หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ ซันจิ ย้ายหัวใจเข้าไปอยู่ในตัวนามิจะเกิดอะไรขึ้น....  (อ่าน 19608 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
555....ขำอ่ะ
ซันจิ ในร่างนามิบอกบุหรี่ตก...
แฟรงกี้ ในร่างช๊อบเปอร์  มีขนตาด้วย
ส่วน ช๊อบเปอร์ในร่างซันจิสำรักควันบุหรี 555..... แถมหน้าตาน่ารัก เชีย...

ในเมื่อ ซันจิ ตัวลามก ย้ายเข้าร่างนามิ
ไม่อยากจะคิดเลย มันจะเปิดดูอะไร รึเปล่าหว่า.... *hoho*
อาจารย์โอดะแกก็เลือกให้จิตใจซันจิเข้าไปอยู่ในตัวนามิ ซะด้วยสิ...โอกาสของซันจิมาถึงแล้ว

Lambo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตอนนี้ซันจิยังไม่รู้ตัวว่าอยู่ในร่างนามิ  ถ้ารู้คงได้ *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

DipucCupiD

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ฝันที่ยิ่งกว่าฝัน  *great*

Aragan

• *
ซันจิ เป็นสุภาพบุรุษนะครับ  *glad*

แล้ว นามิ จะเหลือเหรอ  *nude*

KJ_supergigz

• *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"
ผมว่าถ้านามิรู้ตัวคงซัดซันจิซะหมอบก่อนน่ะสิครับ หรือไม่คงโดนฟ้าผ่าก่อนจะได้ดู... *nude* *nude*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
ผมว่าถ้านามิรู้ตัวคงซัดซันจิซะหมอบก่อนน่ะสิครับ หรือไม่คงโดนฟ้าผ่าก่อนจะได้ดู... *nude* *nude*

ผมว่าคงจะไม่ใช่ฟ้าผ่าล่ะมั้ง.... ตอนนี้นามิ อยู่ในร่างแฟรงกี้
สงสัยจะได้เห็นนามิใช้ บีม ยิงร่างตัวเอง
(ที่ซันจิสิง)ก็คราวนี้แหล่ะ....

ว่าแต่นามิจะใช้กลไกร่างแฟรงกี้เป็นป่าวหว่า...
นามิร่างแฟรงกี้ใช้รถถังมนุษย์  แค่คิดก็ ฮาแล้ว....  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 02:11:31 โดย เดามั่วมั่ง »

KJ_supergigz

• *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"

ว่าแต่นามิจะใช้กลไกร่างแฟรงกี้เป็นป่าวหว่า...
นามิร่างแฟรงกี้ใช้รถถังมนุษย์  แค่คิดก็ ฮาแล้ว....  *haha*

แต่ผมอยากเห็นนามิใช้ไฟฉายหัวนมมากกว่า ไม่รู้ว่าเจ๊แกจะกล้าใช้เปล่า *nude*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ผมว่าถึงจะสลับใจกัน แต่ความรู้สึกก็ยังสัมพันธ์กับร่างกายตัวเองอยู่

กรณีศึกษาที่ซันจิไปอยู่ในร่างของนามินี้ ร่างกายบางส่วนของซันจิจะแข็งตัว เพราะอากาศหนาวบนเกาะครับ

ผ้าจะไม่ขาดหลุดลุ่ยหมดหรอครับถ้าฟ้าผ่า คงจะยิ่งดีนะ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Nabonginw

• *
 *love* *love*ซันจิเป็นสุภาพบุรษครับ *hoho* *hoho* *hoho*
                           *nude* *nude*  แต่คงไม่เหลือล่ะงานนี้ *nude* *nude* *nude*

Remy Martin

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ซันจิ เลือดหมดตัว ครับ *hoho* *hoho*

BoaDHandcock

• *
  • Love roronora zorO
ความฮามันเริ่มขึ้นแล้วววว *number1* *number1* *number1*

nu-dawan

• *
ท่านลอว์ก็ช่างเข้าอกเข้าใจกลุ่มหมวกฟางนะ  *haha* *haha* *haha*

ซันจิเอ๋ย อย่าทำรุณแรงกะร่างของนามินะ เดี๋ยวเจ๋แกอาละวาดในร่างแฟรงกี้ แล้วช็อปเปอร์ในร่างแกจะเดี้ยง  *haha* *haha* *haha*
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
อยากเหน ซันจิ เต้น คันหู ตอนอยุ่ในร่างของนามิอ่ะนะ *้ั์drinktea*

bowbig

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เจ้าหญิงแห่งท้องทะเล ราเซลเดียว!! (พันเซลเยอะเกิน)
    • -
เอ่อ.... คุณๆพวกนี้พูดอะไรกันเหรอคะ เหอะๆๆ (เรื่องของผู้ชาย ผู้หญิงไม่เกี่ยว!!!!!!!!!/me โดนถีบจากกระทู้)
ข้าคือราพันเซล!!! ข้านี้แหละ จะเป็นเจ้าหญิงแห่งท้องทะเล

และคืนพรุ่งนี้ จะมีแสงล่องลอย
อย่างที่เฝ้าคอย ทุกวันเกิดฉันนั่นไง
กลางแสงวับวาม จะงามสักเท่าใด
วันนี้แหละแม่คง ยอมให้เราไปเห็นกับตา...

DEMON-HAFT

• *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~

เอาละหว่ะ ....ซันจิได้เจอออลบูละ

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+