Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าผมเป็นโทบิผมจะฆ่า "คาเคชิ" ก่อน!

หน้า: << < (3/4) > >>

tonza14152:

สรุปแล้วกี่เม้นๆ ก็ เรื่อง คาคาชิ คาเคชิ ไม่เห็นมี อะไรเกี่ยวกับ เนื้อหาของกระทู้เลย - -*

Oni Me no Kyo:

ผมก็คงคิดจะฆ่า คาคาชิ อยู่หรอก แต่ดูท่ามันจะยากอยู่ ก็ไอ้นารูโตะ กับ ไก มันพันแข้งพันขาอยู่ ส่วน บีกับแปดหางก็เสริมอยู่ด้วย อีกอย่างเจ้าตัวมันก็เขี้ยวเล็บแพรวพราว สู้รอ สิบหาตื่นไปพรางสู้พรางดีกว่า

windyzero:

*dead*แล้วคำว่า "ค่า" มันแปลว่าอะไรเหรอครับ *้ัread*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 10 ส.ค. 2012 เวลา 09:23:47 --- *dead*แล้วคำว่า "ค่า" มันแปลว่าอะไรเหรอครับ *้ัread*

--- End quote ---
ป๋าวินนี่ก็ เนาะ เค้าพิมพ์ผิด เค้าจะเขียนว่า "ฆ่า" นั่นล่ะ (ว่าแล้วเราหลบไปบอร์ด ทะเลเราดีกว่าเดี๋ยวเจ้าของกระทู้มา *hoho* *hoho* *hoho*) *disappoint* *disappoint*

windyzero:

จะพิมพ์คำว่า ฆ่า ตัว ฆ ก็อยู่บนตัว ห เด้อ ช่วยๆกันครับ ภาษาไทยจะได้วิบัติน้อยลง *้ั์drinktea*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version