หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!  (อ่าน 11498 ครั้ง)

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!
« เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 01:13:25 »
ตอนแรกนึกว่าโต๊ะคือตัวปัญหาจนเร่งปลุกสิบหางออกมาอย่างไม่สมบูรณ์ แต่ตอนนี้เอาไปเอามาคาเคชิคือตัวปัญหาอีก จะค่าคนอย่างคาเคชินั้นก็ใช่ว่าจะง่ายเพราะคาเคชิที่สำคัญเป็นคนมี "กึ๋น"   แล้วจะค่ายังไงล่ะนิ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 01:44:55 »
อ่า ทั้งหัวมู้ และ เนื้อหา  ใครคือ  คา เค ชิ   *haha* *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 02:16:50 »
อ่า ทั้งหัวมู้ และ เนื้อหา  ใครคือ  คา เค ชิ   *haha* *haha*

เขาก็แค่เรียนแบบน้องชายคุณไงครับ *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

แอบมาดู

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 16:27:15 »
คาเคชิ คาคาชิ เคคาชิ  ไม่รู้สำเนียงภาษาอังกฤษมันออกเสียงยังไง แต่ผมเลือกอ่าน คาเคชิ น่ะครับ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 16:37:13 »
อิงฉบับลิขสิทธิ์ ซิคะ ไม่ต้องเถียงกัน *bath2*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 17:15:56 »
ผมอ่านว่าคาคาชินะ ในซับก้อคาคาชิ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 19:01:27 »
ผมอ่านว่าคาคาชินะ ในซับก้อคาคาชิ
แอนนิเมะภาษาญี่ปุ่น ก้อ คาคาชิ  *number1*

golfbikes

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 19:32:20 »
ดีนะไม่ ทาเคชิ ไมงั้นโนบิตะคงจะตามมา    ทาเคชิ=คาคาชิ  โนบิตะ=โอบิโตะ  555+ *number1*

แอบมาดู

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 20:37:31 »
อิงฉบับลิขสิทธิ์ ซิคะ ไม่ต้องเถียงกัน *bath2*

งง เถียงกันตรงไหนหว่า  *disappoint*

แอบมาดู

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 20:39:18 »

อ๋อครับ โทดทีครับผมดันอ่าน คาเคชิ งั้นต่อไปผมจะอ่านคาคาชิครับ ขอบคุณครับ

tonza14152

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 21:22:52 »
สรุปแล้วกี่เม้นๆ ก็ เรื่อง คาคาชิ คาเคชิ ไม่เห็นมี อะไรเกี่ยวกับ เนื้อหาของกระทู้เลย - -*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 08:39:31 »
ผมก็คงคิดจะฆ่า คาคาชิ อยู่หรอก แต่ดูท่ามันจะยากอยู่ ก็ไอ้นารูโตะ กับ ไก มันพันแข้งพันขาอยู่ ส่วน บีกับแปดหางก็เสริมอยู่ด้วย อีกอย่างเจ้าตัวมันก็เขี้ยวเล็บแพรวพราว สู้รอ สิบหาตื่นไปพรางสู้พรางดีกว่า

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 09:23:47 »
*dead*แล้วคำว่า "ค่า" มันแปลว่าอะไรเหรอครับ *้ัread*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 09:41:24 »
*dead*แล้วคำว่า "ค่า" มันแปลว่าอะไรเหรอครับ *้ัread*
ป๋าวินนี่ก็ เนาะ เค้าพิมพ์ผิด เค้าจะเขียนว่า "ฆ่า" นั่นล่ะ (ว่าแล้วเราหลบไปบอร์ด ทะเลเราดีกว่าเดี๋ยวเจ้าของกระทู้มา *hoho* *hoho* *hoho*) *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 10:09:10 »
จะพิมพ์คำว่า ฆ่า ตัว ฆ ก็อยู่บนตัว ห เด้อ ช่วยๆกันครับ ภาษาไทยจะได้วิบัติน้อยลง *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST