หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใบหน้าที่แท้จิงของ...........  (อ่าน 12677 ครั้ง)

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ใบหน้าที่แท้จิงของ...........
« เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 01:10:52 »
อยากเห็นใบหน้าที่แท้จิงของ ฮาตาเกะ คาคาชิ กับ อาบุราเมะ ชิโนะ  *attack*

อ่านมาตั้ง 5 ร้อยกว่าตอน ม่างงงงงยังไม่เคยเหน *disappoint*

ปล.โทบิมาทีหลัง ไม่นับ *yellowcard*

อูมามิ เซนจู่

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ใบหน้าที่แท้จิงของ...........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 04:20:12 »
ไอ่โทบิผู้เด๊ี๋ยว หน้ามันคงขึ้นราขึ้นแล้วมั้ง *haha*
...............

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: ใบหน้าที่แท้จิงของ...........
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 09:29:44 »
นี่ครับ หน้าของ ชิโนะ แบบเต็มๆ ... แต่ตาไม่เห็นนะ มันใส่แว่นอ่ะ

จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 09:45:12 »
ภาคมูวี่อ่ะค่ะ คุณ เฮฟ พึ่งมาได้ตอนนึง

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 09:56:03 »
ไม่รู้ซิแต่เหมือนลุ๊คตัวละครเป็นไปเยอะอ่ะ กลายเป็นบุคคลิกตรงข้าม เหมือนฮินาตะเนี่ย

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 09:58:38 »
ภาคมูวี่อ่ะค่ะ คุณ เฮฟ พึ่งมาได้ตอนนึง
ว่าแต่ภาค มูฟวี่ มีเป็น หนังสือการ์ตูนด้วยเรอะครับ
มีครับ มีประมาณ 29 หน้า
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 10:42:20 »
ว่าแต่ภาค มูฟวี่ มีเป็น หนังสือการ์ตูนด้วยเรอะครับ
มีครับ มีประมาณ 29 หน้า
ขอลิงค์ อ่านหน่อยสิครับ ตั้งแต่ภาคแรก เดอะมูฟวี่เลย
ผ่านมา เห็นอยาก ได้เอา มาให้
http://paiking.blogspot.com/2012/07/manga-naruto-movie-9-road-to-naruto.html
สนุกมากครับ ตอนนี้ฮินาตะ มว๊ากกกกกกกกกกกกกก *nude* *nude*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 23:09:26 »
นี่ครับ หน้าของ ชิโนะ แบบเต็มๆ ... แต่ตาไม่เห็นนะ มันใส่แว่นอ่ะ

เชี่ย..........บทจะเปิดก็เปิดดื้อๆแบบนี้ ชิโนะกรู ง่ายไปมั้ย *glad*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 15:45:24 »
มีภาคแรก ตอนนึง ชื่อตอนว่า ชิโนะหัวเราะ อ่ะ ฮามากเลย 5555
แม่งโดนยาหัวเราะ คือหัวเราะทั้งวันเลย โคตรจี้อ่ะ  *haha*

iTheStore

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 16:04:07 »
มีภาคแรก ตอนนึง ชื่อตอนว่า ชิโนะหัวเราะ อ่ะ ฮามากเลย 5555
แม่งโดนยาหัวเราะ คือหัวเราะทั้งวันเลย โคตรจี้อ่ะ  *haha*
*haha* ผมชอบมากๆ ตอน ชิโนะหัวเราะ เนี่ย

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 16:53:30 »
ถ้าใครเป็นเมีย ชิโนะคุง เวลา...... คงคันยิกๆอะ *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 24 ก.ค. 2012 เวลา 18:32:08 »
คาคาชิเนี่ย เปนอะไรไม่รุ้นะ ชอบปิดปากไว้ตลอดเลยแฮะ  - -

แต่เนี่ย คิดว่าใกล้เคียงที่สุดละ

แต่อันเนี้ย เจอมา  ไม่รุ้ใช่ของจิงป่าวนะ แต่เท่มากกกกก  *great*