หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปแล้วโทบิคือ อุจิวะ อึซินะ (น้องมาดาระ) สินะ  (อ่าน 11916 ครั้ง)

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
โทบิคือ อุจิวะ อิซึนะ หรือน้องมาดาระสินะ   

saksit99

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: สรุปแล้วโทบิคือ อุจิวะ อึซินะ (น้องมาดาระ) สินะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 19:24:27 »
 *haha* บ้าป่าว เค้าก็บอกอยู่ว่ามันคือโอโรยังจะเดาอีก  *attack*

semon7

• *
Re: สรุปแล้วโทบิคือ อุจิวะ อึซินะ (น้องมาดาระ) สินะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 19:55:20 »
ถ้าเป็นโอโรจริง  แล้วไอคาบูโตะมันไม่รู้เรอะ    และจมานั่งอธิบายเรื่องคาถาสัมพเวสีอีกรอบทำไม

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 20:52:09 »
*haha* บ้าป่าว เค้าก็บอกอยู่ว่ามันคือโอโรยังจะเดาอีก  *attack*

ไม่บ้าหรอกครับ

คำพูดของเกะมันยังกำกวมอยู่

แต่ที่แน่ๆโทบิไม่ใช่โอโรแน่นอน(มีหลายพันล้านเหตุผลที่ไม่ใช่โอโร100000000000000000000000%  แต่ให้คุณลองนึกเองก่อนแล้วกัน ถ้านึกไม่ออกผมจึงจะกลับมาตอบให้ อิอิ)

ถึงตอนล่าสุดนี้ผมก็เริ่มคิดแบบเจ้าของกระทุ้อีกครั้งล่ะครับ  ว่าโทบิคือน้องของมาดาระ(ซึ่งแต่ก่อนก็คิดแบบนี้อยู่แล้ว)

เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 22:13:24 »
แล้ว จขกท ไปเอามาจากไหนอะถึงมาสรุปแบบนี้เลย *glad* เดี๋ยวคนอื่นที่เชื่อคลละแบบก็แย้งกันตายหรอก *haha* *haha* *haha*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

BiiGzz

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 22:18:51 »
ถ้าโอโรมาได้ จิไรยะก็มาได้  *hoho*

golf_eod11

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 22:48:07 »
เชียร์ๆๆๆๆ ออกทะเลกว้างๆๆกัน ชอบๆๆ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 00:07:16 »
ระวังจะแหกเอาน่ะคับ  - -

แอบมาดู

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 10:44:06 »
โทบิไม่ใช่โอโรแน่นอน ใจเย็นๆครับเดาใจคนเขียน ผมคิดว่าน้องมาดาระที่มีพลังเนตรเท่าๆกับมาดาระน่าจะใช่โทบิ กับหลายๆเหตุผลที่หลายๆท่านพูดเอาไว้ประกอบกัน อย่างล่าสุดอักขระยังไม่หายแสดงว่าโอโรยังไม่ตาย แต่ไม่ได้หมายความว่าโอโรคือโทบินะครับ

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 13:20:00 »
ยังไงผมก็ยังคิดว่า โทบิคือ อิสึนะนะครับ !!!
พร้อมจะหน้าแหกค้าบบบบบบบบบบ

apinun

• *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 14:25:12 »

ในเรื่องเค้ายัง ไม่ได้บอกนะครับ และก็ขอความกรุณาอย่าใช้คำหยาบนะครับ *number1* *number1*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

apinun

• *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 14:28:36 »
ยังไงผมก็ยังคิดว่า โทบิคือ อิสึนะนะครับ !!!
พร้อมจะหน้าแหกค้าบบบบบบบบบบ

นี่สิ ลูกผู้ชายตัวจริง   *number1* *number1*

ปล. ลายเซ็นท่าน เท่ไม่เบาเลยนะครับ แต่แพ้ของผมอยู่ดี  อิอิ  ขำๆจร้า   *hoho* *hoho*

apinun

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 05 ก.ค. 2012 เวลา 14:30:56 »
 *great*
เชียร์ๆๆๆๆ ออกทะเลกว้างๆๆกัน ชอบๆๆ

ออกนอกโลกกับผมไหมครับ  รับรองติดใจ     *haha* *haha*