หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะเวอร์ชั่นฮา (ล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด) ตอน 5 Special กลัวเพื่อนๆลงแดง  (อ่าน 39450 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
พอดีไปแอบจิ๊กผ้าปิดตาของลุงแจ้มา เลยปิดตาไว้ก่อนที่จะโดนอ่านจันทรา *worm*

งั้นก็โดนผล เมโร เมโร แทนดีมั้ยครับ  *haha*  *love*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
พอดีไปแอบจิ๊กผ้าปิดตาของลุงแจ้มา เลยปิดตาไว้ก่อนที่จะโดนอ่านจันทรา *worm*

งั้นก็โดนผล เมโร เมโร แทนดีมั้ยครับ  *haha*  *love*

นั่นจิ ป๋า หยุด เมโรว เมโรว เค้าได้หรอ อย่า บอกอีกนะว่าปลุกฮาคิราชันย์ได้อีก ไม่ยอมๆ *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
 *haha* *haha*   แม่นแท้เหลา
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
@nakin ถ้าไม่มีคุณ การ์ตูนเรื่องนี้มันก็ไม่หนุกอ่ะซี๊...!! ใช่ไม B2 *hoho* *hoho*

@O เอ่อ...คุณน้อง ไปได้ เกมส์ ไบโอ เวอร์ชั่น วิ่งหนีเกย์ มาทำเอา จิล วาเลนไทน์ พี่ตกงาน มามาไงเนี่ย !!!! *shock* *shock* *shock* (เล่นเพลด้วยสมัยมัธยม พอดีที่บ้านเป็นร้านเกมส์ พี่ชายชอบพาเล่นดึกจนจิตหลอนเอากลับไปฝันเล่นเอาซะร้องลั่นบ้าน) สงสัย Y-Virus มันแพร่มาถึง นารูโตะ กรรมบ้าไปแล้ว

@sattkon เป็นไงล่ะ Boa Hancock เวอร์ชั่น อุจิวะ เบิกเนตรวงแหวน แถมปลุก สังสาระได้ด้วย 555(หัวเราะ) ระวังเค้าใช้เนตรลวงตุ๋ยล่ะ พ่อคน...หอม (ชิไม่ชอบอาบน้ำฉีดแต่AXE ล่ะซี๊...) *disappoint* *disappoint* *disappoint*(ทำครึ่งวันเลยนะนั่น พอดีบ่ายมันว่างๆ)

@011nb ค่ะ ปูว่า ปูเอาอยู่นะคะ (เอาน่านิดๆหน่อยๆ) *great* *great* *great*

@Oni Me no Kyo ก็มาจากพวกคุณท้างงน้าานน.... พ่อ...เลื่อมทอง (ไปลวงตุ๋ยใครมาล่ะนั่น...)(หยอกเล่นเน้อ) *rip* *rip* *rip*

@iTheStore จะโดดร่วมวงด้วยปะล่ะ มาๆถอนๆๆ *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit*

@IzAGolF ก็อ้าย เว่าว่าจัดไปม่วนๆ แม่น บ่ ติ ล่ะ  *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

เอาน่ากระเซ้าเย้าแหย่ กันเล่น จิกนิด กัดหน่อย คิดซะว่าเค้าเป็นเหยี่ยวข่าวสาว ประจำบอร์ด รายงานข่าว รายวัน รายสัปดาห์ รายปักษ์ รายเดือน รายปี (ชักได้กลิ่นเกลือทะเล) 555 (หัวเราะ) *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock3* จำแม่นรึเกินแม่คุณ  ผู้หญิงนี่มันเป็นแบบนี้กันหมดเลยรึไง *disappoint*

ใช่ซี๊ ผู้หญิงมันจำ แม่น มันขุดเรื่องแฟนเก่าเก่ง มันงอแง มันเจ้าน้ำตา มันดราม่า มันๆ โฮๆๆๆๆ(อินไปปะเนี่ย) *้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• *

นั่นจิ ป๋า หยุด เมโรว เมโรว เค้าได้หรอ อย่า บอกอีกนะว่าปลุกฮาคิราชันย์ได้อีก ไม่ยอมๆ *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*

สุดท้ายก็ต้องแพ้ให้กับ อิซานามิ ของผม จบข่าวลงเรือกันได้ไม่งั้นออกทะเล

ปล.ปล่อยให้ผมใช้ อิซานามิ ลงอ่าวไปกับ โบอา2คนพอ  *hoho*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
น้องเจนไม่ใช่สเปคป๋าหรอก เพราะงั้นไม่มีทางเป็นหินแน่นอน  *้ั์post*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เข้าโหมดดราม่าซะแล้วแม่หญิงเจน *disappoint*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
@พี่เจนเน่
รู้จักตอนที่จะค้นหาคำว่าไบโอนี่ล่ะ  แต่มีโพสต์หนึ่งมีคำว่า เกย์ฮาซาด แล้วผมลองคลิกดู  *shock*   ผมก็ยังไม่เคยลองเล่นดูแต่พออ่านเนื้อเรื่องดูแล้ว  *haha*
ตอนนี้สงสัยว่าจากกระทู้นารูโตะ vs แต๋ว มากลายพันธุ์เป็นกระทู้ Drama แทน

ถ้าเป็นไปได้ อยากให้พี่ลองแต่งเนื้อเรื่องให้โทบีมีเป้าหมายอัญเชิญสิบหางแล้วใช้คาถาเพื่อทำให้คนเป็นเกย์กันทั้งโลกดูสิ *้ั์gonnadie*

พูดถึง เมโร เมโร   โดนท่านี้แล้วโดนเตะดูสิ  *shock*  น่าจะให้มีผลแทนที่จะเป็นร่างกายแต่เปลี่ยนเป็นหัวใจแตกสลายแทน *number1*

@พี่ sattkon
ลองสูตรนี้ดูสิครับ แล้วจะสุดยอด     อิซานามิ + ความรัก =   ความรักทำให้คนตาบอด 

.
.
.
.
.
ปล. ตอนนี้ นารูโตะ (เวอร์ชั่นฮา) โดนแต๋วข่วน กลัวว่าอนาคตนารูโตะติดเชื้อแต๋วแล้วจะกลายเป็น เกย์คาเงะ ซะเอง  *rip*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 21:44:07 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *

@sattkon เป็นไงล่ะ Boa Hancock เวอร์ชั่น อุจิวะ เบิกเนตรวงแหวน แถมปลุก สังสาระได้ด้วย 555(หัวเราะ) ระวังเค้าใช้เนตรลวงตุ๋ยล่ะ พ่อคน...หอม (ชิไม่ชอบอาบน้ำฉีดแต่AXE ล่ะซี๊...) *disappoint* *disappoint* *disappoint*

กระเจี๊ย_ฉีดแต่AXE (คิดได้ไง) *haha*  โหงั้นกระเจี๊ย_หอมของป๋มคงเย็นซูซ่ากันเลยทีเดียว  *haha* คำเตือน กระเจี๊ย_หอมเพราะ AXE สูดดมได้อย่างเดียวนะครับ อย่าได้ชิม ไม่งั้นคงขมเค็มติดลิ้นไปอีกนาน  *haha* *haha*

ปล. upgrade  18+ อย่างไว  *disappoint*

mint1458

• บุคคลทั่วไป

@sattkon เป็นไงล่ะ Boa Hancock เวอร์ชั่น อุจิวะ เบิกเนตรวงแหวน แถมปลุก สังสาระได้ด้วย 555(หัวเราะ) ระวังเค้าใช้เนตรลวงตุ๋ยล่ะ พ่อคน...หอม (ชิไม่ชอบอาบน้ำฉีดแต่AXE ล่ะซี๊...) *disappoint* *disappoint* *disappoint*

กระเจี๊ย_ฉีดแต่AXE (คิดได้ไง) *haha*  โหงั้นกระเจี๊ย_หอมของป๋มคงเย็นซูซ่ากันเลยทีเดียว  *haha* คำเตือน กระเจี๊ย_หอมเพราะ AXE สูดดมได้อย่างเดียวนะครับ อย่าได้ชิม ไม่งั้นคงขมเค็มติดลิ้นไปอีกนาน  *haha* *haha*

ปล. upgrade  18+ อย่างไว  *disappoint*

ทำไมต้องยกประเด็นนั้นขึ้นมาอีก *disappoint*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk

ทำไมต้องยกประเด็นนั้นขึ้นมาอีก *disappoint*

55 *haha* มา อีก แล้ว กระเจี๊ย_   อ่าา เจนน เน่ จังง เรา อยาก เปน เกรียนน เกะะ อ่าา คับบ  *great*
็HeyYoo

sattkon

• *

55 *haha* มา อีก แล้ว กระเจี๊ย_   อ่าา เจนน เน่ จังง เรา อยาก เปน เกรียนน เกะะ อ่าา คับบ  *great*

เอ๊ ดู Avatar ผมซิครับ บทนี้มะด้ายๆ ผมจองแล้วว

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ถ้าอ้างอิงผมก็ ชิกามารุ ล่ะกัน ถ้ายังมีตอนให้ออกอ่ะนะ  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *

เอ๊ ดู Avatar ผมซิครับ บทนี้มะด้ายๆ ผมจองแล้วว

เง้ออ งั้น เป็น ซุยเงสึ กะ ได้
็HeyYoo

• *
เข้าโหมดดราม่าซะแล้วแม่หญิงเจน *disappoint*

เอ๊ ผม เพิ่ง สัง เกตุ รูป ท่า Oni Me no Kyo นะ เนี่ย ว่า มัน คือ เคียว นัยตายักษ์  สงสัยอยากเป็นจักรพรรดิ์ แดง สิท่า  *haha*
็HeyYoo