หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: 50/50 แล้วล่ะ ว่าผมจะหน้าแหก ที่ฟันธงว่า โทบิ คือ อิสึนะ  (อ่าน 67479 ครั้ง)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
คาคาชิ : ต้องทำอะไรซักอย่างก่อนที่สิบหางจะคืนชีพขึ้นมาสินะ

โทบิ : แกชอบพูดเหมือนว่าอะไรมันจะง่าย อยู่เสมอเลยนะ,  ไม่แปลกใจเลย ที่ชีวิตแกต้องจมอยู่กับความโศกเศร้า

ไก, คาคาชิ : (..!,  ... (ไอนี่มันคนไกล้ตัวกรูป่าววะ) )

ไก : ...........  นี่แกเป็นใคร?

โทบิ :  ใบหน้าก็ยังจำไม่ได้ แล้วบอกไปจะมีความหมายอะไร....

.......50/50  แล้ว  ว่ามันคือ คนที่ไก กับ คาคาชิ จะรู้จัก  (ผมไม่ได้จะบอกว่ามันเป็นโอบิโตะ หรอกนะ  แต่อาจจะเป็นใครซักคน ใครซักคนที่เรานึกไม่ออก)

......ปล.มันจะเปิดตัวแบบ "เพื่อน" Twenty century boy ป่าวว้าา  เป็นคนที่ไม่สำคัญ ไม่มีใครสนใจ แม้แต่ใบหน้าก็ไม่มีใครจำได้   *haha* *haha*

.....ปล.2 เตรียมรับชะตากรรมแห่งการหน้าแหก ซะแล้วเรา  *disappoint*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 12:37:02 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
เห็นด้วย
แต่......ผมโดนลายเซ็นลวงตาแบบลืมไม่ลงสะแล้ว
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
TOBIO = OBITO  *haha* ช่างคล้องจองกันซะจริงจิ๊งงงง
จะว่าไปแล้วอาจจะเป็นเพื่อนก็ได้นะ ?
แบบว่าเอามา ฟิจจูริ่งกัน 555 เรื่อง Twenty พอพูดถึงแล้วผมล่ะเซงตอนจบมาก  *dead*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 00:06:38 โดย Dewonlineaccount »

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

• *
เห็นด้วย
แต่......ผมโดนลายเซ็นลวงตาแบบลืมไม่ลงสะแล้ว

ตั้งสติดีๆ  มันเป็นคาถาลวงตาขั้นสูง   *haha* *haha* *haha*

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
เห็นด้วย

ตั้งสติดีๆ  มันเป็นคาถาลวงตาขั้นสูง   *haha* *haha* *haha*

ถูกใจสาววายเค้าหล่ะ

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

• *
TOBIO = OBITO  *haha* ช่างคล้องจองกันซะจริงจิ๊งงงง
จะว่าไปแล้วอาจจะเป็นเพื่อนก็ได้นะ ?
แบบว่าเอามา ฟิจจูริ่งกัน 555 เรื่อง Twenty พอพูดถึงแล้วผมล่ะเซงตอนจบมาก  *dead*

ขอวิงวอนพระเจ้าทั้ง 38 โลก  ติดตามการ์ตูนเรื่องนี้มาเป็น 10 ปี  ขออย่าจบแบบเรื่องนั้นเลย   *disappoint*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
คาคาชิ : ต้องทำอะไรซักอย่างก่อนที่สิบหางจะคืนชีพขึ้นมาสินะ

โทบิ : แกชอบพูดเหมือนว่าอะไรมันจะง่าย อยู่เสมอเลยนะ,  ไม่แปลกใจเลย ที่ชีวิตแกต้องจมอยู่กับความโศกเศร้า

ไก, คาคาชิ : (..!,  ... (ไอนี่มันคนไกล้ตัวกรูป่าววะ) )

ไก : ...........  นี่แกเป็นใคร?

โทบิ :  ใบหน้าก็ยังจำไม่ได้ แล้วบอกไปจะมีความหมายอะไร....

.......50/50  แล้ว  ว่ามันคือ คนที่ไก กับ คาคาชิ จะรู้จัก  (ผมไม่ได้จะบอกว่ามันเป็นโอบิโตะ หรอกนะ  แต่อาจจะเป็นใครซักคน ใครซักคนที่เรานึกไม่ออก)

......ปล.มันจะเปิดตัวแบบ "เพื่อน" Twenty century boy ป่าวว้าา  เป็นคนที่ไม่สำคัญ ไม่มีใครสนใจ แม้แต่ใบหน้าก็ไม่มีใครจำได้   *haha* *haha*

.....ปล.2 เตรียมรับชะตากรรมแห่งการหน้าแหก ซะแล้วเรา  *disappoint*
ผมเคยฟันธงว่า โทบิ คือ ซิซุยย ดูตอนนี้แล้ว อาจหน้าแหกอย่างเดียว
ตอนนี้โอบิโตะ มีความเป็นไปได้สุดละ T___T
เหมือนมันจะบอกคาคาชิทางอ้อมละ และคงเปนไปได้ที่เกี่ยวกะโอโจิมารุอีก

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
เข้ามาฮาลายเซ็นท่าน อายิโนะ  *haha*

ผมพึ่งกิน มาม่ากับ fc มินาโตะ ไป
แต่ผมเป็น FC อิทาจิ นะ พี่อิจจี้ เค้าเสียหายหมด  *้ั์uppercut*  *attack*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *
แต่...เดี๋ยวก่อนนะ เบรคความคิดเกี่ยวกับโอบิโตะใว้ก่อน   ลองกลับไปอ่านไปอ่านมา   ที่โทบิ พูดน่ะ "ใบหน้าก็ยังจำไม่ได้ แล้วบอกไปจะมีความหมายอะไร...."   มันกำลังพูดกับไก เพราะไกเป็นคนถาม    .....ไกแกไม่เคยจะจำคิซาเมะได้เลย   ความหมายในคำพูดของโทบิ คือ  ต่อให้ถอดหน้ากากออก อย่างไกก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นใคร

..และอาชญา สายลับอย่างพวกอุษาน่ะ จะรู้เรื่องราวชีวิตของคาคาชิ  มันก็ไม่แปลกหรอก

อ่านพินิจดูดีๆใหม่  คดีพลิก  *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 01:34:09 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

ooae

• *
หาหมอดีๆไว้หรือยังคับท่าน
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

• *

เตรียมใว้แล้ว แต่ยัง 50 50  เพราะโทบิมันพูดกับไก  ซึ่งความหมายมันจะเปลี่ยนไปหมดเลย  โทบิไม่ใช่คนที่พวกคาคาชิเคยรู้จักกันมาหรอก   ..และที่โทบิมันรู้เรื่องเกี่ยวกับคาคาชิ กับ ไก มันก็ไม่แปลกอะไร   และความหมายของคำพูดของโทบิ  หมายถึง ไก แกไม่เคยจำหน้าใครได้  แบบที่จำคิซาเมะไม่ได้เลย ถึงจะบอกไปก็ไม่มีความหมาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 01:58:56 โดย อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู »

AsMODeuS

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่าโทบิ คือ พ่อโอบิโตะ งิ คงโกรธที่ลูกมันตายในสงคราม เลยไม่อยากให้โลกมีสงคราม
ผมขำ ๆ นะ อย่าดุผมละ  *glad*

benzvip1

• *
ยังไงสะ ผมก็ว่าเป็น โอบิโตะ 10000000000000000%

เพราะมันดูเหมือนมันจะ เคืองนิดๆ ที่จำมันไม่ได้
แล้วจะทำไม

benzvip1

• *

เตรียมใว้แล้ว แต่ยัง 50 50  เพราะโทบิมันพูดกับไก  ซึ่งความหมายมันจะเปลี่ยนไปหมดเลย  โทบิไม่ใช่คนที่พวกคาคาชิเคยรู้จักกันมาหรอก   ..และที่โทบิมันรู้เรื่องเกี่ยวกับคาคาชิ กับ ไก มันก็ไม่แปลกอะไร   และความหมายของคำพูดของโทบิ  หมายถึง ไก แกไม่เคยจำหน้าใครได้  แบบที่จำคิซาเมะไม่ได้เลย ถึงจะบอกไปก็ไม่มีความหมาย

มันบอก คาคาชิคับคุณเอ้ย คาคาชิ ยังเหงื่อตกอยู่เลย ( เหมือน คาคาชิจะนึกอะไรออก )
แล้วจะทำไม

LocAt1On

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
แล้วทำไมมาดาระมันรู้จักโทบิ ???