หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: การกำจัด ร่างสัมพเวสีคืนชีพ ไม่ได้มีเเต่ การผนึกอย่างเดียวนะครับ  (อ่าน 5695 ครั้ง)

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
โหลดไปดูกันนะครับ ตอนนี้เป็นเเบบว่า ซาอิ เจอกับพี่ตัวเองที่เป็นร่างสัมภเวสี เเล้วก็เป็นเรื่องราวยังไง ก็ไปโหลดดูกันนะครับ เเชร์ๆๆ

http://www.narutoroyal.com/board/index.php?topic=7406.0
*number1*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมว่ามันอยุ่ที่จิตใจ กับจิตใต้สำนึกล่ะมั้งคับ

ถ้าใครมีจิตใต้สำนึกลึกๆว่าเปนคนดี  ก้คงจะคลายคาถาเองได้  ผมเดาเอานะ  ^^

tsaza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
แค่ไม่ยึดติด ก็ไปสู่ สุคติ ละ* - * สัจจะ ธรรม

*haha* *haha* *haha*

chainoi

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ฮันโซคลายเองนิ

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

FerlynneZ

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
บอกมาดาระให้ทําใจร่มร่มปล่อยวางซักพัก หลุดมาเมื่อไหร่แล้วค่อยมาเกรียนต่อ แบบนี้ได้มั้ยอะ *great*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
ต้องบอกว่ามันเปนช่วงก่อนที่ คาบูโตะจะได๊พลังของอังโกะมาครับ
...............................................