หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ถ้าเป็นท่านจะเลือกอันไหน

เนตรสีแหวน
0 (0%)
เนตรสังหาแหวน
1 (100%)
เนตรสีหาระ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

ปิดการโหวต: อา. 30 มี.ค. 2014 เวลา 08:18:10

ผู้เขียน หัวข้อ: เนตรสีแหวน VS เนตรสังหาแหวน และ เนตรสีหาระ 555+  (อ่าน 4647 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ลองคิดดูนะครับว่าถ้าท่านมีพลังพิเศษ ของทั้ง 3 แนตร มารวมกันอย่างละ 2 ท่านคิดว่าอันไหนจะโหดกว่ากันครับ  *haha*

Sharinnegan = rinnegan + sharingan (เนตรสังหาแหวน *haha*)

Byakuringan = byakugan + sharingan (เนตรสีแหวน) *number1*

Byakurinnegan = byakugan + rinnegan (เนตรสีหาระ)  *้ั์post2*

ส่วนนี้ไม่รูปนะครับ จิตนาการเอาเอง *glad*

สุดท้ายผมสงสัยทำไม โทบิ มันไม่ทำแบบนี้เลยครับ

3เนตรรวมกัน อยากจะรู้จริงมามันจะโหดยังไง *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: เนตรสีแหวน VS เนตรสังหาแหวน และ เนตรสีหาระ 555+
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 09:34:37 »
โอ้ย เจอเนตรฟิวชั่นแล้วปวดหัวเลย

*haha* *haha* *haha* *haha* *haha*