หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความเห็น เกี่ยวกับ กาอาระ หน่อย  (อ่าน 18472 ครั้ง)

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ขอถามความเห็น เกี่ยวกับ กาอาระ หน่อย
« เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 15:36:35 »
คนตระกูล อุซึมากิ จะมีเส้นผมสีแดง

แล้วกาอาระล่ะ  ผมสีแดงเหมือนกัน ยังไม่มีใครรุ้ ชื่อ ของตระกูลของกาอาระเลยนะ โผล่มาแต่ชื่อ

จะเป็นไปได้มั้ย ว่ากาอาระ ก้เปนคนในตระกูล อุซึมากิเหมือนกัน เห็นมันมีชะตาเหมือนนารูโตะ หลายอย่างเลยอ่ะ

แล้วก้อีกอย่าง คนในตระกูล อุซึมากิ จะมีเส้นผมสีแดง 

ทำไมของนารูโตะ เปนสีทอง ??? *้ัdoubt*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ขอถามความเห็น เกี่ยวกับ กาอาระ หน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 16:09:01 »
พ่อประกายสีทอง แม่ปีศาจผมแดง(ใช่เป่าหว่า) ลูกออกมาเลย สีส้ม เหมือนที่นารุโตะคุยเล่นๆกับแม่ ไง

ผมนารุโตะ คงได้จากกรุ่นที่4 มาแหละครับ

ส่วนกาอาระ ก็มีส่วนนะเพราะสีผมตัวระครในเรื่องนี้ มักจะมีสีเดียวกันหมด ทั้งตะกูล

*rip*

Augustz

• *
Re: ขอถามความเห็น เกี่ยวกับ กาอาระ หน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 16:19:04 »
อุจิวะ ก้สีดำ ทั้งโคตรเหง้าเลยนี่นา เนอะ

หรือว่า อาจารย์แกขี้เกียดทำสีให้พวกมัน  *haha* *haha* *haha*

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 17:56:37 »
เหมือนออกน้ำตาลแดง ไม่รุเหมือนกันบอกไม่ถูก *dontknow* *dontknow*

nakin

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 18:19:46 »
คนตระกูล อุซึมากิ จะมีเส้นผมสีแดง

แล้วกาอาระล่ะ  ผมสีแดงเหมือนกัน ยังไม่มีใครรุ้ ชื่อ ของตระกูลของกาอาระเลยนะ โผล่มาแต่ชื่อ

จะเป็นไปได้มั้ย ว่ากาอาระ ก้เปนคนในตระกูล อุซึมากิเหมือนกัน เห็นมันมีชะตาเหมือนนารูโตะ หลายอย่างเลยอ่ะ

แล้วก้อีกอย่าง คนในตระกูล อุซึมากิ จะมีเส้นผมสีแดง 

ทำไมของนารูโตะ เปนสีทอง ??? *้ัdoubt*

ซาบาคุโนะ กาอาระ ลูกคาเสะคาเงะรุ่น 4
ผมแดงของอุซึมากิ จะเป็นแดงแบบสดใส
แต่ผมแดงของกาอาระ เป็นสีเดียวกะผมของซาโซริ คือแดงหมองๆ คาดว่าแดงเพราะทรายเข้าหัวมากกว่าครับ ไม่ใช่ตระกูลอุซึมากิหรอก
ส่วนนารูโตะ ผมว่าเชื้อพ่อมันแรงผมเลยออกทองๆ ผมเลยข้องใจว่า รุ่น 4 นามสกุล นามิคาเสะ ก้อจริงแต่อาจเป้นลูกหลานเซนจู เหมือนรุ่นสามกะสึนาเดะ เพราะตามประวัติโฮคาเงะล้วนเป็นลูกหลานเซนจู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 20:29:56 โดย nakin »

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 18:46:36 »
ผมว่าไม่น่าจะใช้นะ ทีแรกคนเขียนคงอยากจะให้กาอาระเป็นตัวละครที่ดูสยองๆ ชอบฆ่าคน เลยทำให้ผมมัน

สีเหมือนเลือด

*shock*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 19:22:15 »
ไม่แน่อาจจะเป็นแม่ของ กาอาระ ก็ได้ที่มีเชื้อสาย ของอุสึมากิ แม่เห็นผมเป็นสีแดง

เดามั่วๆครับ

Augustz

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 20:38:19 »
ไม่แน่อาจจะเป็นแม่ของ กาอาระ ก็ได้ที่มีเชื้อสาย ของอุสึมากิ แม่เห็นผมเป็นสีแดง

เดามั่วๆครับ
ก้ไม่แน่เหมือนกันนะ

หรือว่า ฮาชิรามะ นอกจากมิโตะ แล้ว อาจจะมีเมียน้อยลับๆก้ได้มั้ง *haha* *haha* *haha*

uddy

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชื่อที่บ่งบอกถึงพลัง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 01:35:59 »
ผมว่าไม่น่าจะใช้นะ ทีแรกคนเขียนคงอยากจะให้กาอาระเป็นตัวละครที่ดูสยองๆ ชอบฆ่าคน เลยทำให้ผมมัน

สีเหมือนเลือด

*shock*

น่าจะเป็นอย่างนี้จริงๆ เห็นด้วยครับ
GOUKA MAKKYAKU

nonoioi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 03:05:50 »
ย้อมแมว ปล่าวครับ  *attack*

LM

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 03:38:15 »
บางทีแม่ ของกาอาระ "อาจจะ" เป็นคนตะกูล นั้นก้ได้นะ เห็นตายไปแล้วยังเป็นทราย ปกป้องลูกเลย น่าจะมีอะไรดีๆมั่งแหละ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 07:22:39 »
ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวกันเลยนะครับ เพราะคนละหมูบ้าน คนละแคว้น กันเลย ผมว่าไม่ใช่หรอก *้ั์drinktea*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 10:02:06 »
ผมว่าไม่น่าจะใช่ครับ เพราะว่า ผมของกาอาระไม่ใช่สีแดงเหมือน อุสึมากิ แต่เป็นสีแดงเลือดนก(หรือปล่าว) และ แม่ของกาอาระก็มีผมสี บลอนด์ทอง (อะป่าวจำมะค่อยได้)
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

thana_pat

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 11:29:08 »
ผมว่าน่าจะไม่ใช่ตระกูล อุสึมากิ นะ เพราะถ้าเปนอุสึมากิ โดนดึงสัตว์หางออกจะไม่ตาย

หรือจะเป็นพันธุ์ทางหว่า  ไม่แน่ใจ  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 11:50:15 »
ผมว่าน่าจะไม่ใช่ตระกูล อุสึมากิ นะ เพราะถ้าเปนอุสึมากิ โดนดึงสัตว์หางออกจะไม่ตาย

หรือจะเป็นพันธุ์ทางหว่า  ไม่แน่ใจ  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*
นารุโตะยังไม่เคยโดนดึงให้เห็นนะคับ

เลยไม่รุ้ว่าตระกูลนี้  โดนดึงสัตว์หางออกไปแล้วจะตายมั้ย

ส่วน อุซึมากิ คุชินะ  แม่ของนารูโตะ

ไม่ได้โดนดึงสัตว์หางไม่ใช่หรอคับ แค่ผนึกมันอ่อนแรงลง 9หางเลยหลุดออกมาได้

ไม่ใช่หรอ *้ัdoubt*