หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้โทบิใช้คาถาไฟใช้หรือป่าวครับ  (อ่าน 3717 ครั้ง)

โจโฉลักหลับ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
Re: ตอนนี้โทบิใช้คาถาไฟใช้หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 00:20:03 »
เหมือนจะไม่ใช่มั้งครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ตอนนี้โทบิใช้คาถาไฟใช้หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 13:19:03 »
คิดว่าไม่ใช่แน่นอน  น่าจะเปนคาถาของ2คนลูกน้องดันโซอ่ะคับแล้วโทบิโดดหนี

ทำให้ดูเหมือนเปนคาถาของโทบิ  และถ้ามันใช้ มันจะพ่นออกมาทางไหน หน้ากากก้ไม่มีรูที่ปากซะหน่อย  - -

คิดละปวดหัวเนอะ เรื่องโทบิเนี่ยยย  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*