ัิalone*  สาเหตู มัน20+ ไปใช่มั้ย อย่าผนึกผมเลยนะ   *glad*  ถ้าจะผนึกผม ผมขอ คุณเจน กะ นู๋มิ้น อยู่เป็นเพือนก็พอ  *lulla* หรือจะ คุณ Num หรือคุณ O กะได้ อ่าววเดือดร้อนกันทั้งซอยเลยทีนี้  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*