หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319814 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #165 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 17:45:45 »
สงสัยว่า กระทู้สำหรับนินจาสาว จะกลายเป็นกระทู้สำหรับ "จีบนินจาสาว" แทนซะแล้ว  *love*  ขนาดมีสาวสองคนยังครึกครึ้นขนาดนี้ แล้วถ้ามีสาวมากกว่านี้จะเป็นไงหว่า? *haha*

ขอร่วมวงบ้างสิ  *hoho*

สาวลูกติด 1 คน  *dead*

และ ก็สาวต้องคดีพรากผู้เยาว์อีกคน  *disappoint*

พรากผู้เยาว์ยังไง อธิบายมาซิ

ก็ นู๋มิ้น อายุ 16 อยู่มะจ้ายยย  *dead* หรือ 26 *้ัdoubt*   เอ๊กลัวจำผิด  *haha*  ถ้าในระหว่า ง16-26 พี่จะแจกใบสมัคร sattkon's heart got talent  *haha*
ปีนี้ถ้าวันเกิดถึงแล้วก็17 *attack*

*disappoint* *disappoint* *disappoint* ห่างชั้นเป็นรอบ เลย รึชั้น ควรจะเลิกอ่านการ์ตูน ได้แล้ว  *rip* *rip* *rip*

คุณเจน ครับ ตอบคำถามผมหน่อยสิ ว่า สามีพี่ ใช่ คาสึนะ คุงรึเปล่า  *hoho* เผื่อผมจะมีหวังที่จะแย่ง มาโดกะ  *hoho*  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #166 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 17:58:41 »

คุณเจน ครับ ตอบคำถามผมหน่อยสิ ว่า สามีพี่ ใช่ คาสึนะ คุงรึเปล่า  *hoho* เผื่อผมจะมีหวังที่จะแย่ง มาโดกะ  *hoho*  *haha*

กำชั้น ถ้าใช่ชั้นกะเป็นมาโดกะ จิ ....... *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #167 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 18:02:04 »
โอ๋ๆ ไม่เป็นไรหรอก ไม่มีใครแก่เกินจะอ่านหรอกนะ

ถ้าผมเป็นคุณเจน   เจอประโยคนี้ผมคงจี๊ดนะเนี่ย   *haha* *haha* *haha* 

ยุ แยง ตะแคงรั่ว  ^^
ขนาดเพื่อนเรามันยังเล่นบาร์บี้อยู่เลย *disappoint*
กรรม ยิ่งจี๊ด เข้าไปอีก แทงถึงหัวใจเลย ผมว่า *disappoint* *disappoint* *rip* *rip* *rip*
ผู้ชายนี่ *้ัิbored*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #168 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 18:02:41 »

กำชั้น ถ้าใช่ชั้นกะเป็นมาโดกะ จิ ....... *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*

อ่าวก็เราตกลงกันแร้ววว ว่า คุณเจน เหมาะเป็น ฮิคารุ มากกว่าไม่ใช่เหรอครับ  *hoho*  ส่วน มาโดกะ ให้ นู๋มิ้น ดีมั้ยน้าา รึ คุณเจน มะยอมม *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #169 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 18:08:31 »

อ่าวก็เราตกลงกันแร้ววว ว่า คุณเจน เหมาะเป็น ฮิคารุ มากกว่าไม่ใช่เหรอครับ  *hoho*  ส่วน มาโดกะ ให้ นู๋มิ้น ดีมั้ยน้าา รึ คุณเจน มะยอมม *haha*
อืมๆๆๆๆ จากการพิจารณาของผม แล้ว ควรจะเพิ่มช่องการ์ตูนอีก 1เรื่อง คือ เรื่องๆๆๆๆๆ........................................................... เรื่องที่มีผู้ชมอายุ 30 ปีขึ้นไปนะถึงจะทันได้ดู
ฮร่าๆๆๆๆๆๆๆๆ แซวเล่นนะคับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #170 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 19:44:58 »

อืมๆๆๆๆ จากการพิจารณาของผม แล้ว ควรจะเพิ่มช่องการ์ตูนอีก 1เรื่อง คือ เรื่องๆๆๆๆๆ........................................................... เรื่องที่มีผู้ชมอายุ 30 ปีขึ้นไปนะถึงจะทันได้ดู

*shock*แรงอ่ะ โฮๆๆๆๆๆ...........ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #171 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 19:48:49 »

*shock*แรงอ่ะ โฮๆๆๆๆๆ...........ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ป่าวแรงเลยยยย  ที่จริงคุณ Num เขาก็เกิดทันไง  *haha*

ปล.กระป๋ม 20 ย่าง 21 อยู่นะจะ อิอิ  ม่ายเกี่ยววว *hoho*   *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 20:48:39 โดย sattkon »

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #172 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 19:57:12 »

ป่าวแรงเลยยยย  ที่จริงคุณ Num เขาก็เกิดทันไง  *haha*

ปล.กระป๋ม 20 ย่าง 21 อยู่นะจะ อิอิ  ม่ายเกี่ยววว*hoho*   *haha*

เหมือนผมจะเห็นแว๊ปๆ ที่ช่อง 9 สมัยเด็ก ที่พระเอกวาร์ปได้เหมือนโทบิป่าว *dontknow*

ผม 29 แล้ว ไม่เห็นจะเป็นไร เลย แต่ผมก็ยังไม่เลข 3 เหอๆ  *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #173 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 20:23:46 »
โหหห   แสดงว่านารูโตะขายดีนะหนิ   ตีตลาดได้ทุกกลุ่มอายุเลย 

น่าจะมีการลงทะเบียนเพื่อสำรวจอายุผุ้ที่เป็นแฟนนารูโตะเนาะ   

จะได้รู้ว่า  ตกลงการ์ตูนเรื่องนี้  มันไว้สำหรับเด็กหรือผู้ใหญ่  อิอิ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

sattkon

• *
« ตอบกลับ #174 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 20:51:21 »
โหหห   แสดงว่านารูโตะขายดีนะหนิ   ตีตลาดได้ทุกกลุ่มอายุเลย 

น่าจะมีการลงทะเบียนเพื่อสำรวจอายุผุ้ที่เป็นแฟนนารูโตะเนาะ   

จะได้รู้ว่า  ตกลงการ์ตูนเรื่องนี้  มันไว้สำหรับเด็กหรือผู้ใหญ่  อิอิ

จะผู้ใหญ่หรือเด็ก ก็showเกรียนได้ทุกอายุไข   *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 21:18:12 โดย sattkon »

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #175 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 21:08:49 »

ปล.กระป๋ม 20 ย่าง 21 อยู่นะจะ อิอิ  ม่ายเกี่ยววว *hoho*   *haha*

หม้ายยยยยยยยยย น้าาาาาาาาาาาาาาา *้ั์gonnadie* *้ั์gonnadie* เค้า พึ่ง แตกเนื้อหนุ่มเองอ่า *haha* *haha*
การ์ตูนเมื่อก่อนที่ดูอยู่แค่ ดราก้อนบอลนะจร๊ (แต่หมายถึงฉายแบบรีโพสนะ ไม่ได้ดูต้นฉบับ ถ้าต้นฉบับ ก้ ต้องแบบ ท่าน sattkon กะ ท่าน Monkey D Jennei เพราะต้องมีอายุ 25+ (ลดหน่อย แต่ก้ ถือว่าแก่ ฮร่าๆ) ถึงจะทันดูอะ) *haha* *haha* *haha*

Num

• *
« ตอบกลับ #176 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 21:10:31 »

ผมว่า ประมาน กลุ่มอายุ 15+ เพราะต้องใช้ ความคิดสูงเหมือนกัน ขนาดเราโตๆ กันแล้วยังสับสนเลย

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #177 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 21:32:22 »

ผมว่า ประมาน กลุ่มอายุ 15+ เพราะต้องใช้ ความคิดสูงเหมือนกัน ขนาดเราโตๆ กันแล้วยังสับสนเลย

นอกจาก เด็กๆ 15+ แล้ว รุ่น 25+อย่างพวกผมส่วนใหญ่จะเป็นพวกที่ติดเช่าร้านการ์ตูนสมัยเรียน(หลายคนเชียว) เพราะส่วนใหญ่เจ้าของร้านจะแนะนำให้อ่าน อย่างนารูโตะนี่ผมก็ไม่อ่านนะตอนมาใหม่ๆ ผมเห็นหลานมันเล่นเกมส์ เห็นสกิลในเกมส์ก็เลยถามพี่ที่ร้านเช่าเค้าก็ว่าคนอ่านเยอะนะ ทำไมเอ็งไม่อ่าน ก็เลยติดมือมาเล่ม รู้สึกเป็นช่วง มินาโตะบู้กับโทบิ เอ้ยมันโว้ย!! ผมอ่านของที่ร้าน อยู่ 3 วัน จบ เล่ม 40 กว่า(หมดร้านแล้ว แล้วก็อ่านเพลินจนต้องมาติดตามในเว็บนี่ล่ะ) หลังๆมาก็เลยซื้อเก็บ ผมว่าการ์ตูนมันสอนคนพอสมควรนะหลักก็เรื่องคุณธรรม

ส่วนเรื่องเกรียนไม่เกรียน อายุมันก็มีส่วนนะ (แต่ผมว่ามันวัดกันไม่ได้หรอก เพราะวันดีคืนไปแหย่เค้ามากๆ ผู้ใหญ่ก็เกรียนแตกได้เหมือนกัน) *้ั์smoking*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 21:47:15 โดย Oni Me no Kyo »

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

sattkon

• *
« ตอบกลับ #178 เมื่อ: จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 22:20:35 »
ชื่อกระทู้ก็ติดตัวเบ่อเร่อว่า สำหรับ นินจาสาว พอเข้ามา มีแต่...... พวกแอบหื่_.....   *haha*

ปล.จะมีสาวๆสุดสวยใจกล้า อย่าง นู๋มิ้น และ คุณเจน มาคุยกะเราอีกมั้ยน้าาา  *glad*

Num

• *
« ตอบกลับ #179 เมื่อ: ส. 18 ส.ค. 2012 เวลา 22:55:56 »
ชื่อกระทู้ก็ติดตัวเบ่อเร่อว่า สำหรับ นินจาสาว พอเข้ามา มีแต่...... พวกแอบหื่_.....   *haha*

ปล.จะมีสาวๆสุดสวยใจกล้า อย่าง นู๋มิ้น และ คุณเจน มาคุยกะเราอีกมั้ยน้าาา  *glad*

อืมๆๆ คงอย่างนั้นเระ แต่จากการนับเม้น แล้วรู็สึก ว่าท่าน sattkon จะเม้นเยอะก่าพวกผู้ชายคนอื่น(เอ๊ะ ยังไงกันแน่เนี่ย ตั้งมู้แบบนี้ต้องมีอะไรแฝงแน่ๆเลยฮร่า)