หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อิทาจิกับโฮคาเงะ รุ่น 4 คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ  (อ่าน 11341 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อิทาจิกับโฮคาเงะ รุ่น 4 คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ

ข้าคือ god

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: อิทาจิกับโฮคาเงะ รุ่น 4 คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 22 พ.ค. 2012 เวลา 23:23:39 »
ให้รุ่น4อ่ะคับ  *number1*

เก่งแบบไม่ต้องมีเนตร ตระกูลโนเนม เปนคาเงะได้ด้วยความสามารถตัวเอง

อิจจี้มีทั้ง เนตรวงแหวน ความสามารถในคาถาลวงตา สุซาโน่ อ่านจันทรา เทวีสุริยา

ถ้าลองจับมาสู้กัน ผมว่ารุ่น4ชนะอ่ะคับ  - -

ปล.ความเหนส่วนตัวนะคับ  *glad* *glad*

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: อิทาจิกับโฮคาเงะ รุ่น 4 คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 00:51:24 »
ผมว่า รุ่นที่ 4 ชนะ

นิจจามันชนะกันด้วยความเร็ว

เร็วกว่าก็ชนะ
แล้วจะทำไม

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 04:43:40 »
ผมว่ายังก็ อิทาจิ ครับ มีทั้ง เทพวายุ โล่ยาตะ ดาบโทสึกะ และ เทวีสุริยา ถ้า อิทาจิ ไม่มีโรคแทรกซ้อนละก็ชนะเห็น

รุ่น4 blinkเข้ามาก็โดน เทวีสุริยะ ทำอะไรไม่ได้แถมจะเจอ คาถาอ่านจันทรา เอาง่ายๆอีกเพราะไม่มีโหมดเซียน    อิทาจิ อยู่แล้ว *great*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

aingcen

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 08:21:43 »
ใครชนะ  มันวัดกันไม่ได้หรอก  สู้กัน 10 ครั้ง  อาจชนะกันคนละ 5 ก็ได้ *dontknow*

ถามว่าชอบใครดีกว่า   ส่วนตัวชอบรุ่น4 นะ  สมบูรณ์แบบทั้งความสามารถและความดี

อิจจี้  เป่าพ่อแม่ตัวเองม่องนะคับนั่น  อย่าลืม  อิอิ+ *dead*
ฝากรูป ฝากรูปฟรี [url=http://www.movie2world.com/

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 08:39:31 »
รุ่น4 ชนะ *great*
เหตุผล ไม่ชอบอิทาจิ เพราะคนชอบมันเยอะแล้ว  *dontknow*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 08:45:44 »
ถ้าเทียบตอนนี้คงยังไม่มีใครเอาชนะรุ่นสี่ได้หลอกน่ะ ไม่ใช่ว่าชอบรุ่นสี่ แต่เค้าเก่งจริง แค่ความไวก็เอาชนะได้แล้ว

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 08:49:00 »
คิดว่าน่าจะเป็นรุ่น4เหมือนกัน  ถึงจะเป็นนินจาที่วิเคราะห์เหตุการเหมือนกันแต่รุ่น4น่าจะเหนือกว่าในเรื่องความคิดความเร็วและคาถาต่างๆมากมายขนาดโทบิเจอรุ่น4ยังแพ้ไม่เป็นท่าเลย และเชื่อว่ารุ่น4อาจจะมีคาถาอีกมากมายแต่เสียดายยังไม่ทันไรก็ตายซะแล้ว

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 13:10:06 »
อิทาจิก็เถอะ ถ้าโดนอักขระุร่น 4 ติดไว้ที่ตัว เหมือน โทบิ อิทาจิจะทำอะไรได้ครับ ? จะใช้เนตรวงแหวน ? รุ่นที่ 4 ก็วาปไปตรงอักขระที่ไว้ได้ ฆ่าอิทาจิได้ง่ายๆเลย  แหละอีกอย่างตัดสินใจ โทบิดิ โทบิเคยแพ้รุ่น 4 ครั้งนึงแล้วนิ โทบิสู้รุ่น 4 ไม่ออกเลย แหละอิทาจิละ ? พยามจะฆ่าโทบิตั้งหลายครั้งนิ ยังทำไม่ได้สักที แต่ยังไงก็เถอะ 2 คนนี่ต่อให้รุ่น 4 ฟื้นมาก็ไม่สู้กันหรอก : )

Dakbangwan

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 13:27:28 »
อิทาจิเจอพวกคาถาผนึกอะไรสักอย่างของรุ่นสี่ก็จบแล้ว ให้รุ่นสี่ครับ *attack*

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 13:39:09 »
ผมก้อชอบรุ่น4คัฟ......ขอเชียร์รุ่น4ด้วยคน *love* *love* *love*

Arch Keng

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 16:50:05 »
ทั้งเรื่อง เลยน่ะ ผมชอบ 2 ตัวละคร นี้ที่สุดแล้วคับ เท่สุดๆแล้วในสายตา