หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

HOT สุดๆ ชม.นี้ คุณ NAMKHAM เค้าคือใคร

ผู้เชียวชาญด้านนารุโตะ
5 (9.8%)
ผู้ทรงภูมิ ที่มีข้อมูลมาจากเวพเทพบางเวพที่เราคาดไม่ถึง
3 (5.9%)
ผู้ที่มีเหตุผลมาขัดแย้งกับทุกโพสที่ไม่ตรงกับข้อมูลที่ตัวเองมี
5 (9.8%)
ผู้ที่โดนลุงลักหลับตอนเด็ก ทำให้โตมาเป็นคน กร้าวร้าว
9 (17.6%)
ผู้ที่เกิดมาเพื่อเป็นเด็กเกรียนไปวันๆ
27 (52.9%)
ผู้ที่เห็นคุณ mint เป็นหนามยอกอกในการแย่งคุณออกัส ผู้ชายในฝัน
2 (3.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 47

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค  (อ่าน 93868 ครั้ง)

mint1458

• บุคคลทั่วไป
คุณ namkham เค้าว่าคุณตักเตือนคุณก็อย่าไปเถียงซิแค่ปรับตัวเองปรับวิธีพิมพ์ชั้นเชื่อทุกคนพร้อมให้อภัย ^^
คุณน่ะเพิ่งอยู่ได้ไม่นาน คุณน่ะไม่รู้หรอกว่าเราโดนด่าเลยและไม่ใช่แค่ตักเตือน เมื่อก่อนเค้าเคยตั้งกระทู้ด่าเราเลยด้วยซ้ำ *disappoint*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
คุณ namkham เค้าว่าคุณตักเตือนคุณก็อย่าไปเถียงซิแค่ปรับตัวเองปรับวิธีพิมพ์ชั้นเชื่อทุกคนพร้อมให้อภัย ^^
ผมว่ามันคงสายไปแล้วครับ เขากู่ไม่กลับจริงๆ เดี๋ยวนี้นอกจากจะตั้งมู้ Naruto ภาคต่างด้าวไม่พอ *dontknow* ยังถึงกับเอา hentai มาแจกกันคามู้เลยที่เดียว  *nude*  *rip* ความผิดนี้มหันต์จริงๆ พันปักษา *้ั์uppercut*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 10:09:08 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
คุณน่ะเพิ่งอยู่ได้ไม่นาน คุณน่ะไม่รู้หรอกว่าเราโดนด่าเลยและไม่ใช่แค่ตักเตือน เมื่อก่อนเค้าเคยตั้งกระทู้ด่าเราเลยด้วยซ้ำ *disappoint*

ผมคนนึง  จะค้านเค้าตลอด ถ้าเกรียนนะครับ

ไม่ว่านอกเรื่องการ์ตูน  หรือ ในเรื่องก็ตามครับ

เพราะ ต้องตักเตือนกันบ้างไรบ้าง  ไม่งั้น นึกจะพิมพ์ไรก็ พิมพ์โดยไม่คิด บอร์ดจะไม่สะอาดเอาครับผม

แถมยังไม่ได้ความรู้จากการ์ตูนกันอีกด้วย

*number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
คุณ namkham ครับ 

ตอนนี้คุณดังใหญ่แล้วนะครับ  คุณ ซุปเปอร์สตาร์ *้ั์respect* *้ั์respect*

ผมแนะนำคุณนะครับ  ว่า อย่าว่าคนอื่นโดยคำหยาบ  และ  ก่อนโพสไรก็คิดถึงหลักความจริงบ้าง  ไม่ใช่ เอาจินตนาการมาปนเอา *้ัิbored* *้ัิbored*

ขอโทษล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ *้ั์smoking* *้ั์punch*

ปล. ไม่ได้สอนนะครับ  แค่บอกเฉยๆ  อย่าว่ากันนะครับ  เห็นแก่เว็บเค้าบ้างไรบ้างนะครับ

การ์ตูน มีไว้อ่านสนุก  ไม่ได้มีไว้ให้คนไทยมาทะเลาะกัน *number1* *number1*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 04:07:15 โดย apinun »
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<

mint1458

คุณ namkham ครับ 

ตอนนี้คุณดังใหญ่แล้วนะครับ  คุณ ซุปเปอร์สตาร์ *้ั์respect* *้ั์respect*

ผมแนะนำคุณนะครับ  ว่า อย่าว่าคนอื่นโดยคำหยาบ  และ  ก่อนโพสไรก็คิดถึงหลักความจริงบ้าง  ไม่ใช่ เอาจินตนาการมาปนเอา *้ัิbored* *้ัิbored*

ขอโทษล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ *้ั์smoking* *้ั์punch*

ปล. ไม่ได้สอนนะครับ  แค่บอกเฉยๆ  อย่าว่ากันนะครับ  เห็นแก่เว็บเค้าบ้างไรบ้างนะครับ

การ์ตูน มีไว้อ่านสนุก  ไม่ได้มีไว้ให้คนไทยมาทะเลาะกัน *number1* *number1*
ใช่่แล้ว *hoho*

mint1458

จริงๆแล้วคือ...อ่ะครับ แต่มันไม่มีตัวเลือก...เลยเลือก ข้อที่ใกล้เคียงมากที่สุด นั่งอ่านมาหลายวัน ตอบบ้างล่ะนะ
โห ...เลยเรอะ *shock*

mint1458

เด๋ว...เจออ่านจันทรากูแน่ สะกดจิตให้เอ๋อไปเลย
สะกดจิดเลยเหรอ *shock*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
เด๋ว...เจออ่านจันทรากูแน่ สะกดจิตให้เอ๋อไปเลย

นี่ไง นู๋มิ้น คาถาสะกดจิด >> ชิเมโจได๋ ชิเม๊โจได ชิเม่โจ้ได๋ ชิเม๊โจดายย  *haha*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

mint1458

นี่ไง นู๋มิ้น คาถาสะกดจิด >> ชิเมโจได๋ ชิเม๊โจได ชิเม่โจ้ได๋ ชิเม๊โจดายย  *haha*
คาถาสุดยอดมาก *haha*

prince_devil

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ฉันจะคอยเป็นกำแพงตลอดไปให้นายได้ฝ่าข้าม..
ตัวหนังสือดูขลังดีนะ *disappoint*
คัทท-สึ!...... 

mint1458

ตัวหนังสือดูขลังดีนะ *disappoint*
ขลังมาก สีแดงสดๆแลย *hoho*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ฝากอักขระเลยดีมั้ย  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

mint1458

ฝากอักขระเลยดีมั้ย  *disappoint*
ฝากแล้ววาปไปหาเหรอ *hoho*

mint1458

สะกดจิตให้ให้มันกลับเข้าเนื้อเรื่องหลักซักหน่อย เพราะันั่งอ่านอย่างเดียว รู้ตัวอีกที อ้าว "อยู่กลางมหาสมุทรซะแล้ว"
นั่นสิ มันเอาเรื่องจินตนาการ ความเป็นจริง และเรื่องส่วนตัวของคนอื่นมายำแบบเละๆ

mint1458

แต่หลายๆท่านก็โหวต ข้อ สุดท้ายเยอะมากที่สุดโดยมิได้นัดหมาย namkham ต้องพิจารณาตัวเองแล้ว

[col *้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*or=red]อ่านจันทรา[/color][/glow]
นั่นสิ ปาเข้าไป19คนแล้ว *hoho*