Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)

หน้า: << < (36/57) > >>

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 19:48:49 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 19:44:58 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 18:08:31 ---
อืมๆๆๆๆ จากการพิจารณาของผม แล้ว ควรจะเพิ่มช่องการ์ตูนอีก 1เรื่อง คือ เรื่องๆๆๆๆๆ........................................................... เรื่องที่มีผู้ชมอายุ 30 ปีขึ้นไปนะถึงจะทันได้ดู
ฮร่าๆๆๆๆๆๆๆๆ แซวเล่นนะคับ

--- End quote ---

*shock*แรงอ่ะ โฮๆๆๆๆๆ...........ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ป่าวแรงเลยยยย  ที่จริงคุณ Num เขาก็เกิดทันไง  *haha*

ปล.กระป๋ม 20 ย่าง 21 อยู่นะจะ อิอิ  ม่ายเกี่ยววว *hoho*   *haha*

หม้ายยยยยยยยยย น้าาาาาาาาาาาาาาา *้ั์gonnadie* *้ั์gonnadie* เค้า พึ่ง แตกเนื้อหนุ่มเองอ่า *haha* *haha*
การ์ตูนเมื่อก่อนที่ดูอยู่แค่ ดราก้อนบอลนะจร๊ (แต่หมายถึงฉายแบบรีโพสนะ ไม่ได้ดูต้นฉบับ ถ้าต้นฉบับ ก้ ต้องแบบ ท่าน sattkon กะ ท่าน Monkey D Jennei เพราะต้องมีอายุ 25+ (ลดหน่อย แต่ก้ ถือว่าแก่ ฮร่าๆ) ถึงจะทันดูอะ) *haha* *haha* *haha*

Num:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 20:23:46 ---โหหห   แสดงว่านารูโตะขายดีนะหนิ   ตีตลาดได้ทุกกลุ่มอายุเลย 

น่าจะมีการลงทะเบียนเพื่อสำรวจอายุผุ้ที่เป็นแฟนนารูโตะเนาะ   

จะได้รู้ว่า  ตกลงการ์ตูนเรื่องนี้  มันไว้สำหรับเด็กหรือผู้ใหญ่  อิอิ

ผมว่า ประมาน กลุ่มอายุ 15+ เพราะต้องใช้ ความคิดสูงเหมือนกัน ขนาดเราโตๆ กันแล้วยังสับสนเลย

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: Num ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 21:10:31 ---
--- อ้างจาก: chinjung ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 20:23:46 ---โหหห   แสดงว่านารูโตะขายดีนะหนิ   ตีตลาดได้ทุกกลุ่มอายุเลย 

น่าจะมีการลงทะเบียนเพื่อสำรวจอายุผุ้ที่เป็นแฟนนารูโตะเนาะ   

จะได้รู้ว่า  ตกลงการ์ตูนเรื่องนี้  มันไว้สำหรับเด็กหรือผู้ใหญ่  อิอิ

ผมว่า ประมาน กลุ่มอายุ 15+ เพราะต้องใช้ ความคิดสูงเหมือนกัน ขนาดเราโตๆ กันแล้วยังสับสนเลย

นอกจาก เด็กๆ 15+ แล้ว รุ่น 25+อย่างพวกผมส่วนใหญ่จะเป็นพวกที่ติดเช่าร้านการ์ตูนสมัยเรียน(หลายคนเชียว) เพราะส่วนใหญ่เจ้าของร้านจะแนะนำให้อ่าน อย่างนารูโตะนี่ผมก็ไม่อ่านนะตอนมาใหม่ๆ ผมเห็นหลานมันเล่นเกมส์ เห็นสกิลในเกมส์ก็เลยถามพี่ที่ร้านเช่าเค้าก็ว่าคนอ่านเยอะนะ ทำไมเอ็งไม่อ่าน ก็เลยติดมือมาเล่ม รู้สึกเป็นช่วง มินาโตะบู้กับโทบิ เอ้ยมันโว้ย!! ผมอ่านของที่ร้าน อยู่ 3 วัน จบ เล่ม 40 กว่า(หมดร้านแล้ว แล้วก็อ่านเพลินจนต้องมาติดตามในเว็บนี่ล่ะ) หลังๆมาก็เลยซื้อเก็บ ผมว่าการ์ตูนมันสอนคนพอสมควรนะหลักก็เรื่องคุณธรรม

ส่วนเรื่องเกรียนไม่เกรียน อายุมันก็มีส่วนนะ (แต่ผมว่ามันวัดกันไม่ได้หรอก เพราะวันดีคืนไปแหย่เค้ามากๆ ผู้ใหญ่ก็เกรียนแตกได้เหมือนกัน) *้ั์smoking*

sattkon:

ชื่อกระทู้ก็ติดตัวเบ่อเร่อว่า สำหรับ นินจาสาว พอเข้ามา มีแต่...... พวกแอบหื่_.....   *haha*

ปล.จะมีสาวๆสุดสวยใจกล้า อย่าง นู๋มิ้น และ คุณเจน มาคุยกะเราอีกมั้ยน้าาา  *glad*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ จ. 13 ส.ค. 2012 เวลา 22:20:35 ---ชื่อกระทู้ก็ติดตัวเบ่อเร่อว่า สำหรับ นินจาสาว พอเข้ามา มีแต่...... พวกแอบหื่_.....   *haha*

ปล.จะมีสาวๆสุดสวยใจกล้า อย่าง นู๋มิ้น และ คุณเจน มาคุยกะเราอีกมั้ยน้าาา  *glad*

อืมๆๆ คงอย่างนั้นเระ แต่จากการนับเม้น แล้วรู็สึก ว่าท่าน sattkon จะเม้นเยอะก่าพวกผู้ชายคนอื่น(เอ๊ะ ยังไงกันแน่เนี่ย ตั้งมู้แบบนี้ต้องมีอะไรแฝงแน่ๆเลยฮร่า)

หน้า: << < (36/57) > >>

Go to full version