หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มกันเลย เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่1  (อ่าน 26245 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
กฎกติกา  http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=3573.msg43637#msg43637

คำถามมีอยู่ว่า

อุจิวะ มาดาระ จะหายไปพร้อมกับ คาภาสัมภเวสีคืนชีพ หรือไม่?
  *number1*

หมายเหตุ คำถามหมดอายุเมื่อ นารูโตะ ตอนต่อไปเฉลย

ปล.ทุกท่านกรุณา cov คำตอบของท่านเป็นตัวใหญ่ๆได้มั้ยครับ จะได้เก็ยคะแนนง่ายๆ *dead* ส่วนความเห็นไม่ต้องก็ได้ครับ แต่ถ้ามีก็ขอเป็นตัวหนังสือเล็กกว่าคำตอบของท่าน *glad*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 15:00:04 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
 *attack* หายครับ   ถ้าไม่หายก็ตายกันหมดแหงมๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 20:41:20 โดย kyubi »
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
เค้าว่าไม่หายไปนะ เพราะมาดาระ อาจจะ เป็น ความผิดพลาด ของคาบูโตะเหมือน อิทาจิ แล้วอีกอย่างถ้าจะให้เดา เค้าคิดว่า ผลการต่อสู้ ระหว่าง 5 คาเงะ กับ มาดาระ น่าจะมีบทสรุป แบบแพ้ชนะ  *damage* *damage* *damage* (ให้ความคิดเห็นขนาดนี้จะ โดนจวกเละอีกปะเนี่ย เพราๆนะ เค้าเป็นแค่เด็กผู้หญิงตัวเล็กๆที่รับความกดดันไม่ค่อยได้)

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

benzvip1

• *
ผมว่าไม่หาย ทำไมถึงไม่หายนะหรอ นั้นเพราะว่า มาดาระ ต้องมีวิชาแก้แน่ๆ

ฟันธง
แล้วจะทำไม

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ผมคิดว่า หายครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kong2169

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่หายครับ

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
ไม่หายครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
เราว่าหาย *hoho*

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
ผมว่าหายครับ (อาจจะกำลังจะโจมตี 5 คาเงะแล้วหายไปพอดี) ^^
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

เฮฟวี่

• *
อิทาจิที่ว่าเป็นความผิดพลาด หลุดจากการควบคุมยังหาย มาดาระ ต้องหายสิวะ

สรุป  หายชัวร์

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ผมก็ว่าหาย ถ้าไม่หาย ห้าคาเงะไม่รอดแน่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 16:53:21 โดย fien12345 »

doneap

• *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
หายครับ  *attack*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ไม่หาย
เพราะ มาดาระ มีเนตรสังสาระ จะใช้วิชาเนตรนี้ละ ในการไม่หายไปตาม คนอื่น

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
อยากตอบจังแต่เป็น กรรมการ  *glad*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

junin

• *
  • เป็นนินจาต้องอ่านเบื้องหลังของเบื้องหลังให้ออก
ถึงไม่ค่อยชอบเจ้าของกระทู้เท่าไร แต่ก็จะตอบ

" หาย แน่ นอน "