หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดท!!ประวัติ โอบิโตะ ให้ทุกคนได้อ่านและก็ทำให้ผมมั่นใจเพิ่มไปอีกว่าไม่ใช้โทบิ  (อ่าน 66433 ครั้ง)

Ramzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
เอาน่าตอนนี้ก็ได้รู้แล้วเรื่องที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไปเถอะ
หาเรื่องหรา

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
แต่ถ้ามันจะใช่ก็คงจะใช่

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
เ่อ่อ... ผมผ่านมาขุดทองเล่น

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

mint1458

• บุคคลทั่วไป

ตุ๊ดมันหนีไปแล้ว คงไม่กล้าออกหน้าแล้วล่ะ ได้แต่สร้างไอดีมาอวยตัวเองให้ดูดีแล้วก็หายไปในกลีบเมฆา
และอาจPMมาด่าอีก *haha*

mint1458

• บุคคลทั่วไป

ตุ๊ดมันหนีไปแล้ว คงไม่กล้าออกหน้าแล้วล่ะ ได้แต่สร้างไอดีมาอวยตัวเองให้ดูดีแล้วก็หายไปในกลีบเมฆา
และอาจPMมาด่าอีก *haha*
ตอนนี้จับได้แล้วครับ เด๋วรอเวลานิดๆ เผื่อจะมีอะไรมาประจานอีกก็ได้
รอดูอยู่นะ *lulla*

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
น่าจะใช่ แค่ร่างกาย เนอะ
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

LittleCat

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มันจะใช่ได้ยังไงกันละครับ โอบิโตะเป็นศิษย์ มินาโตะ  ใครดูๆก็รู้ได้ รุ่นสี่เคยสู้กับโทบิตอนนั้น คาคาชิยังเด็กอยู่เลย โอบิโตะก็ต้องเป็นเดกเหมือนกันสิ จะให้โตไวๆแล้วสู้รุ่นสี่ในตอนที่ปล่อยเก้าหางถล่มโคโนฮะได้ไงละ จิงไหม โทบินะละคือน้องมาดาระตัวจิง ที่ตาบอดแล้วไปเอาเนตรของคนอื่นมาใช้ ผมว่า มาดาระไม่ได้ฆ่าน้องหรอกแค่ตกลงเอาเนตรมาเป็นของตัวเองเท่านั้น  เชื่อสิ *dontknow* *attack*

ตอน 9 หางบุก คาคาชิหนุ่มแล้วครับท่านไปดูกันเอา

https://fbcdn-sphotos-b-a.akamaihd.net/hphotos-ak-snc7/320101_358673550874338_911096109_n.jpg

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ทะเลาะกันได้ทุกกระทู้เล๊ยย   *disappoint*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ทะเลาะกันได้ทุกกระทู้เล๊ยย   *disappoint*

ขุดมาเดือดเหรอคะ คุณเบนซ์ *hoho*  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้า โทบิ คือ โอบิโตะ จริง เรื่องย้อนเวลา ผมคงไม่คิด
แต่ที่ผมคิดคือ
โทบิ คนที่ 1 ออกมาในช่วง รุ่น 4 ยังมีชีวิต จน ถึง การก่อตั้ง แสงอุษา(เพราะถ้า โทบิคนนี้ คือโอบิโตะ มันก็จะขัด กับการให้เนตร สังสาระแก่ นางาโตะ)
โทบิ คนที่ 2 ออกมาในช่วง รวบรวม สัตว์ หาง ในยุคของ นารูโตะ
จากการสันนิษฐาน แปลว่า โทบิ คงต้องมี อย่างน้อย 2 คน

ปล. แต่ผมไม่คิดว่าเป็น โอบิโตะ หรอกนะ

สำหรับผม คงไม่มีเหตุผลอะไร
แต่ ความคิดของผม คือ โทบิ(โอบิโตะ) มีแค่คนๆเดียวเท่านั้น
ผมไม่ได้ตั้งใจจะมาแย้ง ความเห็นอันนี้นะ
คือ อยากจะแสดงความเห็นร่วมด้วยเฉยๆ ว่า โทบิ มีแค่คนๆเดียว
ถ้าจะถามหาเหตุผล สำหรับผมคงไม่มี อิอิ แต่ควาามรู้สึก มันบอกว่า มีแค่คนๆเดียวๆ ขอบคุณคับ
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ