หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ  (อ่าน 39758 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:10:09 »
ของรางวัลเยอะไปป่าวครับ  เห็๋นแล้วเกิดกิเลส

ทำไมของดราก้อนบอล น้อยกว่านี้เยอะเลย

แต่เยอะก้อดี *haha* *haha*

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:14:42 »
ของรางวัลเยอะไปป่าวครับ  เห็๋นแล้วเกิดกิเลส

ทำไมของดราก้อนบอล น้อยกว่านี้เยอะเลย

แต่เยอะก้อดี *haha* *haha*
อยากไปสมัครละสิ ท่านบิ๊ก *haha*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:34:46 »
อยากลองจิงๆ แต่วันรอบคัดเลือกผมต้องทำงานครับ  *glad* *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:36:07 »
มันคัดเลือกที่ไหน วันที่เท่าไหร่อ่าคับ  ว่าจะลองไปขอสมัครที่นุ่นเลย ไม่รุ้จะได้ป่าว

mint1458

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:46:11 »
มันคัดเลือกที่ไหน วันที่เท่าไหร่อ่าคับ  ว่าจะลองไปขอสมัครที่นุ่นเลย ไม่รุ้จะได้ป่าว
ไปสมัครเลยสิ ท่านกัส *hoho*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:49:33 »
จะไปที่ไหนผมก้ไม่รุ้อ่ะคับ  วันที่เท่าไหร่ก้ไม่รุ้  - -

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:55:47 »
ผู้ที่ต้องการสมัครร่วมแข่งรายการแฟนพันธุ์แท้ ในหัวข้อใดก็ตาม ให้ส่งรายละเอียดการสมัครมาดังต่อไปนี้
1. ประวัติส่วนตัว ได้แก่ ชื่อ / นามสกุล / ชื่อเล่น / อายุ / อาชีพ และ ตำแหน่ง / สถานที่ทำงาน หรือ สถานที่เรียน
2. รูปถ่ายที่เห็นหน้าชัด ไม่จำเป็นต้องเป็นรูปติดบัตร
3. จุดเด่นของคุณ ว่าเป็นแฟนพันธุ์แท้ในหัวข้อที่สมัครมากแค่ไหน เช่น ชอบมากี่ปี / ความคลั่งไคล้ / ของสะสม ฯลฯ เขียนอธิบายให้ละเอียด
4. ข้อมูลในหัวข้อที่สมัครแข่ง ที่คิดว่าคุณรู้ลึก รู้จริง หรือ รู้มากกว่าคนอื่นๆ (ไม่แนะนำให้ copy มาจากเว็บไซต์ เพราะทีมงานสามารถตรวจสอบได้)
5. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับ (สำคัญที่สุด)
***ส่งข้อมูลทั้งหมดมาที่ [email protected] โดยระบุใน subject หรือ หัวอีเมล์ให้ชัดเจนว่า "สมัครแฟนพันธุ์แท้เรื่องอะไร"
***ก่อนส่งอีเมล์ขอให้ตรวจสอบว่า ได้ใส่รายละเอียดครบถ้วนแล้วหรือยัง หากส่งข้อมูลมาไม่ครบถ้วน อาจทำให้คุณเสียสิทธิ ไม่ถูกเรียกตัวมารับการทดสอบ
*** เมื่อส่งอีเมล์มาสมัครแล้ว หากมีการเปิดทดสอบเมื่อไร ทีมงานจะติดต่อกลับไปตามเบอร์โทรศัพท์ที่ให้ไว้
ขอให้ทุกคนโชคดี
ทีมงานรายการแฟนพันธุ์แท้ 2012

รายการแฟนพันธุ์แท้กำลังรับสมัครผู้เข้าร่วมแข่งขันในรายการ ในหัวข้อต่อไปนี้

1.สโมสรฟุตบอล "บาร์เซโลนา"
2.กางเกงยีนส์ "ลีวาย 501"
3.การบินไทย
4.ท่านพุทธทาสภิกขุ
5.สโมสรฟุตบอล "ชลบุรี เอฟซี"
6.แมนนี่ ปาเกียว
7.เลดี้ กาก้า
8.ตุ๊กกี้ ชิงร้อย
9.การ์ตูน One Piece

สมัครโดยส่งรายละเอียดมาที่ [email protected]

พร้อมตั้งชื่อหัวข้อ E-mail ว่า "สมัครแฟนพันธุ์แท้เรื่อง....." รีบๆสมัครกันเข้ามาได้เลย!!!

ประกาศนัดหมายอัดเทบรายการ แฟนพันธุ์lady gaga  ปละ  วันพีช วันที่ 3 พ.ค. เวลา สิบ 10.00 และ 17.00  ที่สตูดิโอเวิคพ้อย

ยาวหน่อยครับ   กำหนดการอาจเปลี่ยนแปลงได้   ส่งเมลล์ไป ถ้าได้ น่าจะได้รับการยืนยันกลับมาอ่ะครับ ลองดู ผมรู้แค่นี้ละ

Augustz

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 16:59:43 »
ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟ

mint1458

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 17:00:45 »
จะไปที่ไหนผมก้ไม่รุ้อ่ะคับ  วันที่เท่าไหร่ก้ไม่รุ้  - -
อ๋อ *worm* *worm* *worm*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 17:07:15 »
ตัดสินใจได้ละ  ไม่ไปดีกว่า  เพราะข้อ4ผมไม่รุ้จะบอกเค้าว่าไงอ่ะ

ถ้าเกิดผมบอก ผมรุ้เรื่องกลุ่มหมวกฟางมากที่สุด  มันจะพอเข้าท่ารึป่าว  แล้วเค้าจะทดสอบยังไง

ผมนึกว่าไปสมัครไปเฉยๆ แล้วเค้าจะเรียกเราไปเอง แล้วให้ตอบตามคำถามที่เค้ามีมาให้

ถ้าให้ผมเลือกหัวข้อเองแบบนี้ผมขอผ่านดีกว่า  - -

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 17:12:58 »
เราต้องศึกษาไปเยอะครับ ผมจะอ้างอิงจาก ดราก้อนบอลละกัน

เพราะคำถามาจาก ทั้งอนิเม และมังงะ และ ของเล่นต่างๆ 

อค่เมะอย่างเดียวผมก้องงแล้ว เพราะไม่ค่อได้ดูของเล่นนี้ ไม่ได้สะสมเลย เลยยอมครับ

Augustz

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 18:01:20 »
ถ้าเมะ พอไหว  แต่ของเล่นด้วยนี่  ยอมเลยแล้วกัน

mint1458

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 18:04:50 »
ถ้าเมะ พอไหว  แต่ของเล่นด้วยนี่  ยอมเลยแล้วกัน
ไม่ได้สะสมสินะ *hoho*

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 18:07:01 »
ผมก๊ไม่ได้สะสม

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 18:07:44 »
สะสมแต่ เมะ กับ รวมเล่มอ่ะคับ  ของเล่นนี่  ไม่ได้อยุ่ในสายตาของผมเลย  - -