หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ  (อ่าน 130824 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

5คนแรก  *number1*

โอคาเงะ แห่ง โคโนะฮะงาคุเระ =?
คาเซคาเงะ แห่ง สึนะงาคุเระ =?
ไรคาเงะ แห่ง คุโมะงาคุเระ  =?
สึจิคาเงะ แห่ง อิวะงาคุเระ =?
มิซึคาเงะ แห่ง คิริงาคุเระ =?

ซังนิน
-?

โจนิน
-?

จูนิน

หน่วย 1
-Num ทีม3 (0 คะแนน)                   -O ทีม3(0 คะแนน)                    -Oni Me no Kyo ทีม3 (0 คะแนน)

หน่วย 2
-Monkey D. Jennei ทีม1 (0 คะแนน)                           ?                            ?                         

เกะนิน

ทีม 1
-spirit(0คะแนน)            -Augustz(0 คะแนน)   

ทีม 2
-BenZica(0 คะแนน)                  -iTheStore(2 คะแนน)                -gedomazo(0 คะแนน)

ทีม 3  -

ทีม 4
-IzAGolF (0 คะแนน)               -heavenboyxi(0 คะแนน)                       -chinjung(1 คะแนน)

ทีม 5
-KiraKylinTy(1 คะแนน)                     -witthawat7(0 คะแนน)                               -kyubi (1 คะแนน)

ทีม 6
อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู(0 คะแนน)                  Peesargsura(0 คะแนน)                               ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 13:58:44 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 00:08:48 »
ผมอยากเปนแสงอุษาอ่ะคับ  ถ้าแสงอุษาไม่ได้ขอเปนมาดาระแล้วกัน  *attack* *attack*

sattkon

• *
Re: รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 00:39:53 »
ผมอยากเปนแสงอุษาอ่ะคับ  ถ้าแสงอุษาไม่ได้ขอเปนมาดาระแล้วกัน  *attack* *attack*
นอกเรื่องจริงๆเลยนะเรานิ  *้ัunexplain*

เป็นคาเงะ มันไม่ดีตรงไหน *้ัิfootball*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 02:43:18 »
ยศเปลี่ยแปลงแล้วนะ เอ้า เข้ามาดูกัน  *great*  *haha*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 07:54:54 »
 *haha* *haha* ที่จริงคะแนนรวมผมน่าจะได้ 3 คะแนนนะถ้าเอาคะแนนจากข้อก่อนด้วย + กับ ข้อนี้ด้วย 1+2 = 3  ตัดไปอีก 2ที่เป็นเกะนินเหลือ 1

sattkon

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 17:44:27 »
*haha* *haha* ที่จริงคะแนนรวมผมน่าจะได้ 3 คะแนนนะถ้าเอาคะแนนจากข้อก่อนด้วย + กับ ข้อนี้ด้วย 1+2 = 3  ตัดไปอีก 2ที่เป็นเกะนินเหลือ 1

ตอนแรก กฎมันมีอยู่ว่า ถ้าเลื่อนขึ้นเมื่อไหร่คะแนนจะตัดเป็น 0  *dead*

แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใจละ สรุปแค่1 คะแนนทำไมผมจะให้ไม่ได้  *great*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 20:15:24 »

ตอนแรก กฎมันมีอยู่ว่า ถ้าเลื่อนขึ้นเมื่อไหร่คะแนนจะตัดเป็น 0  *dead*

แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใจละ สรุปแค่1 คะแนนทำไมผมจะให้ไม่ได้  *great*

เอ่อ อยาก รู้คะแนนจัง แต่ขี้เกียจ ไปขุด อยากรู่ ว่าที่เฉลยมาแล้วมีอยู่นั้นประจำสัปดาไหนคับขอด้วยๆ(ได้ไหม)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 21:01:33 »
ว้าวๆเป็นเกะนินแล้ว  *love* *great*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 21:09:16 »
ผม ขอ เป็น เบ๊ หน่วยโหดกำจัด เกรียนแล้วกัน
ที่แท้เฮฟคาเงะก็อยู่หน่วยราก ของ Sritown นี่เอง *bye* *bye* *bye*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 21:20:16 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 23:53:35 »
ผม ขอ เป็น เบ๊ หน่วยโหดกำจัด เกรียนแล้วกัน
ที่แท้เฮฟคาเงะก็อยู่หน่วยราก ของ Sritown นี่เอง *bye* *bye* *bye*

ระวังโดนถอนรากถอนโคน นะครับ  *haha*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 23:56:16 »

เอ่อ อยาก รู้คะแนนจัง แต่ขี้เกียจ ไปขุด อยากรู่ ว่าที่เฉลยมาแล้วมีอยู่นั้นประจำสัปดาไหนคับขอด้วยๆ(ได้ไหม)

เอ่อ รู้สึกท่านจะมี 1 คะแนน นะครับ  *number1*
แต่ ถามคำถามพึ่งจะเฉลยไปแค่ 2 สัปดาหฺเองใจเย็นๆสิครับ  *glad*

อูมามิ เซนจู่

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 27 ก.ค. 2012 เวลา 19:47:38 »
เอ้าเฮ้ยความจริงเราต้องเป็นจูนิน แล้วนิ  *dontknow*  *attack*
...............

sattkon

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 13:11:08 »
เอ้าเฮ้ยความจริงเราต้องเป็นจูนิน แล้วนิ  *dontknow*  *attack*

เอ๊ ทำไมถึงอยากเป็น junin น่าสงสัย *้ั์post*

ถ้าอยากเป็นก็ตอบให้ถูกดิ  *attack*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 13:44:11 »

เอ๊ ทำไมถึงอยากเป็น junin น่าสงสัย *้ั์post*

ถ้าอยากเป็นก็ตอบให้ถูกดิ  *attack*

เป็นอยู่แล้วไม่ใช่เรอะ
เป็นไม่ได้ครับ นั่นมัน จูนิน เก๊  *haha*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 17:04:32 »
ไอพวก namkham ม๊าบ จู๋นิน นี่ มัน คือ พวกแสงอุษาใช่มั้ย *haha*
็HeyYoo