หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โตะ VS เกะ พัฒนาการใครจะเว่อกว่ากัน!!แถมคนอื่นด้วย  (อ่าน 4736 ครั้ง)

BiiGzz

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถ้าจับมาฟาดกันอีกซักที ตวามได้เปรียบเสียเปรียบจากพัฒนาการใครมันจะเว่อกว่ากัน วัดกันเล่นๆมั่วๆดูคับ
แยกเงา1000ร่าง vs เนตรวงแหวน
กระสุดกงจัก vs พันปักษา
ร่างอาภรปีศาจ 1-4หาง vs อักขระสาบของโอโร
กระสุนกงจักดาวกระจายวายุ(v1ยังขว้างไม่ได้ v2ขว้างได้) vs พันปักษาหลั่งไหล(ควบคุมรูปแบบได้ด้วย)
กระสุดกงจักยัก vs คาถาไฟมังกร (สร้างฟ้าผ่าได้ด้วย)
โหมดเซียน vs เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผา ไฟดำ ซูซาโนะ
โหมด9หาง vs เนตรกระจกเงาหมื่นบุปผานิรันทร์
และอื่นๆที่เป็นประเด็นอีกมากมาย ใครมีอะไรตรงไหนเสริมเลยครับ อยากเห็นพัฒนาการของคู่นี้

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: โตะ VS เกะ พัฒนาการใครจะเว่อกว่ากัน!!แถมคนอื่นด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 13:17:12 »
ผมว่าดูในกระทู้นี้ก้ได้นะคับ  เหมือนกัน

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=2536.0

koratdevil3

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: โตะ VS เกะ พัฒนาการใครจะเว่อกว่ากัน!!แถมคนอื่นด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 17:20:09 »
จะตั้งซ้ำเพื่ออะไรครับ *shock*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 11:50:36 »
555555
จะตั้งซ้ำเพื่ออะไรครับ *shock*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*