หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีไหนบ้างครับ  (อ่าน 6152 ครั้ง)

เฮฟวี่

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
มีวิธีไหนบ้างครับ
« เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 00:40:27 »
มีวิธีไหนบ้างครับ ที่จะทำให้ namkham กลับมาเป็นผู้ชายเต็มตัว

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: มีวิธีไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 09:09:17 »
ผมคิดว่าคงไม่มีวิธีแล้วมั้ง มันหนักเกินจะเยียวยาแล้ว และอีกอย่างความเป็นผู้ดีของเค้าคงไม่มีอ่ะ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 13:04:54 »
จับแก้ผ้า เอาผู้ชายหล่อๆมาหล้อ พอมีอารมณ์ จับผู้ยิงมาให้........จบ

ปลุกคนเป็นชายได้ทันที่  *้ัิshy*

วิที่ทั่วไปน่ะครับ

ขอโทษน่ะครับ ล้อเล่น ขำขำ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 13:36:46 »
เดี๋ยวก้โดนวิชาเกรียน เอ้ย  วิชาเซียน5วิถีของพี่เค้าหรอกคับ  *attack* *attack* *attack*

FerlynneZ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 13:43:59 »
ตายละเวปนี้เถื่อนจัง รับไม่ได้ *glad*
เอาวิธีผมดีกว่า จับไปลงแขกเลยเดี๋ยวพอโดนหนักเข้ามันก็กัวขอเปนชายแท้ดีกว่า *attack* *attack*

ปล หมายถึงลงแขกเกี่ยวข้าวนะ เดี๋ยวบ่อยบ่อยเข้ามันก็นึกขึ้นได้ว่างานแบบนี้มันต้องอาศัยความแมนและจิตวิญญานแบบผู้ชาย อย่าคิดลึกน๊าา *hoho*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 14:05:30 »
ส่งไปทำภารกิจ 3จังหวัดชายแดนภาคใต้ ชื่อหน่วย ถัวดำทมิฬ รับรอง  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

FerlynneZ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 18:00:45 »
เดี๋ยวผมว่ามู้นี้ต้องโดนลบแล้วคนที่เม้นๆนี่อาจจะโดนผนึกตามสูตรแน่ๆ ตายละ แล้วผมไม่มีความพยายามถึงขั้นลงวินโด้ไหม่เพื่อสมัครไอดีซะด้วย ซวยแล้วตรู-*-
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

เฮฟวี่

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 18:22:42 »
ถ้ากระทู้นี้โดนผนึกนะ แล้วกระทู้ไอน้ำเกรียนไม่โดนผนึกก็สองมาตรฐานเกินไปล่ะ แล้วไหนจะความเห็น เฮียๆ ของมันอีกล่ะ คราวนี้ ถ้า วมต เกรียน ผมจะเกรียนตอบ วมต บ้าง เอาให้เห็นดำเห็นแดงกันไปเลย

ว่าแต่ ความเห็นจัดจ้านกันจริงๆ แต่ละคนเนี่ย

เฮฟวี่

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 06 มิ.ย. 2012 เวลา 19:44:56 »
ไอ้เฮฟวี่ทางที่ดี...มาต่อยกะกูดิก่วา ไอ้เด็กกระจอก นอกคอก เดี๋ยวกฟูถีบทีเดียว ...ก็ร้องไห้แระ อ้อไปเรียก...มาด่้วยนะ เดี๋ยวกูต่อยทั้งพ่อทั้งลุกแล้วแอ...หีแม่...เลย

ลูกผู้ชายจริงๆเค้าไม่พูดงี้กันหรอก นี่มันตรุ๊ดส์ ชัดๆ

ว่าแต่รู้ได้ไง ว่าพี่อายุน้อยกว่าน้องตรุ๊ดส์ เก่งจังเลยครับ อีตุ๊ดส์