หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครทายนิสัย !  (อ่าน 22149 ครั้ง)

aingcen

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ตัวละครทายนิสัย !
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 05:01:08 »
ผมว่าผมนิสัยคล้าย  ซาซึเกะอ่ะ  แต่ก็ไม่ชอบซาซึเกะเท่าไหร่  งงๆ  *disappoint*
ฝากรูป ฝากรูปฟรี [url=http://www.movie2world.com/

zCGz14211

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 07:24:43 »
ผมชอบอิทาจิ คุณพี่คือพระเอกตัวจริง *number1* *number1*

ส่วนนิสัยผมคล้ายหลายคนอยู่นะ

เงียบๆแบบชิโนะ

ขี้เบื่อแบบชิกามารุ

ไม่ถนัดเรื่องคบเพื่อนแบบซาอิ

อ่านหนังสือพร้อมทำอย่างอื่นไปพร้อมกันได้แบบคาคาชิ

แต่งนิยายลามกได้แบบจิไรยะ(แต่แนวปกติผมก็แต่งได้นะ)

โกหก ปลิ้นปล้อน กะล่อน ตอแหลแบบโทบิ

เอ๊ะ! ทำไมนิสัยเรามันมีแต่ด้านเสียๆของพวกเทพๆฟะ

jaidum

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 09:04:27 »
1.ผมชอบ โฮคาเงะรุ่น 2 (เท่ดี) แต่ไม่มีประวัติอะไรมากมาย..

2.คิดว่านิสัยผม.. เหมือน อิทาจิ.. เงียบขรึม.. ดูเรียบร้อย ^^
โทบิรามะ เซนจู !!

ChocoboGPz

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 11:17:14 »
ชอบ ฮินาตะ

เหตุผล น่ารัก ขี้อาย แต่ถึงเวลาจริงๆก็กล้าแสดงออกมา รักเลยอะ  *love*

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 12:02:46 »
ผมชอบอิทาจิ คุณพี่คือพระเอกตัวจริง *number1* *number1*

ส่วนนิสัยผมคล้ายหลายคนอยู่นะ

เงียบๆแบบชิโนะ

ขี้เบื่อแบบชิกามารุ

ไม่ถนัดเรื่องคบเพื่อนแบบซาอิ

อ่านหนังสือพร้อมทำอย่างอื่นไปพร้อมกันได้แบบคาคาชิ

แต่งนิยายลามกได้แบบจิไรยะ(แต่แนวปกติผมก็แต่งได้นะ)

โกหก ปลิ้นปล้อน กะล่อน ตอแหลแบบโทบิ

เอ๊ะ! ทำไมนิสัยเรามันมีแต่ด้านเสียๆของพวกเทพๆฟะ
เราก็อ่านหนังสือ+ทำอย่างอื่นพร้อมๆกัน แล้วเราก็ไม่ถนัดเรื่องคบเพื่อนหรอก ปกติเราก็เงียบๆด้วย *hoho*

witthawat7

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 13:36:22 »
รุ่น4คัฟ เสียสละ ที่สำคัญท่านมินาโตะเททุกตอนคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ *love* *love* *love* *love*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 23:30:21 »
นิสัยผมคงเหมือน

ฮิดัน  ขี้โวยวาย
ชิกามารุ  บางทีก้ขี้เบื่อขี้รำคาญ
นารูโตะ  ทำอะไรบ้าๆ

คิดออกเท่านี้ก่อนแฮะ  ^^

BenZica

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 11:23:06 »
เราชอบซาสึเกะหล่อดี
นิสัยน่าจะประมาณซากุระค่ะทำเป็นกล้าแต่เอาเข้าจริงไม่กล่า  *great* *great*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 20:48:16 »
ผมชอบเพน(นางาโตะ)  ฉากที่ฟื้นคืนชีพให้กับคนทั้งหมู่บ้านโคโนฮะ  สุดซึ้งไปเลย  *love* *love*

นิสัยของผมร้ายข้างนอกแต่ในใจก็ยังเป็นคนอ่อนแออยู่  เหมือนกับนางาโตะเปะเลย  *haha* *haha*

คนที่ไม่เคยเจ็บปวด ย่อมไม่รู้ถึงความเจ็บปวด
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 23:08:35 »
 *love*ผมชอบนารูโตะ  แต่ผมว่าผมนิสัยเหมือนซากุระ ดูเข้มแข็ง โวยวาย แต่หวั่นไหวกับเรื่องที่ทำให้เสียความรุ้สึก *haha* *haha* *haha*