หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ  (อ่าน 39669 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ม่ะกี้ผมดูแฟนพันธุ์แท้  เค้าบอกว่าเปิดรับสมัครแฟนพันธุ์แท้วันพีชแล้วอ่ะคับ

เค้าบอกให้สมัครทางเฟสบุ๊ก ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ facebook/fanpuntea.com ล่ะมั้งคับ

มีใครในบอร์ดของเราจะสมัครไปมั่งมั้ยอ่ะคับ  ผมจะได้รอดู  ^^

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:11:09 »
กัสไปดิ ใกล้สุดละ *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
Re: แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:13:57 »
คำถามข้อที่ 1  สัญลักษณ์นี้เป็นของโจรสลัดกลุ่มใด

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:16:10 »
กัสไปดิ ใกล้สุดละ *haha*
เห็นด้วยๆ *haha*

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:18:16 »
คำถามข้อที่ 1  สัญลักษณ์นี้เป็นของโจรสลัดกลุ่มใด

โพไซดอนเปล่าครับ ^^  *haha* *haha*
...............................................

Augustz

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:21:24 »
ป๋าวินไปก่ะผมมั้ยล่ะ  ผมไปคนเดียวผมเขิลอ่ะ  ผมตื่นคนเยอะๆ  ^^

เหนผมแบบนี้ ผมก้ขี้อาย  *haha* *haha* *haha*

สัญลักษณ์นั้นที่ซาวาโกะจังแปะไว้ เปนของเดรคแบบไม่ต้องคิดเลยอ่ะ  - -

mint1458

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:21:52 »

โพไซดอนเปล่าครับ ^^  *haha* *haha*
จุ๊บปี้ มาแล้ว *haha*

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:22:30 »
ป๋าวินไปก่ะผมมั้ยล่ะ  ผมไปคนเดียวผมเขิลอ่ะ  ผมตื่นคนเยอะๆ  ^^

เหนผมแบบนี้ ผมก้ขี้อาย  *haha* *haha* *haha*

สัญลักษณ์นั้นที่ซาวาโกะจังแปะไว้ เปนของเดรคแบบไม่ต้องคิดเลยอ่ะ  - -

ถ..ถ..ถ..ถุย  เอ้ยถูกต้องนะคร้าาา

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:23:36 »
ผมเห็นที่บอร์ด top เค้าแข่งกันเองเรียบร้อย 

รอดูของจริงอยู่    คิดว่าหลังจากอัดเทบเส็ดสิ้นเดือนหน้า เราคงได้ดูกันจิงๆ อีกประมาณ สี่ ถึง ห้าเดือนให้หลัง  *dead*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:24:53 »

จุ๊บปี้ มาแล้ว *haha*

มาไม่ได้เหรอ  *shock*
...............................................

Augustz

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:25:35 »
ท่านบิ๊ก ป๋าวิน  ไปก่ะผมมั้ยล่ะ  ถ้าผมแป้ก ท่านทั้ง2จะได้ช่วยสานต่อเจตนารมณ์ของผมไปด้วย

ว่าแต่ เจ๊ P น่าจะอยุ่เนอะ อยากให้เจ๊แกไปง่ะ  พูดแล้วก้คิดถึงง  *glad* *glad* *glad*

bignaja123

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:28:24 »
ผมคงไม่ไหวหรอกครับ  *haha* *haha*

แล้วก้อเค้าเริ่มคัดตัวกันวันที่ สิบ เดือนหน้า ผมไม่ว่างแล้วด้วย

หลังจากสิ้นเดือนนี้ ก้อคงไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นบอร์ดนี้แล้วละครับ

ต้องทำงานแล้ว 

รอไปชมอย่างเดียวดีกว่า   

หวังว่าบอร์ดเราจะมีใครไปบ้างซักคน 

จะได้เป็นชื่อเสีย เอ้ย ชื่อเสียง ให้แก่บอร์ด *number1* *number1*

ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

mint1458

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:29:21 »
ท่านบิ๊ก ป๋าวิน  ไปก่ะผมมั้ยล่ะ  ถ้าผมแป้ก ท่านทั้ง2จะได้ช่วยสานต่อเจตนารมณ์ของผมไปด้วย

ว่าแต่ เจ๊ P น่าจะอยุ่เนอะ อยากให้เจ๊แกไปง่ะ  พูดแล้วก้คิดถึงง  *glad* *glad* *glad*

เราก็คิดถึงเจ๊แพนเหมือนกัน *hoho*

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:30:27 »
เขาต้องแข่งคัดกันจนเหลือ 5 คนสุดท้ายอีก ไปเหอะพี่กัส เดวนู๋ไปเชียร์   *cheers* ถ้าเข้าถึง 5 คนนะ ฮร่า ฮร่า

mint1458

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:32:41 »
เขาต้องแข่งคัดกันจนเหลือ 5 คนสุดท้ายอีก ไปเหอะพี่กัส เดวนู๋ไปเชียร์   *cheers* ถ้าเข้าถึง 5 คนนะ ฮร่า ฮร่า
ขอร่วมเชียร์ด้วยคน *hoho*