หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โทบิ คือ อิสึนะ???  (อ่าน 21417 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
Re: โทบิ คือ อิสึนะ???
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ส. 04 ส.ค. 2012 เวลา 20:19:29 »
บอกที่มาไปแล้วนะครับ ว่ามาจากไหน เข้าไปอ่านได้ที่กระทู้คำถามของ กัสจังนะครับ

อันไหนหว่า ถ้าเป็น ของ คน LM รู้สึกว่าจะทำเขียนเอาเองและข้อมูลเพิ่มลงไป จาก หนังสือจริงๆ ไม่มีบทความนั้นครับ..
ไม่ใช่อันนั้นครับ ชายน้อยหมายถึง ที่บอกว่าเค้าเอามาจาก data book ครับ

อ่อตามนั้นละจร้า... *number1*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov