หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเหล่าเซียนหน่อยจร้า...คุณคิดว่า THE MOVIE ตอนไหนมันสุด....  (อ่าน 4959 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ผมว่ามันทุกตอนยกเว้นตอน 4...  *haha*  *haha*  *haha*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ไม่ชอบซั้กภาคเพราะไม่มี ฮินาตะ  *disappoint*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ชอบภาค โรด ทู นินจา ครับ มันส์อย่าบอกใคร

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
ชอบทุกพากย์ *great*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ไม่รู้เหมือนกัน ไม่เคยดู เคยดูแต่ ที่เจอยักษ์ ในไหที่ใครก็ไม่รู้เอามาลงในกระทู้ 555 *haha*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Macgyver

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ชอบภาค โรด ทู นินจา ครับ มันส์อย่าบอกใคร
ไปดูจากไหนมาบอกผมมั่งสิครับ