หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อสังเกตุ โทบิ  (อ่าน 29388 ครั้ง)

apinun

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เจอคนเก่ง...จงเรียนรู้จากเขา เจอคนงี่เง่า...ให้เอามาสอนตัวเอง
Re: ข้อสังเกตุ โทบิ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 01:51:10 »
มาดาระ ร่างโคลน  คนที่สู้กับมัน จะไม่เลอะแย่เลยหรอ

ท่าน Au . . ผม กด Cop แบบ นั้นไม่เป้น ตอบแบบนี้ละกัน

อย่า แซวผม สิ *shock*
เวลาตอบกระทู้ ก้เลื่อนลงมาแล้วหาข้อความของผม

มันจะมีคำว่า "ใส่การอ้างถึงคำพูด" อยุ่มุมขวาน่ะคับ กดไปก้ก๊อปคำพูดของผมได้แล้ว *number1*

ความรู้ใหม่  อิอิ
 *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1*
เราจะต้องตายไปพร้อมกัน>_<