Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ต้อนรับกลับมาของคนที่คุณก็รู้ว่าใคร

หน้า: << < (4/7) > >>

Num:

คนอื่นว่าไงไม่รู้แต่ผมขำลั่นบ้าน กับเนตรล้วงตุ๊ยๆ 55555
อยากกดไลค์เลยเนี่ย

Monkey D. Jennei:

แนะนำและติชมเข้ามาได้ ต้องการเปลี่ยนแปลงตัวละครตัวไหนยังไง จะพิจารณา และแก้ให้ แต่ขอบอกไว้ก่อนนะคะว่าจัดทำเพื่อให้เพื่อนเพื่อนในบอร์ดคลายเครียด จากกระทู้ ไม่ได้เจตนา จะว่าใครๆ จึงขออภัยไว้นะที่นี้ด้วย *้ั์respect* *้ั์respect* *้ั์respect*

Notto:

ฮาตรง อุ๊ยตายว๊ายกรีดอ่ะ ขำน้ำตาไหลเลยครับ เอาอีกๆ *haha* *haha* *haha*

iTheStore:

แหม...จะว่าไงดี ไม่ได้เข้าเว็บสองวัน มีไรนุกๆด้วยแฮะ ชอบๆ

Monkey D. Jennei:

ถ้าชอบ ก็ช่วยออกแนวคิดหน่อยนะ ตอนนี้มีประเด็นอยู่ในใจพยายามโยงเรื่องอยู่ค่ะ *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version