หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโตะยังชอบซากุระอยู่หรอครับ  (อ่าน 14008 ครั้ง)

โจโฉลักหลับ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
นารูโตะยังชอบซากุระอยู่หรอครับ
« เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 10:10:37 »
วันนี้ขอเปลี่ยนเเนวมาเป็นเรื่อง รัก ๆๆ ใคร่ ๆๆ บ้างนะครับ   *love*
ทุกคนยังคิดว่า นารูโตะยังชอบซากุระ อยู่ไหมครับ
ใจผมเชียร์ ฮินาตะ เต็มที่ เพราะฮินาตะทำอะไรให้นารูโตะหลายอย่าง
ทั้งเอาชีวิตเข้าเพื่อช่วยชีวิตนารูโตะตอนสูกับเพน เเละอีกอย่างฮินาตะก็บอกรักนารูโตะไปเเล้ว
ไม่เห็นนารูโตะจะรู้สึกยังกับฮินาตะเลย หรือนารูโตะจะไม่ได้คิดอะไรกับฮินาตะ  *glad* *glad*

panuwatphai

• *
Re: นารูโตะยังชอบซากุระอยู่หรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 11:04:55 »
รู้ จักป่าว รักนะแต่ไม่่่่แสดงออก ฮ่า *love* *love* *love*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: นารูโตะยังชอบซากุระอยู่หรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 12:16:04 »
ซึนเดเระ สินะ  *hoho*

ผมว่าซากุระต้องมีใจให้โตะอยุ่หน่อยๆแหล่ะ เชื่อผมมะ

ตอนโตะเปน4หางตอนเจอกับโอโรที่สะพานเท็นจิ  ยามาโตะพูดว่า  "ซากุระ แค่ดูชั้นก้พอจะรุ้แล้วล่ะ ว่าเธอ"

แล้วโตะแม่มฟื้น  ผมว่ามันต้องมีใจให้ซักนิดล่ะวะ  *great* *great*

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 13:07:26 »
ในใจโตะมีเพียงเกะคนเดียวเท่านั้น *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 14:06:23 »
โตะ บอกยังไม่ได้ฟันเลย จะให้เลิกชอบได้ไงหละ  *attack*  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 14:32:24 »
โตะ บอกยังไม่ได้ฟันเลย จะให้เลิกชอบได้ไงหละ  *attack*  *haha*
หมายถึงฟันเกะใช่ป่ะครับ ฮ่าๆๆๆ

tumpk9

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 16:46:41 »
ซากุระ อะ งีเง่าไปไหม ตอนนั้นยังบอกรักโตะอยู่เลย

แต่ตัวเองกลับไปตามหาซาซึเกะ
ท่าน ลอว์ เมพสวด !!

housejang

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 17:26:22 »
ซากุระ อะ งีเง่าไปไหม ตอนนั้นยังบอกรักโตะอยู่เลย

แต่ตัวเองกลับไปตามหาซาซึเกะ

ตอนนั้นที่ซากุระไปหาซาซึเกะ ก็เพราะว่า ต้องการจะหยุดซาซึเกะไง

ที่เราอ่านและคิดมันเป็นงี้อะนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 17:35:32 โดย housejang »

"อาจารย์โอดะบังอาจทำกับฉันได้นะ!"

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 18:22:22 »
เกะ นิก็แค้นจนโง่เหลือเกิน แค่ชโงกหน้าหอมลำคอ ซากุระ เคลิ้ม *hoho* เดี๋ยวก็กลายเป็นแสงอุสาห์เองแหละ แต่ เกะต้องเสียวหน่อยเพราะจะโดน อิโทบิ ตบหน้าโดนด่าอิดอก *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 18:34:59 »
แบบว่า โทบิหึง ใช่มิกั๊บ  ^^

fien12345

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 18:44:12 »
เกะบอก กุไปอยู่กะพี่ดีกว่า - -

housejang

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 20:01:11 »
เกะ นิก็แค้นจนโง่เหลือเกิน แค่ชโงกหน้าหอมลำคอ ซากุระ เคลิ้ม *hoho* เดี๋ยวก็กลายเป็นแสงอุสาห์เองแหละ แต่ เกะต้องเสียวหน่อยเพราะจะโดน อิโทบิ ตบหน้าโดนด่าอิดอก *haha*

โทบิ แอบหึงหรอคะ 555

"อาจารย์โอดะบังอาจทำกับฉันได้นะ!"

prince_devil

• *
  • ฉันจะคอยเป็นกำแพงตลอดไปให้นายได้ฝ่าข้าม..
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 15 พ.ค. 2012 เวลา 23:02:11 »
โตะชอบซากุระเหมือนไม่ได้ชอบยังไงไม่รู้
บอกไม่ถูก *haha*
คัทท-สึ!...... 

Akatsuki Sasori

• *
  • ซาโซริ เทพแห่งแสงอุษา
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 11:53:43 »
นารูโตะเค้าจะไปลืมจูบแรกได้ยังไงละคร้าบบบบ ยังไงก้อยังรักซาซึเกะอยู่!!เอาซากูระบังน่าเฉยๆๆหรอกน๊าาา  *shock* *shock* *shock*

*attack* *attack*ท่านซาโซริผู้เป็นอมตะเทพกว่าฮิดัน  *love* *love*

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 16 พ.ค. 2012 เวลา 13:37:23 »
ต้อง อิจจี้ กะ เดอิจัง 2 คู่ นี้ เหมาะกันดี(ตรงไหนวะ อีกคนขรึมเท่ อีกคนปากหมากวนตีน) อิจจี้ เปนสวามีคับ เดอิจัง เปนภรรเมีย *hoho* *hoho*
็HeyYoo