หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ต้อนรับกลับมาของคนที่คุณก็รู้ว่าใคร  (อ่าน 25738 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
คนอื่นว่าไงไม่รู้แต่ผมขำลั่นบ้าน กับเนตรล้วงตุ๊ยๆ 55555
อยากกดไลค์เลยเนี่ย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
แนะนำและติชมเข้ามาได้ ต้องการเปลี่ยนแปลงตัวละครตัวไหนยังไง จะพิจารณา และแก้ให้ แต่ขอบอกไว้ก่อนนะคะว่าจัดทำเพื่อให้เพื่อนเพื่อนในบอร์ดคลายเครียด จากกระทู้ ไม่ได้เจตนา จะว่าใครๆ จึงขออภัยไว้นะที่นี้ด้วย *้ั์respect* *้ั์respect* *้ั์respect*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Notto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ฮาตรง อุ๊ยตายว๊ายกรีดอ่ะ ขำน้ำตาไหลเลยครับ เอาอีกๆ *haha* *haha* *haha*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
แหม...จะว่าไงดี ไม่ได้เข้าเว็บสองวัน มีไรนุกๆด้วยแฮะ ชอบๆ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ถ้าชอบ ก็ช่วยออกแนวคิดหน่อยนะ ตอนนี้มีประเด็นอยู่ในใจพยายามโยงเรื่องอยู่ค่ะ *haha* *haha* *haha*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
 *haha* ความคิดสร้างสรรค์เต็ม10

• *
ก็มันว่าง อีกอย่าง ก็ถือว่าดู นารูโตะ เวอร์ชั่นเกรียน ก็ฮาดี....(แต่จะพยายามไม่ให้หลุดจากเนื้อเรื่องนะ แล้วก็อิง ประเด็นต่างๆในบอร์ด)
 *้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone*

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
55555 ฮามาก ใครแปลวะเนี่ย อยากกดไลค์ให้เลยว่ะ *number1* ชอบมาก จัดมากอีกครับ โอ้ยปวดท้อง ลวงตุ๋ย 555  *haha* *haha* *haha* *haha*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
อิๆ นารูโตะเวอร์ชั่น ออกทะเล ของเรากระแสตอบรับล้นหลาม ตอนใหม่ ใกล้เสร็จแล้ว เดี๋ยวจัดให้หลังตอน 596 TH ออกนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 22:55:30 โดย Monkey D. Jennei »

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
 *haha* นั้นนะสิอยากอ่านใจจะขาดดด  *great*

จะว่าไปดูทีไรก็ใหญ่นะเนีย  *nude* อ๊ากกกก !! น้ำลายไหล

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ต้อนรับแบบจัดเต็มเค้าคงปลื้มเรยล่ะก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ *great* *great* *great*

l2agel

• *
แค่ชื่อเนตรก็น่ากลัวแล้วอะ

*haha* *haha* *haha*

dr.love

• *
ฮามากเลยครับ ผมอ่านแล้วขำท้องแข็งเลย คิดได้ไง *great* วิชาเนตรลวงตุ๋ยมือคลำก้น ครับสุดฮาเลย *lulla* *lulla* *great* *number1* *number1*

• *
ฮามากเลยครับ ผมอ่านแล้วขำท้องแข็งเลย คิดได้ไง *great* วิชาเนตรลวงตุ๋ยมือคลำก้น ครับสุดฮาเลย *lulla* *lulla* *great* *number1* *number1*
สกิลพวกนี้ได้แรงบรรดาลมาจากคนในบอร์ดนี้แหล่ะค่ะ แต่ต้องไล่กลับไปอ่านกระทู้เก่าๆนะคะถึงจะรู้ที่มา *hoho* *hoho* *hoho*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
สกิลพวกนี้ได้แรงบรรดาลมาจากคนในบอร์ดนี้แหล่ะค่ะ แต่ต้องไล่กลับไปอ่านกระทู้เก่าๆนะคะถึงจะรู้ที่มา *hoho* *hoho* *hoho*
ใช่แล้ว *hoho*