หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอโร่มาแล้ว จิไรยะอยู่ไหนล่ะครับอาจารย์  (อ่าน 14813 ครั้ง)

แสงอุตส่าห์

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: โอโร่มาแล้ว จิไรยะอยู่ไหนล่ะครับอาจารย์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 19:55:44 »
 *number1* *number1* *number1* *number1*
ถ้าตายจริงๆคาบูโตะมันอัญเชิญมาละแหละ    ศพก็ยังหาไม่เจอนิ     คาบูโตะมันแสนรู้จะตาย กะอีแค่งมศพจิไรยะ ทำไมมันจะทำไม่ได้ แต่ที่มันทำไม่ได้เพราะ จิไรยะมันยังไม่ได้เป็นศพ
*number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
Re: โอโร่มาแล้ว จิไรยะอยู่ไหนล่ะครับอาจารย์
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 20:06:00 »
อาจจะยังไม่ตายจริงๆก็ได้   ..แต่ เหตุผลที่คาบูโตะมันอัญเชิญมาไม่ได้ มันก็บอกโทนโท่แล้วนี่ไง  ลืมกันแล้วหรือ T-T

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

dewlamonet

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 17:06:41 »
อันนี้ผมก็จำได้ นะ แต่ น่าแปลกไหมอะ มันงมศพไม่เจอ   คาบูโตะมันรู้ดีจะตายแต่มันหาศพไม่เจอ มันแปลกๆนะ ผมว่า 

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 17:36:23 »
ไม่ใช่งมไม่เจอ  แต่มันลงไปเอาไม่ได้ -*-   ใต้น้ำความดันสูงอะ เข้าใจป่าวครับ  ขืนมันลงไปร่างก็ระเบิด แหลกเละกันพอดี ต่อให้เป็นคาบูโตะก็เถอะ  *dead*    ....แต่ก็ไม่แน่ อาจจะยังไม่ตายก็ได้   (ที่ว่าไม่เจอมันหมายถึงร่างของ "ชิซุย")

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•